• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW v400 của E71,E63,E66

quocsan

Hy vọng bản firmware này vẫn có thể hack, nếu không thì cũng phiền.:)

Trungls

Bản 400 của E63 này đã có trên Nokia Software Update Việt Nam chưa bác ?

Posted via Mobile Device

r0nkut3

Cái này update lên thì hack đc ko nhỉ, đang dùng 300 hack good xong lại chơi 400 ko hack thì em thà ko up chờ các pro hack đc rồi up sau

habaolinh

Super V.I.P
Ai làm chuột bạch đi( tiếc là mình ko có máy để test). Nếu chưa hack đc mà ở HN thì mang qua mình downgrade xuống cho. Free nhé.:D
Vừa có người bên tinhte đã test, hack vô tư.

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Up lên thì ngon rồi nhưng quan trọng là có hack được không. Up lên mà không hack được thì cũng bất tiện:)

q630666

Trên NSU cũng đã có bản 400 cho E71.Nhưng em kết up Offline hơn.Đã đow đc bản APAC nhưng mà là file riêng lẻ chứ không phải là file exe.Bác habaolinh chỉ em cop các file riêng lẻ đó vào đâu để up đc bằng JAF .Chỉ em với.Em đow các bản riêng lẻ đó tại Đây

traicauhd

tối về mình sẽ cho con e 63 của minh làm chuột bạch . các bạn chờ kết quả nhe

cmen

Trên NSU cũng đã có bản 400 cho E71.Nhưng em kết up Offline hơn.Đã đow đc bản APAC nhưng mà là file riêng lẻ chứ không phải là file exe.Bác habaolinh chỉ em cop các file riêng lẻ đó vào đâu để up đc bằng JAF .Chỉ em với.Em đow các bản riêng lẻ đó tại Đây

Bạn bỏ các file riêng lẻ đó vào tm này rồi UP nếu chưa có thì tạo ra: C:\Program Files\Common Files\Nokia\DataPackage\Products\RM-346\

q630666

Kiểu gì trong ngày hnay sẽ chuột bạch cho a e.hehe.giờ đang đi thi :D
Posted via Mobile Device

phuongco

Up Fw này có cách nào giữ lại đc các soft mà mình đã cài ko nhỉ các bác, e cũng muốn làm chuột bạch mà ngại up xong cài lại các soft quá :D

quocsan

Tôi đã upgrade bản APAC 400 cho E71. Vẫn hack được với HelloOX (V2.03, cả V1.03).
Sử dụng bình thường, có cảm giác nhanh hơn tí.

onelove27

bạn uppp bản 300 mà có gói ngôn ngữ tiếng việt lên cho mình xin đc ko.mình tìm hoài ko đc.bạn upp host nào dễ down chút nha.thank bạn nhiều