• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ER3BUS XL2.2 [GB 2.3.5][Sense 3.5][Runnymede 1.11.1113.1] Nhanh, Mượt, Ram free.

xeko99

cho mình hỏi với, mình down bản rom này về máy rồi, bây giờ công cụ dụng cụ để úp như thế nào thế ạ, mình chưa úp bao giờ cả. Mọi người giúp với ạ

nghienPC991

cho mình hỏi với, mình down bản rom này về máy rồi, bây giờ công cụ dụng cụ để úp như thế nào thế ạ, mình chưa úp bao giờ cả. Mọi người giúp với ạ

Chưa bao giờ up rom thì trước tiên bác unbootloader rồi Root rồi..v...v. Bác vào ĐÂY nghiên cứu kỹ nghe. Một bài hướng dẫn rất chi tiết của Mod ancola66 ;;)

hidro123

mình thử bản final rồi. có thêm phần mềm ghi âm cuộc gọi. khá hay.còn cũng không thấy khác biệt so với mấy bản trước. quick setting ít quá. ai có cách chỉnh lại đc ko.

sakervista

mình thử bản final rồi. có thêm phần mềm ghi âm cuộc gọi. khá hay.còn cũng không thấy khác biệt so với mấy bản trước. quick setting ít quá. ai có cách chỉnh lại đc ko.

hehe, bạn search cái ER3BUS Tweaks về rồi recovery cái đó lên là được. có tùy chỉnh quick setting đấy

sakervista

bản final có vẻ tốn pin và chạy không được mượt lắm nhỉ

nếu nghịch ngợm thì 1 ngày, còn ko nghịch mấy thì 2 ngày hết.
mình vẫn thấy nó mượt, nhưng đang từ bản 4 xuống 2.35 nhìn chán hẳn =))

hidro123

hehe, bạn search cái ER3BUS Tweaks về rồi recovery cái đó lên là được. có tùy chỉnh quick setting đấy
Mình chỉ có cái dành cho bản 3.0 ko biết có cài trên bản final đc ko. Trc cài cho bản 3.5 thấy bị lỗi. Bạn có bản dành cho final ko. Cho mình với...

nogaku

Bản final ok lắm sài chưa thấy có lổi j hết . mình mún hiển thị phần trăm pin như mấy bản kia mà sao k có nhỉ

nogaku

Máy mình sài Mxplayer khi xem phim cứ bị lệch tiếng vs hình thì phải làm sao nhỉ ?

lovefootball

Bên XDA thấy có cái Theme Sandwid đẹp quá mà cài vào nó ko đầy đủ,chán thế!