• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Farm Frenzy Full for 5800, 5530 and N97

titanworm

vàng hết nhưng nó có những điều kiện mới đủ dc huy chương . VD như bán dc 100 con gấu , có 1000000 đồng vàng , xây dc hết nhà , chơi 5vo2ng liên tục mà k chết animal .... nhưng nó k cho mình bít trước để mà đạt được huy chương đó . Cứ chơi và vô tình dc thui

kid_banders

mình dùng 5530 đã hack sao máy báo Không thể thực thi. Đang dùng trình cài đặt. Đã tắt máy, restart. Bạn nào bik chỉ mình với.

hunghuong090

mình dùng 5530 đã hack sao máy báo Không thể thực thi. Đang dùng trình cài đặt. Đã tắt máy, restart. Bạn nào bik chỉ mình với.
chắc là bạn mới fomat máy đúng ko? máy báo"đang dùng trình cài đặt" thì bạn có thể chờ khoảng 15' sau,sau khi có thong báo "ko thể hoàn tất viêc cài đặt....quản lý file" thì bạn có thể cài đặt được

ngochuyhlv

nếu nghi thì bạn cho bằng chứng đi... đừng nói lung tung người ta buồn...

_m4k3t_

Aj cho em hoj la game nay duoi rar thj choj sao duoc. Giaj? nen ra ruj lam sao. Em post bang dt nen khong co dau. Sorry.

Kojitmack

tôi nghi là có virus, trên đời này chẳng ai cho không ai cái gì cả

bác này linh tinh thật !!!!!"chẳng ai cho không ai cái gì " là sao !!!!
người ta cứ chơi ầm ầm ra đó !!!!
có ai bị gì đâu !!!!
làm người khác mất hứng post cho bác !!!1
có chơi chùa mà không bít phận !!!!giỏi cái nói nhãm !!!!!!!!!!

van108

bạn có thẻ giúp mình resize game này cho e71 ko?
nếu được mình cảm ơn bạn nhiều lằm

TruongHan

Super V.I.P
bạn có thẻ giúp mình resize game này cho e71 ko?
nếu được mình cảm ơn bạn nhiều lằm

Game này phải chơi cảm ứng bạn àh,mình đã tìm nhưng ko có phiên bản chơi bằng phím :(

van108

uk.thế em cảm ơn bắc.hjhjhj.nhìn hập dẫn waaaaaaaaa. biết thế mua 5800 cho xong...huhuhuhu

2356

tôi nghi là có virus, trên đời này chẳng ai cho không ai cái gì cả

Đt bạn mua về toàn dùng phần mềm bản quyền hả ;)) Hay là bạn hok cài PM ;;) Hok biết gì thì im lặng nghe người ta bàn chuyện. Links có Virus mà biết bao nhiêu người Down và Test thành công hả?

Last edited by a moderator: