• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ER3BUS XL2.2 [GB 2.3.5][Sense 3.5][Runnymede 1.11.1113.1] Nhanh, Mượt, Ram free.

hidro123

bạn nào có 2.2.5 up lên cho mọi người đi. đã bác nào dùng thử bản 3.5 cho í kiến đi. e vừa thử rom 4.0.3 nhưng còn nhiều lỗi quá nên chắc lại quay lại bản rom này thôi :|

tonny_vit

bạn nào có 2.2.5 up lên cho mọi người đi. đã bác nào dùng thử bản 3.5 cho í kiến đi. e vừa thử rom 4.0.3 nhưng còn nhiều lỗi quá nên chắc lại quay lại bản rom này thôi :|

ổn bác ơi ... thanh setting hơi ít so với rom ship... em đang muốn overclock nó lên ko biết có đc ko nữa... chơi street fighter hơi delay 1 tí >:)

buihieupda

Thank xài trước tết đến giờ cũng không lỗi lầm gì hết.1 rom rất tốt cho DHD
có nút thank mà bạn.=D>

có bản 2.2.5 nhưng không có ac để upload.

Sao cái hình bạn upload lên thấy... nó không đẹp.
đó là bản đầu và khi cài đặt xong mặc định nó thế/

dzungo

- Mình use V3.5 thấy cũng ok đâu có lỗi j đâu nhỉ nhưng thỉng thoảng cũng bị đơ 1 chút
ko bik V2.2.5 có bị ko :)
có time thì test thử V2.2.5 mới đc :D

nogaku

Mình thử up bản 3.6 rồi nó bị lỗi khi cắm cáp zo pc thì ko hỏi mình mún chọn kiểu kết nối j chỉ sạc thôi @.@
Rốt cuộc cũng phải vào setting để bỏ check cái Ask when connect >"<

Mountain8x

MÌnh cũng đang dùng bản 3.6

Có bạn nào biết cách để nhạc chỉ đọc ở 1 thư mục không? CỦa mình nó đọc lung tung cả các nhạc của game cũng đọc luôn

PDAMobile

MÌnh cũng đang dùng bản 3.6

Có bạn nào biết cách để nhạc chỉ đọc ở 1 thư mục không? CỦa mình nó đọc lung tung cả các nhạc của game cũng đọc luôn

Ban tạo 1 file có tên là .nomedia (có dấu chấm ở đầu) rồi bỏ vô thư mục nào mà bạn không muốn load nhạc, khởi động lại máy là được.