• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware C6-00 v20.0.038 trên 5800 by TungBach.Pdaviet.net đã hoàn thiện

mrquyen1993

nhìu lần tải rùi mà các testing........... nhà ta ít phản hồi nhỉ:))=)) cho thêm vài dòng cảm nhận đi các bạn ^^!

à mượt thì mượt thật nhưng cái thằng âm thanh chát chúa như con mẹ hàng cá hàng thịt ko biết cái mod âm thanh của gala có sài đc ko nữa mà bác tungbach thêm dòng chạy folde của PNHT hộ em cái ko biết có ai share cái .app xóa danh bạ ovi đi ko nữa

TungBach

à mượt thì mượt thật nhưng cái thằng âm thanh chát chúa như con mẹ hàng cá hàng thịt ko biết cái mod âm thanh của gala có sài đc ko nữa mà bác tungbach thêm dòng chạy folde của PNHT hộ em cái ko biết có ai share cái .app xóa danh bạ ovi đi ko nữa

thế này thì đã biết là trình nghe nhạc đã chạy tốt =)) giờ mới bắt tay Mod âm thanh chứ:)) chắc ko lỗi gì nhìu lém:D còn cái thư mục PNHT sang topic tổng hợp đưa lên rùi nhé:D thansk test:p

p/s: mod âm thanh của gala ông thử xem dùng đc ko, sợ bỏ zô nó ko vào đc trình nghe nhạc thui :))=))

Chỉnh sửa cuối:

Jehell

báo cáo, khi vào galary xem 1 tấm hình, back ra thì cả phần xem hình full nguyên màng hình, em sẽ chụp lại cho các bác xem

nó bị như thế đó ạh
sau khi khởi động lại thì phím xm đã hoạt động, music player hoạt động bình thường, có âm thanh nghe hơi trời đánh tí

THoát music player bị ra trang menu nha bác

Chỉnh sửa cuối:

TungBach

báo cáo, khi vào galary xem 1 tấm hình, back ra thì cả phần xem hình full nguyên màng hình, em sẽ chụp lại cho các bác xem

oke, cho vài cái hình lên xem tn bạn:D

p/s: mình xem trên video anhcntt đưa lên có thấy lỗi đó đâu nhỉ:D, với phím XM cũng sài đc mà :D còn thoát nhạc ra menu nó là bệnh thâm niên của C6 để tớ hỏi anh em sài C6 xem tn ^^!

đã xác nhận anh em sài C6 thật:D sau khi thoát trình nghe nhạc nó vẫn vào menu, là do nokia thích nó như thế nhé:D chứ ko phải là lỗi, cái này ở cả V10, V11 đều như nhau cả. chỉ ở N97 là ko bị thôi:D

Chỉnh sửa cuối:

anhcntt

^^

nó bị như thế đó ạh
sau khi khởi động lại thì phím xm đã hoạt động, music player hoạt động bình thường, có âm thanh nghe hơi trời đánh tí

THoát music player bị ra trang menu nha bác

bạn kiểm tra lại xem nghe, mình jaf 2 lần rùi,vẫn bt mà ^^!

Jehell

Bác Tùng up cái bản fix âm thanh tươi tươi chút đi bác Tùng, âm thanh bản này nghe mún cào máy ghê

Jehell

bộ 01 ko hay lắm, để em test bộ 02 thử xem
bản 02 âm thanh nghe good hơn tí, nhưng còn hơi đục

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 27 minutes:

em JAF 7 lần rồi, lần nào cái Galary em cũng bị vậy, bác nào test thử giùm em coi có bị giống em ko, hoặc là mấy file up lên có vấn đề gì ko bác, em down lại 2 3 lần roỳ, hic

Chỉnh sửa cuối:

TungBach

bộ 01 ko hay lắm, để em test bộ 02 thử xem
bản 02 âm thanh nghe good hơn tí, nhưng còn hơi đục

em JAF 7 lần rồi, lần nào cái Galary em cũng bị vậy, bác nào test thử giùm em coi có bị giống em ko, hoặc là mấy file up lên có vấn đề gì ko bác, em down lại 2 3 lần roỳ, hic

bộ 2 là bộ trích từ bộ gốc V51 đó bạn ;;);;)
p/s: các bạn test trình duyệt ảnh xem có lỗi giống bạn này ko?:D
tiến độ này chắc sẽ có bản hoàn thiện trong nay mai thôi ;;)
anh em test đưa ý kiến lên nhé, đi ngủ sớm đã:D mai có gì làm tiếp:D

Chỉnh sửa cuối:

kinedrack

mình vào thấy lỗi nè TungBach mục xem ảnh ko thoát ra được+xem hình bé tí phải zoom mới xem được. Load ảnh lâu như c6-v11. Phím XM chưa hoạt động

Ntv_79

E hèm! Đ/c Tungbach đâu rồi nhỉ! Xem lỗi liếc thế nào giải quyết đi chứ nhỉ:D Đêm nay chịu khó thức hoàn thiện đi!=D>

Ngủ rồi à....

Chỉnh sửa cuối:

bomnhim1410

ha ha hình như không backup được giữ liệu contacst với tin nhắn hỏng rùi ;)) cả cắm cổng giao tiếp usb phải chọn mới nhận cổng =))

phongdo_ngaymot

đang tọa sơn quan hổ đấu ? không dám làm chuột bạch :) chỉ dám thank cho anh em cố gắng hơn :)

TungBach

hee, còn có bấy nhiêu lỗi thôi àh, anh em liệt kê hết đi để fix 1 thể nèo:D
p/s: đợi ăn sáng cái đã, giờ mới dậy :p

Ntv_79

hee, còn có bấy nhiêu lỗi thôi àh, anh em liệt kê hết đi để fix 1 thể nèo:D
p/s: đợi ăn sáng cái đã, giờ mới dậy :p

Ngủ sớm, dậy muộn còn khệnh khạng ăn sáng nữa... Vậy là đêm qua không fix được tí nào à? :DBắt tay hoàn thiện cho anh em dùng nào!=D>

TungBach

Ngủ sớm, dậy muộn còn khệnh khạng ăn sáng nữa... Vậy là đêm qua không fix được tí nào à? :DBắt tay hoàn thiện cho anh em dùng nào!=D>

chắc chiều có bản hoàn thiện luôn thui bác àh:D chiều có máy của thằng bạn nó về mà ^^! anh em đợi chiều flash luôn thể:p còn giờ thì test xem còn lỗi nào kô đưa lên nốt để bản chiều hoàn thiện ^^!

bad204

Member
Dùng v51 ổn định sướng quá, nhưng mà nhàm chết a ơi.e đang tính về với C6/N97 đây.Hê hê

TungBach

Dùng v51 ổn định sướng quá, nhưng mà nhàm chết a ơi.e đang tính về với C6/N97 đây.Hê hê

dùng 58 mà sài V51 khác gì mua ôtô sang chạy lòng vòng quanh nhà em nhỉ :))=))