• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW v400 của E71,E63,E66

q630666

Up lại bằng NUS thế nào bây h, phải downgrade xong mới up online hả bạn???
Xin thông báo với anh em.Sau khi up lại bằng NSU thì đã hack thành công bằng cách Copy To A.Hack bằng HelloOx vẫn ko đc.
Kết luận:E71 úp bằng JAF sẽ không hack đc bằng mọi cách.
PS mdapro : Bạn cứ thế up luôn.Ko càn dow đâu.Up onl xong sẽ hack đc.Mình vừa làm đc rồi

ljttle_chjcken

Ai làm chuột bạch đi( tiếc là mình ko có máy để test). Nếu chưa hack đc mà ở HN thì mang qua mình downgrade xuống cho. Free nhé.:D
Vừa có người bên tinhte đã test, hack vô tư.

bác downgrade cho N95-8gb xuống v20.xx ddc không bác?

hoanghai2908

up = NSU và Ovisuite đều được
mình thì up = Phoenix,nhanh gọn nhẹ,chưa đầy 5' cả up và hackphone =))

hth2813

cho hỏi sao cài firmware mới này xong thì cứ cài xplore thì máy lại đơ luôn nhỉ

dinhvu_206

Các bác cho em hỏi, em up len được firmware 400 rùi nhưng ma nó chỉ có tiếng anh thôi, làm sao chuyển sang tiếng việt được đây ah?

q630666

Ẹc cái win 7 nhà mình NSU ko chạy đc. Lại phải cài lại Win hả mấy bro??
Mà theo bro cái là thế nào thế
Có 1 cách hack phone.Người ta gọi là Copy to a.Ko nhớ là ở chỗ nào mà mình tìm mãi không thấy đâu để dẫn link cho bạn !

manfjshjng

Lưu ý.E71 chỉ hack đc khi up bằng NSU.Up - JAF ko hack đc bằng mọi cách .

bạn vào trang nokia.com.vn down cái bản máy của bạn về rồi up là nó có tiếng việt mà, hôm qua mình up thấy 108.5mb, mạng thì chậm nên ngồi chờ thấy bà nội luôn :|

mdapro

up lại = nsu rồi nhg mình cài helloox 2.03 nó cứ chạy unpacking file mãi, nản quá