• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ELF & ELFin WM6.5 ROM V83 (Core 23047) - NEW

ZzzoverzzZ

em ko biết được nữa giờ em lại up lại rom 6.1 thì cái nút power đó lại dùng như bình thường. cứ up lên phiên bản 6.5 hay bản 6.1 version khác thì nó lại gặp hiện tuợng đấy. anh biết có ai gặp hiện tuợng đó chưa giúp em với em qua các diễn đàn nước ngoài cũng rất ít người gặp hiện tuợng này đa số họ không biết. mà toàn chủ đền muôn thủa là harset với unlock.

em ko biết được nữa giờ em lại up lại rom 6.1 thì cái nút power đó lại dùng như bình thường. cứ up lên phiên bản 6.5 hay bản 6.1 version khác thì nó lại gặp hiện tuợng đấy. anh biết có ai gặp hiện tuợng đó chưa giúp em với em qua các diễn đàn nước ngoài cũng rất ít người gặp hiện tuợng này đa số họ không biết. mà toàn chủ đền muôn thủa là harset với unlock.
Mình chưa thấy hiện tượng đó bao giờ. Đối với HĐH WM thì khi máy bị lỗi không biết nguyên nhân thì bước cuối cùng là HardReset hay úp rom khác để xem có hết lỗi không, lúc đó ta mới biết được lỗi do rom hay do phần cứng. Bạn úp các bản rom khác ngoài các bản rom đã úp xem sao.

ZzzoverzzZ

đã up lại rất nhiều rom khác nha. híc kết quả là em vẫn ko khắc phục và thấy cái lỗi đó oh chỗ nào. nản kinh thích mỗi cái là dùng rất mượt mà nó lại gặp phải cái nút power

ZzzoverzzZ

em đã tìm ra lỗi rồi hóa ra là em dùng phiên bản USPL - CID Unlocking cũ nên nó ko hợp với Driver.ai mắc lỗi này thì hãy dow phiên bản mới nhất tại đây nhe. sau khi Unlocking xong thì mọi người có thể chơi với WM6.5 rồi

PhamQuang

Manager
bạn ơi up lại link khác đi MU mình hok dow được

Đã lâu không còn ai dùng các dòng máy này cho nên link cũng không ai để ý.
May là trên máy còn lưu, đã Up lên MF rồi đó.
Bạn cố tải về chạy thử xem sao nhé.

suongnv

Bác Quang ơi, link lại die rùi, bác up lại giúp lần nữa ạ, thank bác nhiều.