• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW mới của N82 V30.0.019

Status
Không mở trả lời sau này.
Theo một nguồn tin mà mình đọc được thì FW mới N82 code 0558752 sẽ cho chất lượng âm thanh tốt hơn cả mọi code khác. Mình sẽ theo dõi thêm để đưa thêm thông tin chi tiết và chính xác. Cái FW này thì khi ấn phím # sẽ ko chuyển sang chế độ silent:(

miu170687

hm nay hay khi nào vậy???? Hôm qua mình up thì vẫn Ver20 mà :-/
Tự up bạn ạ. Đơn giản mà. Trước up phải cắm sạc khi up. Giờ thì ko rồi =D>

Kô cần changer code vẫn up lên v30 mà bác ???Cho up lâu rùi mà :-/
@giot_tinh_cay_dang : vậy là up code này nghe được 2 loa hở bác ???Có TV kô vậy ???

khoabonmat

Active Member
@giot_tinh_cay_dang : vậy là up code này nghe được 2 loa hở bác ???Có TV kô vậy ???

Bác hi sinh giúp anh em,up lại lần nữa,với code này coi sao đi.Dạo này bận nên chắc không test được.Thanks =D>=D>=D>

Không biết cái này bạn ạ, trên diễn đàn nước ngoài ko có đề cập đến vấn đề lỗi loa như ở VN, họ chỉ nói nghe hay hơn thôi:)
Bác hi sinh giúp anh em,up lại lần nữa,với code này coi sao đi.Dạo này bận nên chắc không test được.Thanks =D>=D>=D>

Các bác up đi, FW này của N82 gây nhiều sóng gió quá nhỉ:D

lakhongnao

Mình kiểm tra bằng code 0558752 thì đúng là phiên bản 30.0.019.Nhưng liệu có up cho máy của mình được không?xin các bác cho ý kiến nhé

miu170687

Mình kiểm tra bằng code 0558752 thì đúng là phiên bản 30.0.019.Nhưng liệu có up cho máy của mình được không?xin các bác cho ý kiến nhé

Thì đây là FW của N82 thì sao lại kô up được bác :-??

spiderman_anhvu

UP đi, phân vân mãi! có vấn đề gì ra nokia care nó rollback lại cho, có gì đâu mà ngần ngừ mãi thế! :D :D :D

nguyenvansang

Well-Known Member
ko biết máy mình mua chính hãngèPT ko change Code( vẫn để Code mặc định của máy ở Việt Nam) thì khi update liệu bây giờ đã chắc có bản v30 chưa ạ. Tại vì phải đi nhờ PC nên ko dám nhờ nhiều. Làm 1 lần cho chắc mà
Thaks

spiderman_anhvu

ko biết máy mình mua chính hãngèPT ko change Code( vẫn để Code mặc định của máy ở Việt Nam) thì khi update liệu bây giờ đã chắc có bản v30 chưa ạ. Tại vì phải đi nhờ PC nên ko dám nhờ nhiều. Làm 1 lần cho chắc mà
Thaks

Máy mình cũng hàng công ty, cũng chẳng chuyển code gì cả, lên up thấy luôn có v30! Bạn yên tâm chưa? Bản v30 bây giờ hình như tất cả đều up lên được rồi :)

Matto_152

cài themes của bọn own vẫn thế ( ứng dụng này ko hỗ trợ cho dt của bạn. bạn có muốn cài đặt hay vẫn cài. nhận bt ) nhưng tại sao mình cài hơn 60 kái mà cài xong hỉ có hơn 30 thôi nhỉ ) ai pit vì sao o ???:))

DongMNghia

em đang Up đây,hơn 100Mb,lâu quá,em chơi liều luôn,dùng FW mới chắc kiểu gì cũng có nhiều cải thiện hay!

tiny1990

thấy nhiều người than vản là khi up lên sẽ không hack phone đc. hãy backup hacked trước khi up nhé các bạn

DongMNghia

em up xong giờ xài thấy ngon lắm
Ưu điểm:
1-Loa ngoài nghe hay hơn hẳn
2-máy chạy nhanh hơn rõ rệt
3-thêm được phần share online trong máy
...............
Nhược Diểm
em thấy phần rotate tu xoay màn hình ấy,,no ko tự nhiên như ở bản cũ
Nói Chung dùng ngon!
Em cũng đang tìm phần NAVfone cho N82 nhưng tìm mãi không thấy,Bác nào có Up em xin nhé.Cám ơn Các Bác!

spiderman_anhvu

em up xong giờ xài thấy ngon lắm
Ưu điểm:
1-Loa ngoài nghe hay hơn hẳn
2-máy chạy nhanh hơn rõ rệt
3-thêm được phần share online trong máy
...............
Nhược Diểm
em thấy phần rotate tu xoay màn hình ấy,,no ko tự nhiên như ở bản cũ
Nói Chung dùng ngon!
Em cũng đang tìm phần NAVfone cho N82 nhưng tìm mãi không thấy,Bác nào có Up em xin nhé.Cám ơn Các Bác!

Của bạn đây: http://www.mediafire.com/?11lrm2hoz3m nhưng chỉ có bản đồ HN và HCM thôi nhé! Dùng cho N82 vô tư, mình đang xài rất tốt! Lúc khởi động, chương trình yêu cầu mình send địa chỉ email. Bạn cứ điền vào nhé!

koro

Cho hỏi máy em là hàng xách tay check IME thì dc bít nó dc nhập ở Sing nhưng lại có HDH tiếng Việt và Anh.Vậy có phải code máy đã bị chuyển wa code của vn phải ko .Nếu up lên nó có còn hỗ trợ HDH tiếng việt ko vậy(định up offline mặc dù có mạng adsl).Thêm nữa làm sao để kiểm tra code trong máy.Mong các bác chỉ giúp(code thân máy đây 0566171).

Cho hỏi máy em là hàng xách tay check IME thì dc bít nó dc nhập ở Sing nhưng lại có HDH tiếng Việt và Anh.Vậy có phải code máy đã bị chuyển wa code của vn phải ko .Nếu up lên nó có còn hỗ trợ HDH tiếng việt ko vậy(định up offline mặc dù có mạng adsl).Thêm nữa làm sao để kiểm tra code trong máy.Mong các bác chỉ giúp(code thân máy đây 0566171).

Kiểm tra code mà máy đang sử dụng thì dùng NSS kiểm tra. Khi read user data gì đó xong nó sẽ hiện ra code máy bạn:) Nếu máy bạn đang có TV thì khi up mà ko đổi code thì vần còn nguyên. Up online đi, sợ gì chứ.

Status
Không mở trả lời sau này.