• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Font hỗ trợ tiếng Hoa và tiếng Việt + Từ điển Hán Việt

chickenboy2610

Các prô có phần mềm bộ gõ tiếng Trung cho e 63 ko? Nếu có làm ơn cho mình xin. Mình cài bộ gõ ZTA4 nhưng ko dùng thích hợp cho e 63.
Thanks

AndyCuong

Supper Moderators
Các prô có phần mềm bộ gõ tiếng Trung cho e 63 ko? Nếu có làm ơn cho mình xin. Mình cài bộ gõ ZTA4 nhưng ko dùng thích hợp cho e 63.
Thanks

mình cẩm thấy E63 tổt nhất là Up fireware tiếng hoa , bộ gõ thích hộp cho bàn phím QWERTY , rùi cài bộ fonts tiếng việt của chủ topic là song .

Mình là mem mới xin bạn giúp đở.

Mình cài HDTV ko hiển thị đc tiếg Hoa.301 thì ok xem đc.
seo mình tìm mãi cũng ko thấy cn-vn dict 2009 .bạn cho mình xin file cn-vn dict 2009 nha!!!!!!!!!
THANk!!!!!!!!!!!!!!

Mình là mem mới xin bạn giúp đở.

Mình cài HDTV ko hiển thị đc tiếg Hoa.301 thì ok lắm.
seo mình tìm mãi cũng ko thấy cn-vn dict 2009 .bạn cho mình xin file cn-vn dict 2009 nha!!!!!!!!!
THANk!!!!!!!!!!!!!!
nICK YAHOO của mình la tran_nguyen7247

happytoon

cho em hỏi đường link nào down Psiloc Crystal Chinese Localization vậy anh??tks trước nha..^^

Khoaaa

Posted via Mobile Devicecó ai chỉ mình remove cái psiloc crystall ko. Đã thử mọi cách nhưng ko xóa đc. Mình
cài trong bộ nhớ máy đừng chỉ cách format máy nha

happytoon

cho em hỏi cài đường link nào để hiển thị tiếng việt cho n80 khi kết nối wifi để vào web có tiếng việt vậy mấy anh??tks trước nha..

symbianhacker

cho em hỏi cài đường link nào để hiển thị tiếng việt cho n80 khi kết nối wifi để vào web có tiếng việt vậy mấy anh??tks trước nha..
Sao N80 lại không xem được tiếng Việt? Bạn chạy lại FW Châu Âu là xem được đó ;)

happytoon

Sao N80 lại không xem được tiếng Việt? Bạn chạy lại FW Châu Âu là xem được đó ;)

em đang chạy FW có tiếng Trung...vậy là phải chạy lại FW châu âu ah??có cách nào ko cần chạy FW ko anh??tks nhè....^^

xiaohuang

em đang chạy FW có tiếng Trung...vậy là phải chạy lại FW châu âu ah??có cách nào ko cần chạy FW ko anh??tks nhè....^^
Nếu không muốn chạy lại FW có thể làm theo Cách 1 mình đã hướng dẫn ở bài #1 ;;)

Kojiro

Super V.I.P
vậy e khỏi cài bộ gõ tiếng hoa dc hok??tai FW tiếng trung gõ dc tiếng hoa mà..^^

TẤt nhiên fw tiếng hoa có bộ gõ tiếng hoa, nhưng nếu bạn ko dùng font thì sao lướt web đọc được tiếng việt được, bạn đang hỏi vòng tròn đó :)

hai_dung

bạn xiao huang thân, bạn làm 1 cái từ điển việt hoa-hoa việt, có phiên âm đi. mình nghĩ sẻ rất tuyệt. mình tìm hoài mà không thấy. 谢谢

xiaohuang

bạn xiao huang thân, bạn làm 1 cái từ điển việt hoa-hoa việt, có phiên âm đi. mình nghĩ sẻ rất tuyệt. mình tìm hoài mà không thấy. 谢谢
Từ điển CN-VN 2009 mình đã làm từ cuối năm 2008 nhưng số lượng từ còn hạn chế, mấy tháng nay công việc bận quá nên chưa thể update được, khi nào số lượng từ tương đối đầy đủ mình sẽ post lên cho anh em ;)