• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW mới của N95-1 fw v35.0.002 - Bản update mừng giáng sinh :D

hungcobap

Mình thử với J.A.F nhưng không được vì chỉ chạy được một lúc thì báo lỗi, khi load nó chỉ có được 3 dòng còn APE thì không thấy, chạy khoảng 2 phút thì báo Fail for the phone boot.
Thử mấy lần cũng vậy. Bác nào biết giúp mình với, thấy anh em lên 35 rồi mình muốn thử mà up mãi không được chứ.

khu2a

Các bác cho em hỏi em upgrage firmware con N95-2G lên V35.0.002 rồi nhưng không hack đươc. hack bằng Hello OX 2.03. Nó chỉ chạy đến "Unpacking files" là đứng luôn chẳng chạy j nữa. Các bác giúp em. Xin cảm ơn!

khu2a

Cho em hỏi: Sau khi e hack con N95 của em xong e không cài được s60_3_0_app_trk_2_8_6.sisx để hack N-Gage game? Xin cảm ơn!

karlovo

buồn quá ko up đc fw mới rồi :((, tìm mãi chả thấy code 0547707 cho N95 RM 159.Thấy các bác up mà em tủi thân:(, sai lầm khi chơi hàng xách " chân" :(

Chỉnh sửa cuối:

n812g

Up xong mấy ngày chạy tương đối ổn .nhưng sau thời gian đó phát bệnh < máy bị điên>.vào tin nhắn ở màn hình chờ thì bị khóa phím hoặc là một ứng dụng trời ơi nào đó.

n812g

Làm ơn cho mình xin FW 31.0..Mình up lên 35. Khog thích hợp nên bị lỗi lung tung.hình như nó bị điên rồi hay sao ấy.

nguyenlac_246

Kíu con N95 2G của em với...huhu

hum qua em mới up firmware lên bản 35.0.002 cho em nó.mọi thứ đều ngon lành nhưng khi vào chụp ảnh thì cứ thoát chế độ chụp ảnh là em nó bị treo lun.màn hình đen xì luôn, có lúc thì khởi động lại được lúc thì phải tháo pin ra. trong khi đó camera phía trước vẫn chụp ảnh ngon lành.em tưởng mình up firmware bị lỗi nên mò mẫm up lại lần nữa , nhưng mà bệnh cũ vẫn vậy huhuhu. mong các bác giúp em vụ này. N95 mà không chụp được ảnh thì...:sad9cd::sad9cd:

nguyenlac_246

bác chờ em bốc nốt tấn xi cho ông chủ rùi em đáp bến thủ đô :D.(nghề bốc vác) huhu.ak mà wen bác ơi cho em hỏi chút.nếu cáp màn hình phai thay thì tầm nhiu tiền hả bác.để em kòn bít.em là học sinh mà hix

Chỉnh sửa cuối:

habaolinh

Super V.I.P
bác chờ em bốc nốt tấn xi cho ông chủ rùi em đáp bến thủ đô :D.(nghề bốc vác) huhu.ak mà wen bác ơi cho em hỏi chút.nếu cáp màn hình phai thay thì tầm nhiu tiền hả bác.để em kòn bít.em là học sinh mà hix
Cái này ko liên quan đến FW rồi:))
Thay cáp lô thì khoảng 200k
thay cáp zin thì gấp đôi.

Pr_huy

Mấy anh update fw bằng pc sute hả có thành công không vậy mấy mình mau hết pin(bị hao nguồn) ko dám up

Chienkon88

Mấy anh update fw bằng pc sute hả có thành công không vậy mấy mình mau hết pin(bị hao nguồn) ko dám up

trước khi up bạn nạp đầy pin , trong lúc up bạn cắm thêm sạc vào là okie men , không sợ gì nữa bạn àh !

chúc vui !