• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FLIPFONT V.5.0.1 - Thay đổi FONT chữ cực kỳ đơn giản!

Status
Không mở trả lời sau này.

panrai

Super V.I.P
Mình khởi động lại máy rồi mà vẫn không được. máy mình xài firmware 30.

sài 3 cái font của nó đc ko bạn,nếu ko đc thì kiểm tra lại xem nó có đụng với thằng nào ko

vinhloc01811

sài 3 cái font của nó đc ko bạn,nếu ko đc thì kiểm tra lại xem nó có đụng với thằng nào ko

Xài ba cái font của nó thì ok. Nhưng chép mấy cái font khác vào thư mục bạn nói ở trên thì k thấy xuất hiện cái mới nào!!!

panrai

Super V.I.P
Xài ba cái font của nó thì ok. Nhưng chép mấy cái font khác vào thư mục bạn nói ở trên thì k thấy xuất hiện cái mới nào!!!
kakaka ko thiểu bị gì luôn,bạn hãy úp onlie xem có font nào đẹp đem về sài thử coi có đc ko

vinhloc01811

kakaka ko thiểu bị gì luôn,bạn hãy úp onlie xem có font nào đẹp đem về sài thử coi có đc ko

Lúc nãy bực quá up online rùi nhưng link của nó là vào trang Ovi, vào đó nó bảo muốn up font mới thì phải mua nên thôi!!!

panrai

Super V.I.P
Lúc nãy bực quá up online rùi nhưng link của nó là vào trang Ovi, vào đó nó bảo muốn up font mới thì phải mua nên thôi!!!

tìm cách vào c và làm theo hướng dẫn của mình chép mấy cái font mật định của nó ra PC và chép font của mình vào xem có đc ko bạn:D,thử nhé vì mình sài bình thường ko thử nên chỉ bạn cách nầy đó

vinhloc01811

tìm cách vào c và làm theo hướng dẫn của mình chép mấy cái font mật định của nó ra PC và chép font của mình vào xem có đc ko bạn:D,thử nhé vì mình sài bình thường ko thử nên chỉ bạn cách nầy đó

Chắc thôi, k thử nữa đâu...-->>chán! sorry...:D

nguyenson_44

PM này chỉ cho cài font trên "C" thôi sao. Nếu muốn dùng những font có hiện chữ của "Hồ Cẩm Đào" (rất nặng ~14Mb) thì đành chịu rùi. Quay lại với FontChanger thui. he he ...:D:D

chibicomic87

-Hwa mình dow cái này tren OVI NOKIA,hí hừng cài ,nhưng khuyến cáo chút là sẽ làm máy chạy chậm hơn chút, và bực mình là cứ vào mục nào sau đó thoát ra thì trên màn hình góc phải có hiện lên cái ô chữ nhật có ghi máy số như báo tốc độ xử lý của máy,nhìn rất khó chịu.Ko biết mọi ng có ai bị vậy ko
-Phải Hard reset(*#7370) mới hết đó

LeHai85

thank anh.phần mèn hay .nhưng cái này không làm cho to chữ ra nhỉ.anh có cái nào không phải singer mà cài chữ to được không.

MinhThang

Manager
thank anh.phần mèn hay .nhưng cái này không làm cho to chữ ra nhỉ.anh có cái nào không phải singer mà cài chữ to được không.

PM nào cũng phải Sign hết em ơi, muốn chữ to thì chọn font chữ to add vào mà dùng. Bên V3 thì có nhưng khi thay đổi size thì lại làm máy hay bị treo,chậm. Nên nếu V5 mà có thì cũng khuyến cáo không nên dùng.:D

kenga

mình cũng chép mấy cái font như bạn nói nhưng mở lên ko thấy j cả. bạn có thể chỉ cụ thể kèm lun hình ảnh minh học dc ko bạn?

panrai

Super V.I.P
mình cũng chép mấy cái font như bạn nói nhưng mở lên ko thấy j cả. bạn có thể chỉ cụ thể kèm lun hình ảnh minh học dc ko bạn?

hướng dẫn như vậy là ok rùi bạn ơi,còn hướng dẫn gì nữa ko nếu bạn ko đc thì up onlie đi nhé sẽ ó nhiều font cho bạn lựa chọn

kimnhuocthys

tui chép mấy cái font sưu tầm được vào C:\Data\FlipFont, rùi vào mở flipfont không thấy nó hiện trong list font là sao :(

Kenji1992

cha cha cái nầy hơi gói nhe mình thì sài bình thường mà bận có chép đúng với hướng dẫn của mình nữa ko,nhớ là chép đúng chổ nhé:D

mình cũng sài bt mà , các bạn hãy cài chương trình này trên ổ C nhá , chứ đùng cài trên E . sao đọc mấy bài repply mà toàn thấy là cài hok đc với bị lỗi vậy ta 8-|

MinhThang

Manager
mình cũng sài bt mà , các bạn hãy cài chương trình này trên ổ C nhá , chứ đùng cài trên E . sao đọc mấy bài repply mà toàn thấy là cài hok đc với bị lỗi vậy ta 8-|

Thử chép Font vào và đổi vài lần xem có nhận được không em?

Kenji1992

Thử chép Font vào và đổi vài lần xem có nhận được không em?

ơ em làm thành công rồi pác ơi , tại em thấy mí bác kia cứ bảo là bị lỗi và cài hok đc . em sợ bác kia nghĩ đây là chương trình bị lỗi nên em vào trả lời giúp thôi :D , cái này có cái hạn chế là chỉ sài đc 2 ngày còn lại thì bó phép :|

Status
Không mở trả lời sau này.