• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware N73 phiên bản 4.0850.43.0.1_v23.0 đầy đủ

Status
Không mở trả lời sau này.
cho em hỏi dùng c2z nhu cách cài tieng việt của N73 có thể áp dụng cho e65 không anh.vì hai máy này HDH gần giống nhau em dùng ê65 mong được giúp đở.cảm ơn

bạn test thử đi, nhưng tốt nhất nên cài Rom+ và c2z lên thẻ

thuglife18

Well-Known Member
yeah up đc rùi mò cả 2bủi mới đc. mà sao up xong mình ko thấy cột sống của nó vãi cà ma mình cũng fải up fw mình fải hack lại từ đầu à????????????

langthang0910

iem là em cứ THANK đã, mò mẫm sau =D>
....
....
....
Bắt đầu nâng đời cho em N73ME thân iu nào :D

quydenmobile

Gói ngôn ngữ Việt Tập đoàn Nokia phải mướn hàng tá người chỉ làm khâu ngôn ngữ cật lực trong nhiều tháng trời mới xong.
Còn ở PDA. Gói ngôn ngữ của N73 chỉ một mình Thiện làm chắc mất cả năm quá. Không ai phụ giúp đành chịu. Khi làm xong chắc dùng 1 mình quá chú ơi:(

Làm cái này có khó ko bác em xin phụ bác 1 tay có đc ko nhỉ

troly

Well-Known Member
Có ai khẳng định nó dành cho me đâu? Bạn kô theo dõi lại cứ phát ...

thuglife18

Well-Known Member
anh Thiện ơi cho e hỏi e sài n73me up fw xong nó có 1 ct Mobile TV là cái gì thế anh...mò nó hoài mà chẳng hỉu nó,nó kêu bật b.tút , roài tìm ra chọn thì bị văng ra fải tìm lại...bụ nó là pm tìm b.tút à

XuanTruong

Super V.I.P
Thằng nào mới xóa bài rồi ( Làm MOD mà không để ý ko dấu là xóa bài Hả mày thằng làm MOD dẹp mẹ cài Forum này là vừa

Nó xóa bài mà ko để ý nên anh mới nói vậy vothien12345 wa ipmartforum download Jbak taskman 1.37 ve upload đi mới cập nhật đó

Link : http://www.ipmart-forum.com/showthread.php?t=488493

Thành viên cấp 4 rồi mà ăn nói kiểu này hả Bạn? Nếu không sai qui định của Forum thì không ai dám xóa bài của Bạn đâu? Để sau 24 giờ nếu Bạn không tự tay xóa 2 bài viết ở trên của Bạn thì BQT buộc phải Banned Nick này!

nguyentanbinh

Well-Known Member
anh Thiện ơi cho e hỏi e sài n73me up fw xong nó có 1 ct Mobile TV là cái gì thế anh...mò nó hoài mà chẳng hỉu nó,nó kêu bật b.tút , roài tìm ra chọn thì bị văng ra fải tìm lại...bụ nó là pm tìm b.tút à

- Có thể thay thế hết toàn bộ chữ NOKIA nhưng còn một file nữa chưa biết nằm hệ thống nào Vothien12345 e xem lại coi còn thêm file nào nữa ko, Phần khởi động có thể tự làm được theo ý mình giới hạn 25 bmp là ok có thể thay đổi nhạc lúc khởi động luôn đó thiện.

Từ bài 1 của Vothien12345 cái này thêm thay đổi nhạc lúc khởi động .

Link : http://www.mediafire.com/?0yg23mynnim

thonght

Cho em hỏi là máy em sau khi tự updates FirmWare này lên thì bộ nhớ trống chỉ còn 34MB check lại thì 11MB In user..Sau khi update em đã 4mat bằng cách sữ dụng phím *#7370# mà vẫn vậy.ai biết chỉ em với đây có phải bị lỗi máy ko?/em cảm ơn

máy của em sau khi xóa mục Seach và Antivirus thì vẫn chỉ trống có 38MB ko biết 6Mb nó đi đâu,ai biết giúp em.Thanks

Last edited by a moderator:

nguyentanbinh

Well-Known Member
Cho em hỏi là máy em sau khi tự updates FirmWare này lên thì bộ nhớ trống chỉ còn 34MB check lại thì 11MB In user..Sau khi update em đã 4mat bằng cách sữ dụng phím *#7370# mà vẫn vậy.ai biết chỉ em với đây có phải bị lỗi máy ko?/em cảm ơn

máy của em sau khi xóa mục Seach và Antivirus thì vẫn chỉ trống có 38MB ko biết 6Mb nó đi đâu,ai biết giúp em.Thanks

- Vào C:private/ kiếm thư mục nào có đuôi là C4 thì xóa thư mục đó khởi động lại máy ok

kp_enter

- Có thể thay thế hết toàn bộ chữ NOKIA nhưng còn một file nữa chưa biết nằm hệ thống nào Vothien12345 e xem lại coi còn thêm file nào nữa ko...

nếu e ko nhầm thì nó là tập tin z:\DevLogo.fil :) a tìm thử xem

mylovevlong

thế cho mình hỏi code mình là 0539354 - FCC ID QFXRM-133 THÌ CÓ UP FW NÀY ĐƯỢC KO,mình dùng code khác up fw cho máy có được ko , mình còn gà trong việc upfw này lắm,thannks các bác dã giúp

Chỉnh sửa cuối:

habaolinh

Super V.I.P
thế cho mình hỏi code mình là 0539354 - FCC ID QFXRM-133 THÌ CÓ UP FW NÀY ĐƯỢC KO,mình dùng code khác up fw cho máy có được ko , mình còn gà trong việc upfw này lắm,thannks các bác dã giúp
Up thoải mái, vì đây là bản FW để bạn up offiline mà, ko liên quan gì đến code.

nguyenhuuphong

ok doi chút nhá, mình vùa úp bản của bạn xong sao mà chỉ có tiếng anh và tiếng Trung vậy? Code: 0529815

Anh đây nhé

FW mà bạn nói đã có đâu!!!
Dùng bản này của VT đi up bắng Phoneix dễ lắm nếu muốn có thêm tiếng việt thì sang box Việt Hóa!
http://www.pdaviet.net/showthread.php?93634-Hướng-dẫn-Hack-vĩnh-viễn-và-hiện-tiếng-Việt-100-cho-N73

thonght

Bác Thiện có font tiếng trung ko vậy?share anh em đi,xài toàn ko đọc được tiếng trung

Bác Thiện có font tiếng trung ko vậy?share anh em đi,xài toàn ko đọc được tiếng trung

Đã có Topic dành riêng cho thể loại Fonts. Nhưng cũng cho bạn Link đây

[DOWNLOAD]http://files.myopera.com/vothienpda/files/Fonts%2Bfontrouter.zip[/DOWNLOAD]

Status
Không mở trả lời sau này.