• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW mới của N95-1 fw v35.0.002 - Bản update mừng giáng sinh :D

2356

có fw mới nhưng h ko dám up bữa có con n82 up lên mất hết tiếng việt khó khăn lắm mới cài lại được, chạy ứng dụng chậm,màn hình chờ tự nhiên ra thêm mấy cái ko cần thiết..như thanh tìm kiếm có 2 dòng,lại thêm mục chia sẻ trực tuyến,cài 1 số phần mềm ko thấy icon đâu hết...ghét wa lên 5giay.vn bán luôn con n82 mua n95 sài.....h rút kinh nghiệm ko up fw nữa:-?

Máy sách tay chưa đổi Code thì Up bằng NSU mất tiếng Việt hay Down lộn gói FW từ Navi hok có tiếng Việt >> Up lên bị mất là chuyện bình thường mà bạn. Up lên mà mất tiếng Việt là do bạn chớ chả do ai đâu. Mình Up FW hoài mà thấy máy có bị sao đâu?

leolone0693

cho mình hỏi sau khi cài FW mới con N95 của mình lại ko thể chơi gam eNgage, nhờ mấy a chỉ cách hack lại máy để chơi game, lúc trc e mua máy nhờ ng ta hack giúp nên h đang lao đao... T^T

habaolinh

Super V.I.P
cho mình hỏi sau khi cài FW mới con N95 của mình lại ko thể chơi gam eNgage, nhờ mấy a chỉ cách hack lại máy để chơi game, lúc trc e mua máy nhờ ng ta hack giúp nên h đang lao đao... T^T
Dùng Helloox mà hack.

tranthaicantho

có bác nào xài thẻ 8Gb hok ? mình xài thấy chậm máy quá,thỉnh thoảng bị treo nữa.không biết do thẻ hay do phần cứng nữa huhu

oho mình phát hiện trong folder Images/PalbTN có 1 folder 320x320 có dung lượng đến hơn 10Gb mà toàn bị mã hóa hết ==> thẻ sắp DIE hihi.hok biết ae nào có cao kiến xin chỉ giáo (đừng bảo là mua thẻ mới nhé,điều này khỏi phải bàn cãi)

Chỉnh sửa cuối:

habaolinh

Super V.I.P
có bác nào xài thẻ 8Gb hok ? mình xài thấy chậm máy quá,thỉnh thoảng bị treo nữa.không biết do thẻ hay do phần cứng nữa huhu

oho mình phát hiện trong folder Images/PalbTN có 1 folder 320x320 có dung lượng đến hơn 10Gb mà toàn bị mã hóa hết ==> thẻ sắp DIE hihi.hok biết ae nào có cao kiến xin chỉ giáo (đừng bảo là mua thẻ mới nhé,điều này khỏi phải bàn cãi)
Chắc đó là viruts rồi, bỏ thẻ ra PC mà 4mat nhé.

tranthaicantho

Chắc đó là viruts rồi, bỏ thẻ ra PC mà 4mat nhé.

Đã 4mat 4 lần rồi hehe vẫn trơ trơ,mỗi lần tháo thẻ ra rồi cắm vào thì máy chạy chậm hẳn.....pó tay
xin hỏi thêm ở FW này ta có thể Flash bằng JAF không ?

Chỉnh sửa cuối:

habaolinh

Super V.I.P
Đã 4mat 4 lần rồi hehe vẫn trơ trơ,mỗi lần tháo thẻ ra rồi cắm vào thì máy chạy chậm hẳn.....pó tay
xin hỏi thêm ở FW này ta có thể Flash bằng JAF không ?
Thế thì chịu. FW nào dùng JAF cũng ok cả.

tranthaicantho

Thế thì chịu.

Không biết có ai trong 4rum đã dùng thẻ 8Gb cho N95-1 chưa nhỉ.hiện tượng này of mình lạ quá trước đây N82 vẫn xài normal.mà cái thẻ 8Gb này mình lấy từ 5800XM chính hãng chứ đâu phải đồ đểu,huhu

Pj_jockey

354835012991585
Đây là số Imei của mình ở đây có bác nào tốt bụng lấy file rer để mình đăng kí thằng helloox giúp mình với.Mình unlock iphone đồ thì được sao qua món này khó quá làm hoài hok xong máy mình n95 mới up lên V35 rồi ko cài được game gì hết trơn

heaven3tt

354835012991585
Đây là số Imei của mình ở đây có bác nào tốt bụng lấy file rer để mình đăng kí thằng helloox giúp mình với.Mình unlock iphone đồ thì được sao qua món này khó quá làm hoài hok xong máy mình n95 mới up lên V35 rồi ko cài được game gì hết trơn

Chỗ này có phải chỗ xin key vàcer đâu bạn quá phần xin cer và key đó nó đây này http://www.pdaviet.net/showthread.php?107449-Nh%E1%BA%ADn-l%E1%BA%A5y-cert-cho-t%E1%BA%A5t-c%E1%BA%A3-c%C3%A1c-b%E1%BA%A1n