• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW v400 của E71,E63,E66

q630666

Vừa úp thành công E71 FW 400.xxx bằng JAF.Thử hack và cài PM xem tốc độ ra sao :D

bvht

mình đã up e 63 nên thanh công và hack được bặng hello2.03

Bác ơi tốc độ có hơn ko bác, vụ nhắn tin và soạn thảo bị Delay còn bị không Bác ơi. Mong bác cho ý kiến, e đang chuẩn bị nâng cấp con E 63 của e mà. a các Bác cho e hỏi là khi nâng cấp thì các phần mềm cài trước đây có bị mất không các bác nhỉ, có phải cài lại không nhỉ. E mới dùng nên không biết ah. Thanks các Bác nhiều ah.

r0nkut3

Bác nào test trên E71 chưa thấy nó có hỗ trợ thêm cái effect theme ko thế. EM đang máu chơi cái effect theme mà bản 300 ko hỗ trợ :-S

bvht

Cảm nhận đầu tiên sau khi đã up FW 400. 013 mới thành công cho E 63 :
- Đã hết tình trạng nhắn tin hay soạn thảo bị Delay. Nhắn tin nhanh hơn và sướng hơn nhiều.
- Tốc độ nhanh hơn so với các FW khác trước đây.
- Có thêm phần mềm chát.
- Ko thêm duoc cái theme nào.
- Đang tìm hiểu tiếp.
Sướng nhất là vụ tin nhắn không còn bị Delay nhắn tin nhanh hơn và sướng hơn.

traicauhd

Mình thấy ram nên được 1 it . Trước mình dùng ram xuống 50 giờ thì là 65
Posted via Mobile Device

traicauhd

Con khi nâng cấp fw bạn phải cài lại hết tất cả pm .
Posted via Mobile Device

traicauhd

Mình cũng chưa thử xem nâng cấp fw xong có phải hack lại không . Vì khi nâng cấp xong là mình hack = hello luôn . Nên không biết là có cần hack hay không . Bạn nào mà nâng cấp xong thử xem có phải hack lại không nhé . Nếu phải hack lại thì cài hello 2:03 là ok
Posted via Mobile Device

q630666

Mình cũng chưa thử xem nâng cấp fw xong có phải hack lại không . Vì khi nâng cấp xong là mình hack = hello luôn . Nên không biết là có cần hack hay không . Bạn nào mà nâng cấp xong thử xem có phải hack lại không nhé . Nếu phải hack lại thì cài hello 2:03 là ok
Posted via Mobile Device
Bạn úp Online hay up Offline ?

mdapro

Ko thể hack = helloOX 2.03 được, đến phần unpacking file nó cứ chạy mãi. Em cancel, rồi tìm rompatcher sign và cài nhưng nó báo là: "không cho phép truy cập ứng dụng". hic, pó tay

q630666

Ko thể hack = helloOX 2.03 được, đến phần unpacking file nó cứ chạy mãi. Em cancel, rồi tìm rompatcher sign và cài nhưng nó báo là: "không cho phép truy cập ứng dụng". hic, pó tay
Mình cũng bị tình trạng này.Ko biết có phải do up Offline bằng JAF ko?Bạn up OFFline hay online ?

mdapro

Mình up offline bằng JAF, vậy mà vẫn có bác kêu hack được, ko hiểu nữa???

q630666

Vậy thì có lẽ là do úp bằng JAF nên ko đc rồi.Up lại online xem sao.
Mấy bạn hack đc toàn up bằng NUS

mobisoft

E71 đã có v400 tiếng Việt rồi đó,tiện thì chú Giang up lên đầu bài đi cho anh em ai cần dễ thấy hơn

traicauhd

mình up online

mình up online và mình có để file ......exe ở ổ y

Last edited by a moderator:

linhatm

Các bác cho em xin bản up offline, có tiếng việt ạ
xin cảm ơn.

Chỉnh sửa cuối:

mdapro

Up lại bằng NUS thế nào bây h, phải downgrade xong mới up online hả bạn???