• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW v400 của E71,E63,E66

vuhungnb

Máy đã hack được 1 lần thì sẽ hack được lần thứ 2 thứ 3, bác cứ yên tâm là như vậy, FW 400 này hack bằng Hello 2.03 vô tư bạn àh. Hok có gì phải lo mà hok dám 4mat hết. Chơi tới đi bạn, để máy chạy chậm thì cũng khó chịu lắm :D
Nếu bạn 4mat 4 ngón xong mà hok hack được thì bạn Up FW bằng NSU lại là lại hack ngon lành :D
cảm ơn bác nhé, mình đang up lại bằng NSU rồi, nhưng mạng chậm quá down hơi lâu, hy vọng là được

vuhungnb

Mình đã up lại FW 400 bằng NSU trên E63, hack bằng Heloo OX2.02 được luôn, mừng quá. Nhưng máy bây h mỗi lúc kết thúc cuộc gọi lại ngơ 4-5s, các bác có cách nào khắc phục được lỗi này không?

habaolinh

Super V.I.P
Mình đã up lại FW 400 bằng NSU trên E63, hack bằng Heloo OX2.02 được luôn, mừng quá. Nhưng máy bây h mỗi lúc kết thúc cuộc gọi lại ngơ 4-5s, các bác có cách nào khắc phục được lỗi này không?
Đợi vài hôm nữa có bản 410 là fix hết lỗi này ngay.

andychau189

có ai hướng dẫn cách hack phone cho e71 chi tiết dùm mình được không?mình cảm ơn các bác rất nhiều

gavit0707

Các anh chị cho em hỏi con E71 của em v410.21.010 sao máy chạy vẫn chậm. các anh chị giúp em với:((