• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW mới của N82 V30.0.019

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyenvansang

Well-Known Member
Ủa thế ra em nso bị thế sao! Híc Mình mới mua hôm kia mà hôm nay nghe tin này buồn quá!

mrhi

Việt nam hiện tại chưa có filmware mới cho n82 đâu.Anh em đợi chắc khoảng tháng nữa là có thôi

Việt nam hiện tại chưa có filmware mới cho n82 đâu.Anh em đợi chắc khoảng tháng nữa là có thôi

Ý bác là sao???? Đổi sang code euro1 up được ngay. Lần sau đưa ra thông tin gì bạn phải xem độ chính xác nhé:|

venusian

Moderator
Ý bác là sao???? Đổi sang code euro1 up được ngay. Lần sau đưa ra thông tin gì bạn phải xem độ chính xác nhé:|

FW thì có nhưng phần ngôn ngữ thì chưa có tiếng việt. Mình đang đợi bao giờ FW tiếng việt thì up lại cho thèng em mình con N82 của nó xem sao ( mình đã dốt tiếng anh nó còn dốt hơn mình)

Chỉnh sửa cuối:
Cho tới nay FW này vẫn chưa hack được nhưng vẫn có thể cài phần mềm không cần sign dựa vào đặc tính đặc biệt của N82 là up FW ko mất dữ liệu ổ C:) Khi đó file installsever ở trong ổ C sẽ ko bị mất trừ khi up xong các bác 4mat 4 ngón hoặc *#7370#:) Chỉ nên 4mat thẻ nhớ giữ lại nhạc nhẽo thôi.

Tạm thời giải quyết cái cài phần mềm unsign đó trước còn hack để nghịch thì đợi sau:D

mobisoft

sao minh up online thi no lai bao la v20 la moi nhat

Cái này thì bạn phải xem lại máy của mình là phiên bản N82 nhưng của nó là RM313 hay RM314 nhé.Nếu là RM313 thì v30 là đúng rồi,nhưng nếu là RM 314 thì v20

venusian

Moderator
của mình là RM313 theo như mình hiểu thì bạn chỉ nói đúng có 1 phần thui. V20 hay V30 thì còn fai fu thuộc vào code đang dùng nữa bạn ạ.

Kieu_Phong

Uh ! Đổi Code châu âu là up được liền . Nhưng bao giờ mới Hack được đây ? :(

mobisoft

của mình là RM313 theo như mình hiểu thì bạn chỉ nói đúng có 1 phần thui. V20 hay V30 thì còn fai fu thuộc vào code đang dùng nữa bạn ạ.

Máy của bạn up online nguyên bản thì nó là RM-313_APAC_20.0.62 thì có tiếng Việt.Nhưng nếu để đổi code và sang RM-314_Europe thì chưa có tiếng Việt nhưng version mới nhất thì đúng là v30.0.019

phatdat955

phiên bản v30 này được cái chạy nhanh hơn trước chút nhưng mà ko hack được

hình như mình phải hack ở v20 sau đó up lên v30 thì được

Kieu_Phong

Mình đang dùng X-plore của OPDA vẫn có thể truy cập vào hệ thống, Private thì chỉnh sửa được nhưng resoure cà Sys thì chỉ có thể dạo chơi và "chiêm ngưỡng" thôi .

Éc...đổi được cả RM à..ai làm đc hướng dẫn cái coi nào :|
Có thể đồi được RM bằng pheonix, mình nhớ đã có lần thử nhưng ko thành công do thiếu cr@ck. Ko biết đổi RM chỉ là hình thức hay là gì nữa:-??

Nhưng như bác mobisoft nói ở trên là sai.

Status
Không mở trả lời sau này.