• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ELF & ELFin WM6.5 ROM V83 (Core 23047) - NEW

arch_ledung

Bác ơi! Sao e Connect k đc với con WM6.5 của e cũ. Bản Beta giờ muốn Up lên bản này quá! :D

quangtruong2009

Rom WM 6.5

:((Bác Phạm Quang, Bác Hiền Ơi! Các bác có thể lược bỏ một số chức năng của bản 6.5 không? (office mobil chẳng hạn) Vì con touch 1 của em nặng quá không chạy được (vào internet báo thiếu memory hoài). Giao diện của WM6.5 pro quá >> em lại thích dùng. Nâng cấp máy lại chưa đủ tiền
Các anh cho em hỏi> nếu mua máy mới thì nên dùng touch 2 hay là HTC HERO???/

HTung

Hix, từ lúc đăng ký chỉ vào đọc mà chưa post gì, bị giới hạn ko down dc bản 6.1, down 6.5 về test trc vậy.

Thanks anh Quang.

rkitvn

xin chào anh, em tải cài thử, không biết phải lỗi chung hay ko?wifi vẫn nhận AP, kết nối đc, nhưng vào Net thì báo can not server/dns ..., tuy nhiên kì lạ là nêu restart thì sẽ vào net đc lần đầu tiên, sau đó lại bị lỗi, em đã thử Up các bản Radio hết rồi (elffin) nhưng ko đc,

PhamHien

:((Bác Phạm Quang, Bác Hiền Ơi! Các bác có thể lược bỏ một số chức năng của bản 6.5 không? (office mobil chẳng hạn) Vì con touch 1 của em nặng quá không chạy được (vào internet báo thiếu memory hoài). Giao diện của WM6.5 pro quá >> em lại thích dùng. Nâng cấp máy lại chưa đủ tiền
Các anh cho em hỏi> nếu mua máy mới thì nên dùng touch 2 hay là HTC HERO???/
Có một số bản WM6.5 mới nhẹ nhàng cho Touch I đó bạn. Theo mình nên chạy WM6.1 cho nhẹ nhàng
Hix, từ lúc đăng ký chỉ vào đọc mà chưa post gì, bị giới hạn ko down dc bản 6.1, down 6.5 về test trc vậy.

Thanks anh Quang.
Đâu có giới hạn gì đâu bạn!

xin chào anh, em tải cài thử, không biết phải lỗi chung hay ko?wifi vẫn nhận AP, kết nối đc, nhưng vào Net thì báo can not server/dns ..., tuy nhiên kì lạ là nêu restart thì sẽ vào net đc lần đầu tiên, sau đó lại bị lỗi, em đã thử Up các bản Radio hết rồi (elffin) nhưng ko đc,
Sao lại up Radio làm gì hả bạn. bạn thử vào bằng trình duyệt khác xem, Opera chẳng hạn!

metwa

Bác PhamQuang ơi, e giải nén file tải về thì nó đòi password. Bác giúp e với! thanks.

toohot

cho em link khác đi bác, link này die từ lâu lắm rồi. hoặc có bác nào đã down rồi thì up lên lại MF dùm.
Thanks.

toohot

sao ko ai nghe lời cầu cứu của ae thế này hix. mod ơi, smod ơi, admin ới ời.
HELP!!!!!

daylightbmw

up cho mình 1 link khác mediafire và rapid mình không vô down được mong mấy huynh thông cảm.Mình xin cám ơn nhiều