• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware C6-00 v20.0.038 trên 5800 by TungBach.Pdaviet.net đã hoàn thiện

tantu

Bản C6-00 v20.0.041 co gì khác với C6-00 v20.0.038 ko vậy TungBach bạn làm 1 bản C6-00 v20.0.041 trên 5800 cho a e 5800 của mình đi

TungBach

Bản C6-00 v20.0.041 co gì khác với C6-00 v20.0.038 ko vậy TungBach bạn làm 1 bản C6-00 v20.0.041 trên 5800 cho a e 5800 của mình đi

híc lại có bản mới rùi àh :( nhưng lần này thì đúng là hết máy test rùi ^^! làm sẽ khó hoàn thiện đc :( nên cũng ngại :( ................................... tại bạn nó sang N97mini rùi, mà nokia ác thật đó, update liên tục híc

Khoaaaa

Active Member
Update liên tục thế mà còn ko bằng thằng ăn roi từ 1.6>2.0>...,khi ăn roi lên 1 thì nokia đã lên đến 3,4 ver,vậy mà vẩn thua nửa là

binh24

Nokia mà update liên tục chắc chết vì port -3 máy :)
Anh em 5800/5530 cứ theo C6 mà sống thôi !
Bản mới này âm thanh nghe ấm hẳn \-/

tantu

Nokia mà update liên tục chắc chết vì port -3 máy :)
Anh em 5800/5530 cứ theo C6 mà sống thôi !
Bản mới này âm thanh nghe ấm hẳn \-/

Nếu mình up lên 041 này thì mình có thể trở về v51 hoặc C6 v20.0.038 ko bạn

kimsonkieu266

Bác chủ top giúp mình hack tắt cảnh báo java với, mình hack bằng cách cũ rồi chạy c2zbin ko dc. Mình cài java vào nó tự động chọn điểm truy cập gprs lun là sao hic :(

Chỉnh sửa cuối:

chjpkute

đã có Bản C6-00 v20.0.041 rùi àh thế sao các bác không làm một bản cho mới chứ đợi v60 của 5k8 thì lâu lắm mà chẳng biét có thật không nữa mà có chắc cũng phải sang năm mất ....a.e 5k8 cứ theo c6 cũng được ...có cái mới la tốt rồi...:D

ngoài bác mathanh ra không ai sửa được cái khi tắt màn hình chạn vào nó sáng lại ák nếu cái đó kết hợp với c6v20.41 thi tuyệt vời quá

ohannguyent

đã có Bản C6-00 v20.0.041 rùi àh thế sao các bác không làm một bản cho mới chứ đợi v60 của 5k8 thì lâu lắm mà chẳng biét có thật không nữa mà có chắc cũng phải sang năm mất ....a.e 5k8 cứ theo c6 cũng được ...có cái mới la tốt rồi...:D

ngoài bác mathanh ra không ai sửa được cái khi tắt màn hình chạn vào nó sáng lại ák nếu cái đó kết hợp với c6v20.41 thi tuyệt vời quá

Hình như tungbach có mod mh như 5800 rùi thì phải. Nhìn cột thanks của bồ này sao chưa thấy thanks ai hết vậy? Có đao về sài thì cũng click thanks ae một cái khích lệ chứ!!

kaka_nd

không xoay được màn hình hả các bac, có bác nào bị không
Xoay màn hình tốt nhá bạn. Bạn vào cài đặt/điện thoại/cài đặt bộ cảm biến/điều khiển quay/chọn tất cả bạn nhá.
Tungbach có cái hiệu ứng nào nhẹ, nhanh không cho mình xin nhá.
thanks!

mình có ý kiến tý, hình như FW này tốn pin phải không bạn , mình xài thấy pin tuột nhanh quá :(

ko có tốn đâu bạn .bạn cứ sạc full rồi xài mới thấy rõ đc.chứ cột pin của đt nó ko chính xác thường thường thì từ mức kế mức full trở xuống thì tụt rất nhanh.
Sao ko có jk mới hết vậy trời:(( bùn ghê

caotuanan

mình có ý kiến tý, hình như FW này tốn pin phải không bạn , mình xài thấy pin tuột nhanh quá :(

bản cook của TungBach có cái đặc biệt,k biết có bạn nào thử chưa??khi dùng máy kẹp Pin để xem FW có hao pin khi màn hình tắt xuống hoàn toàn hay k?thì kết quả mình đã làm là rất OK.màn hình tắt thì kim trả về mức 0.rất đáng khen.

A tungbach làm bản mod đầy đủ c6v20 0041 jk đi.hình như bản của a binh24 chưa mod.nhớ cook bộ icon sym^3 dzo lun nha a:p. Ko có máy thì cho a e test từ xa đc ko a?hehe

mrquyen1993

bác tungbach cho mình hỏi cái quét nhạc mà profile ở đâu ấy nhỉ cả cái lời chào mặc định nữa tự nhiên lại hiện tên tác giả mình muốn học để lòe mấy thằng bạn ấy mà

mucelago

Active Member
bạn tungbach ơi up lên version C6 20.0.042 luôn đi bạn, anh em đang mong tin bạn lắm đó ;;)