• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW mới của N82 fw v35.0.002

0988846477

Bạn nao biểt cách xóa hết 116.5mb data không mình muốn douload lại vì phần trước do mạng mà tải về bị lỗi dù xóa hết NSU va PCsuit nhưng khi up Fw lại thì vẫn còn.Tóm lại là mình muốn tải lại từ đầu

allstreet

5800XM Có chức năng nâng cấp thêm trực tiếp từ máy ,Không biết N82 làm đc không vậy mấy bác ..?
À Cho em hỏi điều này với chổ cắm tai nghe em gắm mạnh quá nó thục vào trong và bây giờ găm tay nghe là hên sui ...Vậy có ảnh hưởng lắm không ..Mình bảo hành đc không mấy bác !
Cảm ơn .

còn bảo hành thì cứ đem bảo hành:(bản này pin có trâu hơn k vậy, úp lên thì đâu xuống xuống dc đâu phải k vậy?

Chỉnh sửa cuối:

magicter

Bạn nao biểt cách xóa hết 116.5mb data không mình muốn douload lại vì phần trước do mạng mà tải về bị lỗi dù xóa hết NSU va PCsuit nhưng khi up Fw lại thì vẫn còn.Tóm lại là mình muốn tải lại từ đầu

mang ra hàng bảo họ lam cho nhanh, mình cũng như bạ vậy muốn up lại, ở nhà tự up nhưng lỡ chân đá một cái vì đợi lâu wa tuột cả cáp úb ra khỏi máy thế là xong màn hinh tối thui luôn,phả mang ra tiệm mất 80k hjc hjc:((

Kojiro

Super V.I.P

Thử nhé bạn:
- Với XP
"C:\Documents and Settings\All Users\Application Data\Nokia\Nokia Service Layer\A\nsl_service_module_00001\vpls\www.dsut.onl ine.nokia.com.oti.caresuite\Products\RM-xxx"
- Với VISTA
"C:\ProgramData\Nokia\Nokia Service Layer\A\nsl_service_module_00001\vpls\www.dsut.onl ine.nokia.com.oti.caresuite\Products\RM-xxx"

ngocson04071990

Cho e hỏi nếu up bằng NSU thì có ra tiếng việt k ah :D

e kiểm tra bằng NSU thì ra hình như sao, tại e toàn up bằng JAF nên e k biết.

hhkkll

Cho e hỏi nếu up bằng NSU thì có ra tiếng việt k ah :D

e kiểm tra bằng NSU thì ra hình như sao, tại e toàn up bằng JAF nên e k biết.

Posted via Mobile Device
Nếu máy bạn có tiếng việt và đang dùng code VietNAM thì up lên sẽ là tv thui bạn ah.

ngocson04071990

Posted via Mobile Device
Nếu máy bạn có tiếng việt và đang dùng code VietNAM thì up lên sẽ là tv thui bạn ah.

Máy mình thì có tiếng việt, còn phải code VN thì k biết :)
Code mình là 0561053

Chỉnh sửa cuối:

magicter

hôm trước mình đổi code để up lên FW mới lúc đổi xông thì NSS vẫn nhận được code, sau đó mình căms lại thử thì nó báo read error là sao vậy? có cách nào làm cho NSS nhận lại code của mình không?

hhkkll

hôm trước mình đổi code để up lên FW mới lúc đổi xông thì NSS vẫn nhận được code, sau đó mình căms lại thử thì nó báo read error là sao vậy? có cách nào làm cho NSS nhận lại code của mình không?

Posted via Mobile Device
Có lẽ bạn thử 4mat máy rùi cắm lại xem.

hhkkll

mình làm rùi mà nó vẫn không nhận hjc

Posted via Mobile Device
Bạn mún change lại code ah? Thử dùng phoenix hay jaf reload lại fw đi bạn, sau đó đổi lại code rùi flash lần nữa. Hay dùg jaf change code đi.

magicter

Posted via Mobile Device
Bạn mún change lại code ah? Thử dùng phoenix hay jaf reload lại fw đi bạn, sau đó đổi lại code rùi flash lần nữa. Hay dùg jaf change code đi.

uhm` thank bạn nha,

anhtuan206

mình đã đổi code để up lên fw mới.bây giờ mình muốn đổi lại code lúc đầu của máy có được không nhỉ?và có ảnh hưởng gì không?

hhkkll

à mà máy không nhận code thì có sao không mình thấy nó vẫn chạy bình thường mà :-?

Posted via Mobile Device
Hok sao bạn ah. Cái code này giúp nhận diện dòg máy và loại ngôn ngữ khi up fw. Bữa m nghịch jaf thế nào mà khi ấn *#0000# và lệnh kt life time, 4mat nó khôg ra lun. Thế là dùg nss 4mat thì hết.

elvish

mình mới update FW v35 xong! Cảm nhận đầu tiên là mình thấy máy chạy chậm hơn lúc mình xài v31:( nhưng bù lại được cái nghe nhạc to và hay hơn, không rè:D mở loa ngoài mà cứ như là đag nghe trên máy tính.