• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware C6-00 v20.0.038 trên 5800 by TungBach.Pdaviet.net đã hoàn thiện

heonho2301

pác Tungbach ơi cho em xin cái mod bàn phím gọi iz, kết cái bàn phím gọi của pác quá :X:X:X:X

heonho2301

dzị cóa pác nào rành thì thêm cái ngôn ngữ tiếng hoa vào FW giúp em iz em làm hoài hok dc :(:)((

thaichau1510

su co sau khi jaf

jaf xong may die lun mo nguon hoai ko len ko biet bi gi nua mong bac nao giup em khac phuc :((

concuarangme

jaf xong may die lun mo nguon hoai ko len ko biet bi gi nua mong bac nao giup em khac phuc :((
trước khi jaf bản này thì máy của bạn đang là v51 hay v52, nếu là v52 thì không ổn vì bản cook này chỉ dành cho v51, bạn có thể qua đây tìm bản v52 down về và jaf thử lại, không được thì care thẳng tiến :D

namuct

Ko hiểu sao mình cài vietmap ko đc. mình cop vào thẻ nhớ và đã cài đặt vietmap.sis nhưng không vào sử dụng đc. mọi người ơi giúp mình với! thanks ! :-?

bad204

Member
vẫn còn lỗi Camera Already In Use ( camera hiện đang dùng ) trong bản perfect.
Mong anh em giúp đỡ sửa chửa.còn mỗi lỗi đó thui :((

namuct

anh em diễn đàn chỉ giúp mình cách cài vietmap với! mình đã thử cài mãi mà ko đc! thanks mọi người nha

bunrieucua

Sao mình cook bản của Bách xong,flash lên --> soạn tin nhắn --> ấn vào đề soạn thảo thì lại out ra ngoài nhỉ?Bách biết lỗi ở chỗ nào(hay xung đột với mod nào thì chỉ mình với nhé.Cảm ơn bạn!;;)