• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware C6-00 v20.0.038 trên 5800 by TungBach.Pdaviet.net đã hoàn thiện

TungBach

Cái lão TungBach này tập trung vào fix lỗi đi lên đây chém gió hử ;)) >:)

anh em cho cái video về lỗi gì lên mình đưa file fix nốt nèo:D tại chưa có máy nhìn nên chém khi nào có máy làm tiếp ;;);;)

TungBach

tùng bách oi j.a.f bản này máy o nhận cáp

là sao bạn nói rõ hơn đc ko? có ai bị thế này ko? :-?

có nghĩa là đã jaf rùi nó ko nhận hay chưa jaf:D

để mình xem lại:D tìm mãi cái cáp usb ko bít đi đâu ~X(

anh em xem có ai bị lỗi như bạn này nói ko nhé:D

Chỉnh sửa cuối:

sang80

vip dâu rùi chỉ minh fix di~X(~X(

cắm cáp vào máy o nhận

kết nối vào pc o nhận trên cả hai

sao khi j.a.f dó bạn oi

sao rùi vip.

tui j.a.f nhìu bản rùi dâu co bị như thế.làm chuột bạch rùi:(:)((

thui mình di ăn cơm dã dói rùi

Jehell

mình cắm cáp vào xài bình thường mà bạn :|, bạn xem lại nhe

bad204

Member
dùng 58 mà sài V51 khác gì mua ôtô sang chạy lòng vòng quanh nhà em nhỉ :))=))

:)).Nhưng mà chạy lòng vòng quanh nhà an toàn hơn ngoài đường mà anh :X =)).Chờ a làm xong bản này e lại về với anh :))

Jehell

:)).Nhưng mà chạy lòng vòng quanh nhà an toàn hơn ngoài đường mà anh :X =)).Chờ a làm xong bản này e lại về với anh :))

test phụ con đi chú, chú test coi có bị giống con ko chú

Jehell

thế thử file này xem thế nào. nếu ko đc thì đợi hỏi C6 mới có bị ko đã:p

lần đầu vào Galary nó không hiện 3 nút tắt ở phía dưới (nút send, check và delete), sau khi bấm vào 1 ảnh để xem và back ra thì nó mất lun 2 nút Options và Back
mô tả kĩ cho bác hỉu :D
đã test, vẫn bị, hic

Chỉnh sửa cuối:

bomnhim1410

Toàn các chú chuột bạch ngồi thiền 1 thời gian để các chú chuột bạch dạo chơi tý ;)) >:)

TungBach

lần đầu vào Galary nó không hiện 3 nút tắt ở phía dưới (nút send, check và delete), sau khi bấm vào 1 ảnh để xem và back ra thì nó mất lun 2 nút Options và Back
mô tả kĩ cho bác hỉu :D
đã test, vẫn bị, hic
về trình duyệt ảnh mình thấy nó như sau: sau khi jaf thì tình trạng đúng là như bạn nói, nhưng khởi động lại 1 vài lần, nó trở lại bt, mình test thì ko thấy lỗi này nữa, ko biết lý do gì:D có lẽ do chương trình gì chạy ẩn chăng :-? dùng killme giết xem sao :-?

mathanh

đọc từ đầu bài tới cuối bài mình chẳng thấy có mem nào sửa cả, chỉ đưa ra lổi rồi bảo tungbach sửa , vậy là đâu phải tập chung sửa mà chỉ 1 mình tungbach làm, nếu thế tungbach tự test tự sửa thì hay hơn..... \-/

còn mình thì không tham gia sửa đâu:D mình không mặn mà với bản này:p

đọc bài xong thấy cũng gần giống như binh24 lúc mới ra n97mini =))

TungBach

đọc từ đầu bài tới cuối bài mình chẳng thấy có mem nào sửa cả, chỉ đưa ra lổi rồi bảo tungbach sửa , vậy là đâu phải tập chung sửa mà chỉ 1 mình tungbach làm, nếu thế tungbach tự test tự sửa thì hay hơn..... \-/

còn mình thì không tham gia sửa đâu:D mình không mặn mà với bản này:p

đọc bài xong thấy cũng gần giống như binh24 lúc mới ra n97mini =))

chung tay làm chút gì cho anh em đi anh:D có lẽ làm cho xong bản này em cũng nghỉ lun, nên mún làm gì đấy trước lúc nghỉ cho các bạn chơi thôi:D

desperado112

tớ thì chằng thấy lỗi gì? mỗi cái music fix được ròi. gallery load ảnh phe phé. có điều không dùng được cái light mod như bản n97 mini nên khi tắt màn hình phải bấm phím menu

mathanh

chung tay làm chút gì cho anh em đi anh:D có lẽ làm cho xong bản này em cũng nghỉ lun, nên mún làm gì đấy trước lúc nghỉ cho các bạn chơi thôi:D

thôi sợ flash máy liên tục lắm rồi, 1 ngày flash hơn 20 lần mổi khi sửa 1 fw lúc nào củng phải thủ sẳn 3 cục pin nên ngán lắm