• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW v400 của E71,E63,E66

habaolinh

Super V.I.P
Thâý mấy dòng E khác có v410 ko biết dòng này sắp có chưa nhỉ. Hy vọng sớm có để mình up phát xem sao, vẫn đang dùng FW v400 nguyên cuả máy.
Ver 401 có rồi nhưng chưa support ngôn ngữ VN.

nguyenphivt

E71 ver 400 hack vô tư.nhưng có một số trường hợp chạy helloOx đến đoạn apply patch là đơ.vì vậy dùng cách hack bằng COPY to A là ok thôi.e63 thì cũng không ngoại lệ.ver 100 200 dùng hello Ox 1.03 hack vô tư,bản 400 thì mình ko hack bang hellox được nên phải dùng cách giống E71.

Trungls

V400 thấy dở vụ quản lý ram quá. Xài một lúc thấy Ram giảm mạnh ko lấy lại được.

Được cái khả năng gõ phím cải thiện rất tốt so với các bản cũ.

vuhungnb

Hjx, máy e63 của em mới up FW 400.21.013 RM-437. Hôm trước do nghịch nhiều nên phải Fomat 4 ngón rồi. Em đã thử tất cả các bản Hello OX 1.3,1.5,2.0,2.1,2.2,2.3, đều không được. Các bác còn cách hack nào không giúp em với.. Các bác giải thích cho em cách hack copy to A là như thế nào vậy.

onelove27

Hjx, máy e63 của em mới up FW 400.21.013 RM-437. Hôm trước do nghịch nhiều nên phải Fomat 4 ngón rồi. Em đã thử tất cả các bản Hello OX 1.3,1.5,2.0,2.1,2.2,2.3, đều không được. Các bác còn cách hack nào không giúp em với.. Các bác giải thích cho em cách hack copy to A là như thế nào vậy.

nếu bạn fomat thì chỉ còn cách là bạn chạy lại FW thui ko thi hết cách lun

vuhungnb

Hjx, có bác nào giúp em được vụ này không. Mà hack copy to A như thế nào vậy các bác? Chỉ giáo dùm em với

NBLam

Mình cŨng đang chờ FW mơí để up lại vì nhỡ nghịch format 4 ngón rôì. Hehe.

khanhdbp

Mình đang xài E63, ver:
400.21.013
22-10-2009

Mình muốn hỏi, đây đã là ver mới nhất chưa ? Mình thấy máy chạy chậm, nen muốn up lại fw, muốn hỏi mọi ng xem, làm nt, nó có mượt hơn đc chút nào ko !

NguyenTu

Super V.I.P
Mình đang xài E63, ver:
400.21.013
22-10-2009

Mình muốn hỏi, đây đã là ver mới nhất chưa ? Mình thấy máy chạy chậm, nen muốn up lại fw, muốn hỏi mọi ng xem, làm nt, nó có mượt hơn đc chút nào ko !

Theo thông tin hiện có mà mình biết thì đây đã là mới nhất rồi đó bạn

vuhungnb

Hjxhjx, thế E63 FW400 fomat 4 ngón rồi thì phải up lại FW mới hack được àk. em chỉ biết up ol bằng Nokia SoftwareUpdate, ko bjết bây h muốn up lại FW này bằng Nokia SoftwareUpdate có được ko? Ở HN có bác nào chuyên up FW với hack phone cacs bác giới thiệu cho em với? Em gà mờ quá!!!!!!

pekuon

Hjxhjx, thế E63 FW400 fomat 4 ngón rồi thì phải up lại FW mới hack được àk. em chỉ biết up ol bằng Nokia SoftwareUpdate, ko bjết bây h muốn up lại FW này bằng Nokia SoftwareUpdate có được ko? Ở HN có bác nào chuyên up FW với hack phone cacs bác giới thiệu cho em với? Em gà mờ quá!!!!!!

Vẫn được mà. Bạn cài pc suite + nokia software update. Vào phần up nó sẽ báo là không có bản mới và hỏi bạn có muốn up lại không, bạn chọn up lại là okie rồi.

NguyenTu

Super V.I.P

Bạn thử dùng Hello 2.02 hack xem nhé

ninhhot

Tốt nhất mỗi lần up fw thì 4mat lại máy.ở đây m có mấy con up qua 3g dùng 1 t/g nó chạy chậm kinh khủng.4mat phát là ngon liền

pekuon

Tốt nhất mỗi lần up fw thì 4mat lại máy.ở đây m có mấy con up qua 3g dùng 1 t/g nó chạy chậm kinh khủng.4mat phát là ngon liền

Theo mình thì mình dùng một thời gian,lượng file rác do cài đặt, xóa file... tăng lên, rồi cache, và nhiều thứ nữa cộng lại làm cho máy chạy chậm, nên format máy sẽ chạy mượt hơn.
Nhưng mỗi lần format cài lại soft mất cả buổi,nên cũng lười.

vuhungnb

Hjxhjx, 4mat lại máy thì không hack được nữa lại mất công cài lại FW thì quá tội các bác àk, mà máy chạy chậm ko fomat ko được. Chán ghê.

2356

Hjxhjx, 4mat lại máy thì không hack được nữa lại mất công cài lại FW thì quá tội các bác àk, mà máy chạy chậm ko fomat ko được. Chán ghê.

Máy đã hack được 1 lần thì sẽ hack được lần thứ 2 thứ 3, bác cứ yên tâm là như vậy, FW 400 này hack bằng Hello 2.03 vô tư bạn àh. Hok có gì phải lo mà hok dám 4mat hết. Chơi tới đi bạn, để máy chạy chậm thì cũng khó chịu lắm :D
Nếu bạn 4mat 4 ngón xong mà hok hack được thì bạn Up FW bằng NSU lại là lại hack ngon lành :D