• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Farm Frenzy Full for 5800, 5530 and N97

tai19591

chơi hay quá . mình chơi hết rồi. tàn huy chương vàng. 1 vài kái khó quá tàn bắt 2p30s thì bạc.

mishane

hix,sao minh down về rùi mà lúc chạy nó ko cài duoc tập tin (mình xài máy N5530).đã vậy mấy trò mình down từ Ovi free cũng ko vào choi tiếp được(mặc dù truoc dây vẫn chơi bình thường,giờ nó chỉ hiện ra biểu tuong chu ko xai duoc ) ai bít chỉ mình với!!!Đa ta mọi người nhiều

zzvilzz

hix,sao minh down về rùi mà lúc chạy nó ko cài duoc tập tin (mình xài máy N5530).đã vậy mấy trò mình down từ Ovi free cũng ko vào choi tiếp được(mặc dù truoc dây vẫn chơi bình thường,giờ nó chỉ hiện ra biểu tuong chu ko xai duoc ) ai bít chỉ mình với!!!Đa ta mọi người nhiều
Bạn không thể cài được game này là vì đây là 1 game unsigned, để có thể cài game này (cũng như 1 số game khác & ứng dụng) thì bạn phải hack phone nhé

2356

Bạn không thể cài được game này là vì đây là 1 game unsigned, để có thể cài game này (cũng như 1 số game khác & ứng dụng) thì bạn phải hack phone nhé

Game Java thì cái gì mà Unsigned với Signed ở đây bạn? Bỏ vào máy cài tới là được.
Máy bạn đó chắc bị lỗi gì, nếu thử mọi cách hok được thì bạn 4mat lại máy rồi cài thử xem :D

tosenzzz2

Hay quá. Thanks một phát :D
Trò này công nhận giết thời gian hữu hiệu thật, có đôi lúc nó giết đến mức làm lố cả thời gian luôn =))

dzzung34

sao mình ko cài được bạn ơi,mình giải nén rồi ko thấy file nào sis hết mong bạn giúp đỡ

zzvilzz

Game này là game java nên đuôi của nó là .jar bạn cứ cài vào bình thường là được mà bạn

2356

sao mình ko cài được bạn ơi,mình giải nén rồi ko thấy file nào sis hết mong bạn giúp đỡ

Cop cái File có đuôi Jar đó vào điện thoại rồi dùng trình quản lý tập tin của đt tìm tới nơi để File >> Bấm vào File đó để cài. Chúc bạn thành công :D

kyt2011

Trò này rất hay, hay ngay cả khi replay. Thk chủ topic nhiều, khi nào có bản v2.o thì cập nhật nhé ^^

th8284

Hihi... chơi game này nghiền thật đó. Mình chỉ thích chơi game full màn hình thui à! Thank's!!!
Bác nào bít game hay mà full màn hình chỉ giùm mình nhé! (máy mình chưa hack!:))

xsamxungx

Hihi... chơi game này nghiền thật đó. Mình chỉ thích chơi game full màn hình thui à! Thank's!!!
Bác nào bít game hay mà full màn hình chỉ giùm mình nhé! (máy mình chưa hack!:))
còn chần chờ gì nữa mà chưa hack thế làm phát rùi cài vài game vào chơi trong dd mình có đầy đủ hết đó bạn dạo wa mấy dd khác k đầy đủ v5 như ở đây đâu

dinhtoandepzai

mình chơi được giờ vàng hết rồi nhưng mà làm thế nào để được tất cả các loại huy chương nhỉ ? có những lúc chơi xong bài thì được mấy cái mà k hiểu tại sao được :))

Kojitmack

mình chơi được giờ vàng hết rồi nhưng mà làm thế nào để được tất cả các loại huy chương nhỉ ? có những lúc chơi xong bài thì được mấy cái mà k hiểu tại sao được :))
mình cũng vậy nàh !!!vàng hết òi mà hem đủ huy chương,đọc thì lại hem hỉu nó mún gì.:)):))