• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Font hỗ trợ tiếng Hoa và tiếng Việt + Từ điển Hán Việt

Radium

Moderator
P/S: Tất cả đều ngon nhưng bị lỗi 3 chữ là: á [Ă, ă]. i hỏi [Ĩ, ĩ] và ddê [Đ. đ]
Bạn có thể Fix giúp mình đc ko?? Nếu Fix lại 3 chữ đó là Hoàn Hảo luôn.. Thank trước..!!!!!

ngày mai nha bạn. :D

Âyda,Radium cũng mod đc font à,vậy mà ko biết=D>

hì. E làm theo hướng dẫn của pro nhockfc đó a. :D

lastlov3

Âuuuu Zê..... :))
Được rùi... Chuẩn không cần chỉnh nữa.......
Thank nhiều nhé!!!!!
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Chỉnh sửa cuối:

Radium

Moderator
Âuuuu Zê..... :))
Được rùi... Chuẩn không cần chỉnh nữa.......
Thank nhiều nhé!!!!!
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

hì. máy bạn có bị lỗi dấu nháy dài k? mình dùng v5 mà xài font CN là bị chán lắm :|

duylinh27884

Moderator
hì. máy bạn có bị lỗi dấu nháy dài k? mình dùng v5 mà xài font CN là bị chán lắm :|

Các máy v3 khác thì a ko rõ nhưng trên máy a thì tốc độ nháy giữa font bt và font hỗ trợ cn như nhau mà,sao e ko dùg các patch như Quoctienkey hay ABC để cải thiện tốc độ gõ

Radium

Moderator
Các máy v3 khác thì a ko rõ nhưng trên máy a thì tốc độ nháy giữa font bt và font hỗ trợ cn như nhau mà,sao e ko dùg các patch như Quoctienkey hay ABC để cải thiện tốc độ gõ

k phải lỗi về tốc độ gõ đâu a. nếu bấm tiếng việt hay ký tự là dấu nháy nó dài ra đến hêt màn hình soạn thảo nhìn ức chế lắm :(

lastlov3

Mình đang dùng 5730s-1, trước mình dùng 5230 cũng ko bị. Tiếng Việt hiển thị đều và đẹp. Ko có lỗi gì

Radium

Moderator
do công việc add tiếng CN cho font k quá phức tạp nên mình nhận add CN vào font cho những bạn nào cần nhé :D bên v5 font CN xài chán quá nên xin phép lấn sân qua v3 (nhé a duylinh27884) hihi ;;) các bạn đưa font có sẵn tiếng Việt nha. Thanks!

duylinh27884

Moderator
do công việc add tiếng CN cho font k quá phức tạp nên mình nhận add CN vào font cho những bạn nào cần nhé :D bên v5 font CN xài chán quá nên xin phép lấn sân qua v3 (nhé a duylinh27884) hihi ;;) các bạn đưa font có sẵn tiếng Việt nha. Thanks!

Hehe nhận bảo kê topic này à^^!Rất hoang nghên tinh thần giúp đỡ ae của Radium=D>hôm nào chắc a cũg tìm 1font nào chẹp chẹp đặt hàng é quá ;;)

Radium

Moderator
Hehe nhận bảo kê topic này à^^!Rất hoang nghên tinh thần giúp đỡ ae của Radium=D>hôm nào chắc a cũg tìm 1font nào chẹp chẹp đặt hàng é quá ;;)

e vừa cài cái font Android, đẹp ghê luôn, nhưng 1 hồi bật mấy app QT lên thì die máy @@ tự nhiên giờ lại có hứng thú với mấy cái font quá

duylinh27884

Moderator
e vừa cài cái font Android, đẹp ghê luôn, nhưng 1 hồi bật mấy app QT lên thì die máy @@ tự nhiên giờ lại có hứng thú với mấy cái font quá

Font đó cũg chưa hỗ trợ cn e rảnh thì add vào luôn:D

lastlov3

Hàng về.!!
kimthien.ttf
Có người nhờ. Radium add dùm mình thêm Tiếng Hoa và Logo [full càng tốt]
Yên tâm mình giao hàng ghi rõ bản quyền Radium - PdaViet!

Radium

Moderator
Chỉnh sửa cuối:

lastlov3

Duylinh còn file WaterMark.mbm gốc ko? Cho mình xin...
Định làm con dấu cho GiftTailor mà ko kiếm đc file WaterMark.mbm gốc để packing..

Radium

Moderator
bạn lastlov3 cho mình link khác được k bạn? Down hoài mà nó cứ ở trang download thôi