• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW mới của N82 fw v35.0.002

magicter

a mà cho mình hỏi là mình seach trên NAVIFIRM thấy có tận 3 FW v35 bằng tiếng việt thì dơn cái nào vậy

onlylove80

Bản cập nhật mới đó mình đang douwload đây
Đã test thử tốc độ tăng lên rõ rệt
xoay màn hình không bị đơ máy còn nũa đang test

View attachment 156680

Thank ủng hộ mình nha!

Xoay màn hình thì v31 của mình rất tốt. Bạn xem thử phần MusicPlayer và Galery khi update có nhanh hơn không? Flasplayer là ver mấy rồi? Nếu khả quan mình mới dám up fw mới này. Vì ngại Hack lại lắm.

Kojiro

Super V.I.P
a mà cho mình hỏi là mình seach trên NAVIFIRM thấy có tận 3 FW v35 bằng tiếng việt thì dơn cái nào vậy

Cái nào có code phù hợp với máy bạn, hoặc up bằng jaf thì cái nào cũng được :) Miễn là gói fw đó là có gói tiếng việt là được rồi

Xoay màn hình thì v31 của mình rất tốt. Bạn xem thử phần MusicPlayer và Galery khi update có nhanh hơn không? Flasplayer là ver mấy rồi? Nếu khả quan mình mới dám up fw mới này. Vì ngại Hack lại lắm.

Máy của anh cơ quan ko có ảnh nên chưa tesst được chức năng cập nhật nhanh hay chậm :p
Nhưng flash vẫn là bản 3.0, ko có gì mới hết.

Chỉnh sửa cuối:

0988846477

hack vẫn dùng bản cũ được mà mình vừa hack lai ok rùi

authanh

fw moi con bi khoi dong khi dang luot web ma co tin nhan den ko may bac de y dum e nhá ?
Posted via Mobile Device

magicter

sao mình update bằng soft update của noikia nó nói là điên thoại của mình đã là FW mới nhất nhỉ, mình đang dùn FW v31 mà

ngochung2009

Anh em nào up rùi cho cái review đj,đang dùng v31.016 ổn định up lên ko bjêt có thêm cái j ko đây

anhtuan206

mới chỉ có hàng xách tay mới có fw mới thôi nhỉ? hàng cty chưa có chán quá,tưởng có rồi cắm cáp vào vẫn thấy báo fw cũ.hix.

Kojiro

Super V.I.P
mới chỉ có hàng xách tay mới có fw mới thôi nhỉ? hàng cty chưa có chán quá,tưởng có rồi cắm cáp vào vẫn thấy báo fw cũ.hix.

Hàng chính hãng còn bảo hành 1 tháng, mới up sáng qua nè

Xem lại máy bạn đi nhé :)

Kojiro

Super V.I.P
ủa sao lạ vậy.máy mình cũng hàng cty mà.khi có cáp vào nó vẫn báo fw31 là sao?:-? mình up bằng NSU.

Thì mình cũng NSU nè :) Up 10 phút là xong, nhanh gọn. Bạn đưa code này mình check xem sao? Nghi quá vậy :-?

Kojiro

Super V.I.P
Có lý nào lại....... :D

Nghe nói anh em thợ nhà ta có đủ khả năng làm giả thẻ Nokia care á :D Chỉ ko biết anhtuan206 mua lại chính hãng hay có mua mới từ chính hãng ko thôi.
Cũng có trường hợp máy chính hãng nhưng chắc bị ai đó đổi code 1 lần để up lên fw31 :)

hhkkll

Nghe nói anh em thợ nhà ta có đủ khả năng làm giả thẻ Nokia care á :D Chỉ ko biết anhtuan206 mua lại chính hãng hay có mua mới từ chính hãng ko thôi.
Cũng có trường hợp máy chính hãng nhưng chắc bị ai đó đổi code 1 lần để up lên fw31 :)

Sao giống ý em thế nhỉ :( amen.