• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware N73 phiên bản 4.0850.43.0.1_v23.0 đầy đủ

Status
Không mở trả lời sau này.

trandat2404

bạn up thử chưa? firmware này là firmware dành cho n73 thường thôi.Tính năng giống hệt n73 thường. Bộ nhớ máy có tăng nhưng chẳng thấy nhanh hơn gì cả.Tốt nhất là up theo nokia cho lành :d

up lâu rùi. thấy cũng đc bạn àh :D ngon phết
h mún ra muzic aplayer ngay thì bấm tịt phím nhạc ý, hiện ra ngay giống 73 ME, còn không thì có 4 phương án cho mình chọn ^^
nhận xét là bản này ngon :D

yulong

Lại chả ngon :D

Nếu máy đã Hack bạn dùng X-plore vào C:/private/102072c4 và xoá file reserved.bin sẽ được thêm gần 5MB nữa, vậy là máy bạn có tới 44MB Ram\-/

Anh Thiện còn bí quyết gì kiểu này nữa ko anh :D 1 mình anh có khi chia sẻ kinh nghiệm bằng cả cộng đồng N73 trên PDAViet ý :))

troly

Well-Known Member
Lại chả ngon :D

Anh Thiện còn bí quyết gì kiểu này nữa ko anh :D 1 mình anh có khi chia sẻ kinh nghiệm bằng cả cộng đồng N73 trên PDAViet ý :))

Có người thần tượng Thiện kìa. Ủng hộ hết mình, cố lên nhé=D>=D>=D>

Thanhxdcd

Nếu máy đã Hack bạn dùng X-plore vào C:/private/102072c4 và xoá file reserved.bin sẽ được thêm gần 5MB nữa, vậy là máy bạn có tới 44MB Ram\-/

Còn các ứng dụng Tutorial, Lifeblog, Mobile TV, Maps, IM, About, Help, và các ngôn ngữ nằm trong Rom tứ trong ổ Z không xóa được, nếu Cook FW khi xóa thì ổ C cũng chẳng tăng được KB nào đâu bạn à

Bác Thiện à! xóa file này đi sau nay giả sử có 4 ngón có ảnh hưởng gì không? ý e là có bị lỗi hệ thống k ấy?

Bác Thiện à! xóa file này đi sau nay giả sử có 4 ngón có ảnh hưởng gì không? ý e là có bị lỗi hệ thống k ấy?

Không ảnh hưởng gì đâu, vô tư nhé, nếu 4 ngón thì nó sẽ tạo lại file reserved.bin mất cộng lại xóa tiếp:-?

luuconghoa

em hơi ngu khoản này vì em mới dùng máy
em đang dùng N73me
bác nào biết thì chỉ rõ từng bước cho em biết xem làm thế nào để up FW vậy????
chi tiết vào nhé
em cảm ơn nhiều nhé :x

hue2007

Hiện giờ trên trang chủ Nokia công bố bản của N73 là 4.0944.44.0.1 rồi, pà con ai có up lên, không khéo bản này có tiếng việt luôn đó..:-?

anhIT

Hiện giờ trên trang chủ Nokia công bố bản của N73 là 4.0944.44.0.1 rồi, pà con ai có up lên, không khéo bản này có tiếng việt luôn đó..:-?

Sao bạn không cho link luôn nhĩ ??? nếu đuược vậy thì tốt quá !!!

hue2007

Dẫn chứng đi bạn.!!!

ok doi chút nhá, mình vùa úp bản của bạn xong sao mà chỉ có tiếng anh và tiếng Trung vậy? Code: 0529815

Anh đây nhé

anhIT

ok doi chút nhá, mình vùa úp bản của bạn xong sao mà chỉ có tiếng anh và tiếng Trung vậy? Code: 0529815

Anh đây nhé
đây là gì đây trời !!!! mọi người đang muốn bạn cho link Firmware N73 là 4.0944.44.0.1 như bạn đã nói ở trên kìa??? cho link mình tét thử!!

thuglife18

Well-Known Member
cóa ai có thể hướng dẫn cài đặt up fimway làm sao ko ? mình cũng sài n73 me
v4.0736.3.2.1
04-09-2007
RM-133
Nokia 73 (12)
làm sao bik mấy cái code gì đó thế ai có thể hướng dẫn mình cụ thể up fw đc ko? tại vì đang thi TN ko có time seach . thanks

Thanhxdcd

Firmware N73 phiên bản 4.0850.43.0.1_v23.0 đầy đủ . Bác nào up bản này rùi cho mình hỏi bản này nghe nhạc bằng tai và loa ngoài so với bản 4.0839.42.2.1 thế nào? m hay nghe nhạc nên firmware nào hỗ trợ nghe nhạc tốt thì mình dùng:D

luuconghoa

chủ thớt đâu rồi??
sao người khác hỏi mà ko trả lời vậy???
"em hơi ngu khoản này vì em mới dùng máy
em đang dùng N73me
chi tiết vào nhé
em cảm ơn nhiều nhé :x "

troly

Well-Known Member
chủ thớt đâu rồi??
sao người khác hỏi mà ko trả lời vậy???
"em hơi ngu khoản này vì em mới dùng máy
em đang dùng N73me
chi tiết vào nhé
em cảm ơn nhiều nhé :x "

Qua đây bạn nhé? Không hiểu thì hỏi tiếp chủ thớt nhéX_X
http://www.pdaviet.net/showthread.p...-Firmware-Nokia-S60v3-S60v5-bằng-Phoenix-2010

luuconghoa

em cài cái phần mềm Phoenix nhưng nó cứ báo lỗi hoài
bây giờ dùng cái gì để up FW đây?
chán quá đi mất

yuhcogn

cho em hỏi dùng c2z nhu cách cài tieng việt của N73 có thể áp dụng cho e65 không anh.vì hai máy này HDH gần giống nhau em dùng ê65 mong được giúp đở.cảm ơn

Kojiro

Super V.I.P
cho em hỏi dùng c2z nhu cách cài tieng việt của N73 có thể áp dụng cho e65 không anh.vì hai máy này HDH gần giống nhau em dùng ê65 mong được giúp đở.cảm ơn

Vào N73 hỏi E65 sao anh em biết mà trả lời bạn. Tốt nhất là tự thử nhé! Chúc bạn may mắn!

Status
Không mở trả lời sau này.