• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Farm Frenzy Full for 5800, 5530 and N97

quyetme

vàng hết nhưng nó có những điều kiện mới đủ dc huy chương . VD như bán dc 100 con gấu , có 1000000 đồng vàng , xây dc hết nhà , chơi 5vo2ng liên tục mà k chết animal .... nhưng nó k cho mình bít trước để mà đạt được huy chương đó . Cứ chơi và vô tình dc thui

Ngay từ giao diện ban đầu sau khi bật Game lên! bạn vào mục AWARDS để koi những phần thưởng mà game này có
Có 2 phần thưởng mà mình ko đạt dc: FOR COMPLETING OF LEVEL WITHOUT PROMPTING & FOR LEISURE COMPLETION, cao thủ có cách nào xin chỉ bảo với :->

llTuyetTinhCocll

Cho hỏi xí....mình chơi game này cũng thuộc dạng toàn là "bông mai vàng" mà sao mấy cái huy chương nó ko full heng.....cả tháng cày luôn mà nó cũng cỡ 10 cái mà ko hơn nỗi.....

llTuyetTinhCocll

bị giới Hạn rồi! đây chỉ là bản trial thôi ầ

trial là trial cái phần nào bạn???? mình chơi đi chơi lại cả chục lần mà có thấy nó đòi chích ngừa đâu....???....full nhóe....hihihi...

Ps: avatar kute nha....nha.....

2356

Cho hỏi xí....mình chơi game này cũng thuộc dạng toàn là "bông mai vàng" mà sao mấy cái huy chương nó ko full heng.....cả tháng cày luôn mà nó cũng cỡ 10 cái mà ko hơn nỗi.....

Bạn chỉ vào cái huy chuơng đó nó sẽ nói nhiệm vụ để đạt được huy chuơng đó bạn.
Như là để 10 hay bao nhiêu con gấu trên nông trại sẽ có 1 huy chuơng nè hay là chơi mà hok phải đụng tay thu hoạch (cho mèo thu hoạch) cũng có huy chuơng nè :D

phamkhanhson

Các bác thật dày công cày kéo..@@ Còn tính ăn hết cả đống huy chương ấy nữa..
Bác nào khoái game này quá có thể down bản dành cho PC mà chiến, có 3,4 bản gì đó, từ cũ đến mới. Hình khá đẹp và funny. Hơn điện thoại nhiều.

hanhattri

game này good ghê ^^! chơi trên 5k8 thì hết xẩy ^^! thanks bạn đã share cho mọi người ^^!

lechinh

sao mình cho mẻo thu hoạch cũng ko có huy chương. Chơi lâu rồi mới kiếm được 12 bộ huy chương ah

thienly12333

game này chơi làm sao vậy,sao mình toàn chơi màn có 3 con vịt hoài,chẵng wa màn gì cả????

7310

cảm ơn bạn nhiều lắm ^^ mình chơi game này đang hay thì nó bắt mua! tìm mãi mới thấy bản full ^^

likid

ban oi minh giai? nen tu may tinh nhung ko co file nao co duoi jar ca? hix toan la file .class gi gi ay hix . giup minh voi pro