• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware N73 phiên bản 4.0850.43.0.1_v23.0 đầy đủ

Status
Không mở trả lời sau này.

JS_AnhTuan

Active Member
hướng dẫn cụ thể được không thiện mình không biết làm như thế nao nữa, Phoenix là gì? cho mình xin link down và hướng dẫn với, thanks

thuglife18

Well-Known Member
hướng dẫn cụ thể được không thiện mình không biết làm như thế nao nữa, Phoenix là gì? cho mình xin link down và hướng dẫn với, thanks

http://www.pdaviet.net/showthread.p...-Firmware-Nokia-S60v3-S60v5-bằng-Phoenix-2010
bạn vào đây mà dow phonix về mà làm theo hướng dẫn nhá, nhớ dow cái fw của a Thien về.cài đặt phonix xong bạn cài lun cái fw của a Thien rùi làm theo hướng dẫn bên potic dow phonix là đc ùi.chúc vui và may mắn

pouper

Các bác cho P hỏi. ban update này dùng cho N73 music edition hay là bản thường cũng được vậy? Vì thấy trên trang chủ nó chỉ báo cho N73 ME thôi. Cảm ơn các bác nhiều.

troly

Well-Known Member
Bản này là của N73 IE bạn à, song thằng nào dùng mà chả được.

bluedragon0307

Các bác cho P hỏi. ban update này dùng cho N73 music edition hay là bản thường cũng được vậy? Vì thấy trên trang chủ nó chỉ báo cho N73 ME thôi. Cảm ơn các bác nhiều.

Muốn biết IE hay ME bạn ấn nút trên nút C ý. ME sẽ hiện ra Musicplayer còn IE hiện ra phần chọn các CT khác nhau

chymchyk

cho e hỏi là sao e update lên vẫn còn phần antivirus và seach thế ạh ? nếu muốn gỡ bỏ đi thì phải làm thế nào ạ

troly

Well-Known Member
cho e hỏi là sao e update lên vẫn còn phần antivirus và seach thế ạh ? nếu muốn gỡ bỏ đi thì phải làm thế nào ạ

Trời ơi bạn sử dụng symbian bao lâu rồi vậy??? Bạn có chơi khăm anh em không vậy???>:)>:)>:)

anhxike

ủa, cái này sao ko thấy Hướng dẫn sử dụng vậy bạn. Hồi đó mình nhớ có mà, máy hnay mình ko có thời gian nên ko up đc, giờ quay lại thì cái Hướng dẫn đã mất rùi :(...
ai đó up lại cho mình vơi. Thankssssssssssssssss

habaolinh

Super V.I.P
ủa, cái này sao ko thấy Hướng dẫn sử dụng vậy bạn. Hồi đó mình nhớ có mà, máy hnay mình ko có thời gian nên ko up đc, giờ quay lại thì cái Hướng dẫn đã mất rùi :(...
ai đó up lại cho mình vơi. Thankssssssssssssssss
Down về rồi install ra, dùng Phoenix hay JAF up là ok.

anhxike

Down về rồi install ra, dùng Phoenix hay JAF up là ok.

Anh đánh giá em cao quá rồi...
Thật sự e ko bít cách sử dụng cụ thể nên mới post bài nhờ giúp đỡ.
Nếu anh thật sự muốn giúp thì có thể post cho em cụ thể đc ko, nếu có hình ảnh thì tốt quá...

nguyentanbinh

Well-Known Member
Anh đánh giá em cao quá rồi...
Thật sự e ko bít cách sử dụng cụ thể nên mới post bài nhờ giúp đỡ.
Nếu anh thật sự muốn giúp thì có thể post cho em cụ thể đc ko, nếu có hình ảnh thì tốt quá...

Bạn qua đây tham khảo cách up JAF và Phonix bằng file exe ở trên cho N73 nha chúc bạn thành công

http://www.pdaviet.net/showthread.p...-Firmware-V20-amp-v21-bằng-phoenix-hoặc-jaf

http://www.pdaviet.net/showthread.p...Tiết-Sử-Dụng-Phoenix-2009-update-FW-nokia-BB5

chymchyk

cho e hỏi Firmware N73 phiên bản 4.0850.43.0.1_v23.0 chọn cái nào để máy có thể viết đc tiêng nga vá tiếng ukraina vậy ???
ai vào giúp e với

chymchyk

ai vào giúp e cái nào !!! up lên Firmware N73 phiên bản 4.0850.43.0.1_v23.0 dùng mày hay khởi đồngk lại quá !!!! huhu

Status
Không mở trả lời sau này.