• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ExtendedRom cho những máy chưa tăng Storage lên 60Mb

orange_244

Banned
Box BA giờ vẫn còn mấy anh em có tinh thần tích cực,xem ra cũng vui ra phết nhỉ:)Bác nào cưới thêm bồ mới thì đừng bỏ em nó nhá:))

mình đang sỏ hửu một em Orange xài ko biết hư là j??? nên chắc trọn đòi bên em!:D

halamnguyen

Box BA giờ vẫn còn mấy anh em có tinh thần tích cực,xem ra cũng vui ra phết nhỉ:)Bác nào cưới thêm bồ mới thì đừng bỏ em nó nhá:))

Ừ , thấy Box BA dạo này hiu quạnh quá nên anh em mình góp chút kiến thức cho nó hoành tráng vậy mà . Tại mình sử dụng con O2 đầu tiên là O2 XDA IIs - Blue Angel nên có cảm tình đặc biệt tới dòng BA và Box BA . Đã sử dụng nhiều kiến thức và ROM thu thập từ Box này một cách có ích . Giờ góp sức lại để đáp lại .

orange_244

Banned
Ừ , thấy Box BA dạo này hiu quạnh quá nên anh em mình góp chút kiến thức cho nó hoành tráng vậy mà . Tại mình sử dụng con O2 đầu tiên là O2 XDA IIs - Blue Angel nên có cảm tình đặc biệt tới dòng BA và Box BA . Đã sử dụng nhiều kiến thức và ROM thu thập từ Box này một cách có ích . Giờ góp sức lại để đáp lại .

thế từ trước đến giờ toàn lên PV down UD mà ko thanks jo lộ rùi nha!!:D

xuandung11a2

Well-Known Member
Hay lắm,em cũng giống như bác,"luẩn quẩn "trong vòng quay của ppc,từ "IIs-Atom-Minis-Neo-Exec-IIS", chả có cảm xúc với mấy dòng kia ,loanh quanh chỉ thích mỗi IIs ,vọc thì quá đã,với lại đó là con mà bố em mua tặng khi bước chân vào ĐH,cho nên cũng dành tình cảm đặc biệt cho em nó;):):)

orange_244

Banned
Hay lắm,em cũng giống như bác,"luẩn quẩn "trong vòng quay của ppc,từ "IIs-Atom-Minis-Neo-Exec-IIS", chả có cảm xúc với mấy dòng kia ,loanh quanh chỉ thích mỗi IIs ,vọc thì quá đã,với lại đó là con mà bố em mua tặng khi bước chân vào ĐH,cho nên cũng dành tình cảm đặc biệt cho em nó;):):)
vậy sao? thì cố gáng làm vip BA đi:D

halamnguyen

Ừ . còn mình thì vòng quanh PPC là : IIs - Stealth - II - Neo - IIs . Sở thích O2 bắt nguồn từ hệ điều hành Windows Mobile - Khá giống với HĐH Windows trên PC và màn hình lớn . Trước đó mê PC lắm . Từ lúc có PPC rồi bỏ bê PC luôn hic "Có mới nới cũ" .

halamnguyen

Ừ . Giá mà có cơ hội !:-?? Mà sao chỉ có 3 anh em mình chiến đâu thôi nhỉ . Ko lẽ BA chỉ còn sót có 3 con .

Rảnh rảnh orange_244 và xuandung11a2 qua tui chơi . Cùng trao đổi kinh nghiệm PPC .

Hoàng Lâm - 0909 145 597
hoanhatlam@gmail.com

Đường Lý Chiêu Hoàng - Q6 - TPHCM . Đối diện chợ Bình Phú .

xuandung11a2

Well-Known Member

Hic...tháng vừa rồi viết bài mần răng mà chả được cái tiếng gì,chán mấy mob nhà ta wá...=))=))=))
-to hailamnguyen:em ở HN cơ,hi vọng sau này đi làm rồi được xuống HCM công tác,em sẽ ghé qua chỗ bác chơi rồi cùng trao đổi về ppc,mà hổng bít lúc đó BA còn hông nữa,thành đồ siêu cổ...:)):))

halamnguyen

Hic , lương tháng có 2 chai hà. Khi nào lương mình lên 10 chai . Mình bao 2 bạn liền . :))

Satan

hì! còn em mà mấy pác! mấy pác koi vậy mà sướng ghê, đc xài nhìu pda để tìm hiểu! như em lên DH mà năm 2 mới xin đc cái đt, mà là second nữa chứ, cái đầu tiên của em là mini pro, xài đc 1 tháng thì bị cái gì em cũng không bik, mới xài nên còn gà! hix, chạy đi đổi cái BA xài tới giờ cũng đc 1năm rùi mà chưa sao! lại còn biết thêm nhiều về pda nữa chứ! hì, em ở tận Kiên Giang nè! vậy là ae BA trãi dài VN luôn rồi! keke! để hôm nào rãnh em qua nhà bác Lâm chơi nhé! giờ em đang bận thi (em đang học DH cuối năm 2 rùi, cũng chẳng bik nhà Bác Lâm ở đâu vì lên đây 2 năm nhưng cũng chưa qua gần chỗ bác Lâm bao giờ nên chưa bik đường đi, nhưng em sẽ cố tìm xem sao!) hihi

halamnguyen

Ừ ! Vậy là tứ hải giai huynh đệ . Lúc trước thấy Box BA là xôn xao nhất. Giờ thì hiu quá !

xuandung11a2

Well-Known Member
Có mà, có mình đây .
Tình hình thế này chưa được, em nghĩ anh em dùng BA giờ vẫn còn nhiều mà..sao box lại trống vắng thế...???:(:|:|
Thấy 3 mob Hoangdat_vista,habubi,Dvha79_đt ngày xưa một thời tung hoành với các bản rom Việt,nay các mob đi đâu mà chả thấy xuất hiện ???:(8-|8-|
Liệu Windows mobile 6.5 -PDA Viet rom for BA có còn được phát triển???8-|8-|

Chỉnh sửa cuối:

halamnguyen

Chắc không còn quá . Lâu rồi đâu thấy mấy bác ấy build Rom cho anh em mình xài đâu .

orange_244

Banned
Chắc không còn quá . Lâu rồi đâu thấy mấy bác ấy build Rom cho anh em mình xài đâu .

mấy bạn spam ghê quá làm mình lạc chủ đề :D coi chưng del tôpic đề nghị xuandung không dc viết chủ có màu:D