• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FONT TV CHUẨN SHARE [update trang 8+10]+Bài 255

Status
Không mở trả lời sau này.

langtu13493

Đây là hai bộ font giúp hiển thị TV(và một số thứ tiếng khác) rõ ràng và đạm nét do mình chỉnh sửa.
Bạn nào muốn chỉnh cho cỡ font lớn hơn thì dùng Notepad sửa file FontRouter.ini nhe!!!!!
Do mình chua biêt đóng gói file sis nên các bạn chép file bằng Xplore ha.Lần đầu post bài các bạn thông cảm ha!!!!!!!!
link đây các bạn:http://www.mediafire.com/?sharekey=1de5b98730948dbbd8f14848abf485dde04e75f6e8ebb871
Đã "tét" trên 6260+N70

Posted via Mobile Device
cho xin link khác đi link này die roài

Chỉnh sửa cuối:

voihp

mình vừa down được bộ font tv nhẹ(56k),hiển thị tv tất cả các ứng dụng việt hóa,kdp,web,tmac..bên gsm, giao diện như font chuẩn của máy rất cool

Nếu down không được thì các bạn đến trang 8 để down nhé! Kojiro.[/QU

cám ơn bạnnhes.mình dùng font nay thấy hay lắm.hi vong bạn tiếp tuc giúp đỡ bằng nhiều pm khác

mình vừa down được bộ font tv nhẹ(56k),hiển thị tv tất cả các ứng dụng việt hóa,kdp,web,tmac..bên gsm, giao diện như font chuẩn của máy rất cool

Nếu down không được thì các bạn đến trang 8 để down nhé! Kojiro.

cái link trên bị đơ rồi sang page 8 cũng đơ luôn không biết làm sao nữa:-/:-/:-/:-/:-/:-/

anttim

:-??ai có font đa ngôn ngư cho 7610 cho mình xin với, tình hình là mấy font ở các bài trước không hiển thị tiếng việt được. thank trước mọi người nhé:-??

ngochienle

mình dùng egdr để tạo file GDR thì không hiển thị tiếng việt được
ai có cách khắc phục tì chỉ dùm mình với
hoặc có chương trình nào tạo font tiến việt GDR thì chia sẻ cùng anh em
có hướng dẫn bằng hình ảnh thì càng tốt

nguyenthequan6681

Đã bảo là onl mobile ko cài được bộ gõ mà)thanks! Anh manhtu đã chia sẽ nhé. Nhưng fonts anh em cài vô máy em nhoè hết chữ, hjhj nhờ anh júp đỡ vì hình như anh cũng cỏ 6681

manhtu

Đã bảo là onl mobile ko cài được bộ gõ mà)thanks! Anh manhtu đã chia sẽ nhé. Nhưng fonts anh em cài vô máy em nhoè hết chữ, hjhj nhờ anh júp đỡ vì hình như anh cũng cỏ 6681

lạ nhỉ máy mình lúc chưa up FW Tàu dùng vẫn ngon, giờ up FW Tàu rồi dùng cũng ko bị sao cả, bạn kiểm tra lại xem nhé

nguyenthequan6681

Xin thông báo tình hình rất chi là tình hình bộ fonts đa ngôn ngữ của anhtamhcm cho 6681 bị 2 lỗ: lỗi font ttpod 3.63 VI của manhtu và vào mobireader click vào data là restar, help me! mong anhtamhcm fix lai dùm, thanks! anh nhiều fonts cơ bản là hòan hảo trừ 2 lỗi trên

manhtu

Bạn dùng font gdr mình up lên đi đảm bảo 6681 ko bị lỗi, font đa ngôn ngữ tốn RAM chậm máy lắm.

namx3k0

Mấy anh ơi!Cho em xin cái font tiếng việt chuẩn cho n70me với.E đang dùng font 2in1 của anh lêvinh nhưng mà nó ko hiển thị đc thằng WF1.03.Nếu có font nhẹ thì tốt quá.Thanks!Mấy anh nhiều lắm.

Status
Không mở trả lời sau này.