• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Farm Frenzy Full for 5800, 5530 and N97

ericlee1983

Tìm được bản full tặng anh em chơi thử nhé :)) :))

Mã:
http://www.mediafire.com/?mamtqnejvw1

2356

Games này chơi hay vô cùng :)) Tested trên OminaHD :D Tuy hơi nhỏ 1 xíu khi phải dùng tay cảm ứng nhưng chơi rất thú vị, thanks for share ^^! Cố gắng phát huy nhé bạn ^^!

hoangp7

bạn nào chơi cái này rồi thì chỉ hộ mình cách chơi với sao mãi mà mình vẫn ko qua màn đựoc thế cứ lấy dk có 4 qua? trứng vịt là thôi ak`.:D

huynhthanhphu09

Dễ lắm bạn,qua mỗi 1 màn thỉ nó sẽ hiện ra 1 biểu tượng vòng tròn màu trắng,bạn click vô đó sẽ bít yêu cầu màn đó cần mua những gì(vd như xây lò chế biến sữa,lò bánh)vào đó thu thập đủ số lượng yêu cầu(trứng,sữa,bánh) là qua màn.Nhớ chú ý những con gấu xuất hiện nhé.

2356

hjx sao jiai nen ra roi ma em van khong thay fan cai o dau ... hjx

Cop cái File có tên farmfrenzy_..._en.jar vào thẻ nhớ, rồi vào quản lý tập tin bấm vào File đó để cài.

2356

bạn nào chơi cái này rồi thì chỉ hộ mình cách chơi với sao mãi mà mình vẫn ko qua màn đựoc thế cứ lấy dk có 4 qua? trứng vịt là thôi ak`.:D

Bác này giống mình, cầm chơi cả nửa tiếng mà chả biết cách chơi, mò mãi mới ra :)) Chỉ cảm ứng ở màn đã chơi và cái màn được mở (cái hột màu trắng) làm mình chọt mãi hok được :))

babychip

Posted via Mobile Devicebro nào up lai link dùm voi .mình down bang diên thoai . Thanks !

Mình cũng cần download bằng điện thoại , ai post lại cái link điện thoại download được với

Posted via Mobile Device