• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FontRouter.LT_v1.06 RC2+FontRouter_LT_v2.8 Việt hóa by .:-=™sockred™=-:.

tienquoc87

lâu lắm mới gặp pác ☺.share font thì cho kái ảnh minh hoạ để so sánh chứ?:(

Ảnh ọt gì chứ! ☺
Đang bận bù đầu... tienquoc có bộ sưu tập hàng trăm đã chọn lọc, cứ yên tâm mà dùng!

P/s: Đợt này tienquoc cho ra lò 1 đóng Soft mang phong cách mới...máy TA như cậu thì chịu thiệt rùi!
Đã có Bộ Gõ phiên bản chính thức rùi đấy, chắc đầu tháng sau mới post lên đc do chi phí eo hẹp quá☺

donghung

cài fontrouter xong, em chọn font xong ròi khởi động máy lại, thì máy chết queo luôn không lên nửa là sao vậy, có ai biết nguyên nhân không (phải format lại hack lại mà để máy có lại các chương trình cũng như games giống ban đầu là cả một khối vấn đề) đau đầu qué

DinhTuan

cài fontrouter xong, em chọn font xong ròi khởi động máy lại, thì máy chết queo luôn không lên nửa là sao vậy, có ai biết nguyên nhân không (phải format lại hack lại mà để máy có lại các chương trình cũng như games giống ban đầu là cả một khối vấn đề) đau đầu qué

nếu bạn cài fontrouter hoặc font của bạn ở trên thẻ thì tháo thẻ nhớ ra, mở lại máy, rồi gắn thẻ nhớ vào , xóa font bạn chon đi, vì có thể do font của bạn bị lỗi

tienquoc87

Có 2 nguyên nhân dành cho bạn:
_FontrouterMan chia ra 2 dòng FP1 và FP2, kô biết bạn cài đúng ko?
_Nguyên nhân quan trọng là font đã bị lỗi do trong quá trình bung nén kô đúng cách!

Khuyên bạn tuyệt đối kô đc dùng Xplore để giản nén đuôi .rar, sẽ gây bị lổi font!
Bạn thử dùng font ở trên có vấn đề gì kô?

camyve

TỚ CHUYỂN ĐƯỢC FONT RỒI NHƯG KO BIẾT CÁCH SỬ DỤNG MÁY CÁI LOGO VA SYBOL. BÁC NÀO BIẾT CHJ DÙM MJNH VỚI /\ THANK( Để sử dụng được những Logo, các bạn làm như sau:
Trong mỗi Font đính kèm có 1 file All logos.txt. Sau khi cài những font của mình up có hỗ trợ những logo này.
-Các bạn vào X-Plore, đi đến file All logos.txt >> Option>File>Edit (hoặc nhấn phím 8), sau đó copy logo nào mà các bạn muốn. Rồi paste vào nơi mà ban muốn sd ( vd như tin nhắn, text,...)
MJNH CO LAM NHƯ TRÊN NHƯG KO COPY DC???

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
TỚ CHUYỂN ĐƯỢC FONT RỒI NHƯG KO BIẾT CÁCH SỬ DỤNG MÁY CÁI LOGO VA SYBOL. BÁC NÀO BIẾT CHJ DÙM MJNH VỚI /\ THANK( Để sử dụng được những Logo, các bạn làm như sau:
Trong mỗi Font đính kèm có 1 file All logos.txt. Sau khi cài những font của mình up có hỗ trợ những logo này.
-Các bạn vào X-Plore, đi đến file All logos.txt >> Option>File>Edit (hoặc nhấn phím 8), sau đó copy logo nào mà các bạn muốn. Rồi paste vào nơi mà ban muốn sd ( vd như tin nhắn, text,...). Theo hình minh họa :)
MJNH CO LAM NHƯ TRÊN NHƯG KO COPY DC???

Click here to enlarge

Sao không copy được hả bạn? Không biết cách đúng không? bạn dùng máy gì.

camyve

Sao không copy được hả bạn? Không biết cách đúng không? bạn dùng máy gì.

^^ tớ dùng ê63

cho to hỏi chut đổi font .thay lôg mag, thay đôi sâp sếp menu..thjnh thoag máy đơ đơ fai dug fim nguon để khơi đôg lai/\ hay lôi fw lám fai ko mây bác??mấy cái này hay ma lai lam fw lôi thj chan nhj?

vanmailaem

hì hì
Em hỏi cái này có hơi riêng tư chút xíu
nếu ko dc thì mod xoá bài này dùm em chú đừng ban nick em tội nghiệp
anh ™sockred™cho em xin cái themme này dc hem

Thank anh nhìu

MinhThang

Manager
CHẲNG CÓ BÁC NÀO GIƯP TỚ CA???

Đôi lúc các thủ thuật đều bị đơ như bạn nói là đúng rồi và cũng có thể do các ứng dụng cùng chạy 1 lúc nên RAM không đủ mạnh, bạn cứ an tâm mà dùng không ảnh hưởng gì đâu.

duylong187

FontRouter.LT_v1.06 RC2+FontRouter_LT_v2.8
FontRouter.LT_v1.06 RC2+FontRouter_LT_v2.8 Việt hóa by .:-=™sockred™=-:.
FontRouter.LT_v1.06 RC2+FontRouter_LT_v2.8 pm thay đổi Font chữ đơn giản nen đã có bản mới sử dụng dc những font có kick1 thướt lớn , nhưng chỉ dành cho những máy có ram nhiều

[download]http://www.mediafire.com/download.php?nnmdyzxdbjn[/download]

Cài PM này có cần phải signed không bạn :-?

tranhuyluyen

Huhu. Anhowiss. Có cái nào chọn font trên bộ nhớ máy không nhỉ. Máy hay tháo thẻ nên bị đơ suốt nỳ

prettyboy247

Huhu. Anhowiss. Có cái nào chọn font trên bộ nhớ máy không nhỉ. Máy hay tháo thẻ nên bị đơ suốt nỳ

dùng font changer cho dùng font trên bộ nhớ máy ok,mình đang dùng trên bộ nhớ máy nè.test trên thẻ trước.dùng được thì copy font đó vào máy là ok

tannhatquan

các pác ui? sao em cài xong thằng này dùng bt ma sao lúc sạc pin lại không sạc đc là sao các pác? sạc bàng usp lẫn sạc cục sạc mà k vào pin, remevo FontRouter xong thì lại sạc dc? thế là thế nào các pác? xin các pác chỉ dùm? thanks

AlyCuong

Active Member
các pác ui? sao em cài xong thằng này dùng bt ma sao lúc sạc pin lại không sạc đc là sao các pác? sạc bàng usp lẫn sạc cục sạc mà k vào pin, remevo FontRouter xong thì lại sạc dc? thế là thế nào các pác? xin các pác chỉ dùm? thanks

Đúng là quái lạ, cài phần mềm mà k sạc phim dc là sao ta. Phần mềm liên quan đến phần cứng???

kisslove22592

Anh nào dùng C5-00 test hộ em cái pm này và cho ý kiến giùm !
Vừa mới mua con c5 song, nghe các anh nói em cũng thấy sợ !