• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Đi cửa luyện Lever

kenjilolip0p

trời làm em ép 4 cái thuơng cho Reah liền đó:
1 cái death 1 cái vam 1 cái sleep 1 cái là rouge hay sao ý:

@bluedragon0307 : thì em dùng chưởng mà :D
em chơi reah mới lv 37 đã phá đảo :( mà sao game này chỉ giết 3 thần rùi vào đền đánh 3 thằng 1 lúc là hết à :|

bluedragon0307

orb of dead cho mình cái passive skill là deatblow nghĩa là giật dame (giống critical srtike trong warcraft vậy đó =)) ) nhưng râte khủng khiếp X10 Damage. Ronin của em dame 300 nó giựt 3000 :O :O :O :O ... nhưng tỉ lệ ra crit dame ko cao nếu agi dưới 50 T_T , cho nen Reah là sự lựa chọn tốt nhất , con reah của em giụt 1 lần 1200 dame 10 cái dc 4 5 cái giựt b-) b-) b-)

Trời, giật dame kinh vậy sao. kỉu này mình phải chơi lại reah mất thôi.

trời làm em ép 4 cái thuơng cho Reah liền đó:
1 cái death 1 cái vam 1 cái sleep 1 cái là rouge hay sao ý:

@bluedragon0307 : thì em dùng chưởng mà :D
em chơi reah mới lv 37 đã phá đảo :( mà sao game này chỉ giết 3 thần rùi vào đền đánh 3 thằng 1 lúc là hết à :|

Mình cũng phá đảo Reah ở lv 37. Game chỉ thế thôi, Ronin và Reah là như vậy còn Aramor thì mình chưa biết, mình mới kill xong Thần lửa, đang đánh típ

thanghht2

Bluedragon307 ơi temple of water tầng 2 là ở đâu thế.mình đi vào tầng 1 là hết đường.^&^

bluedragon0307

Tầng 1 bạn có thấy mấy hòm đồ bị cô lập ko? Lấy hết đồ ở các hòm ăn dc đi, rồi ra cái cột ở giữa phòng, bấm 5. Sau đó bạn tự mò típ nhé

bjng0zcr4zy

thấy mấy bác bàn vụ giết con guardian earth nhiều,em bày cho các bác 1 cách đánh nax:Dùng con guardian hệ lửa đầu tiên đóa...có cái skill fire shield phản damage ấy...buff lên đứng cân bo với guardian earth lun buff máu 1 lúc là nó lăn.;;);;)
1 cách buG skill nè : bật skill fire shield xong chạy qua 1 cửa bất kỳ >> mất vòng lửa nhưng tác dụng skill vẫn còn và kô có time...ngon Lành...out là mất vào lại thì lại reskill.
về cách mix đồ thì nói chung cứ refing ngon lành rồi mới mix orb vào.
còn kiếm xiền vs mirthirt thì chịu khó P 1 tý là đầy...
mách 1 chỗ P nè...bãi quái LV 25 tầng 1 temper of water(mấy con giống giọt nước ấy)...chỗ xung quanh công tắc tầng 2,quây 3 con vào rùi vã thì đc 1 lúc quái hiện ra như mưa...xài rocky skill 1 2 ăn tie^n` + do^` limited :))..:):)
vui vẻ nax

hjts0ngf3

sa0 em chơi lão già Armor cứ đánh qua thằng Thần Đất là bị báo Ứng dụng saj là sa0 :O
aj bjk giúp đỡ với :((
hay phải chơi the0 thứ tự Ronin -> Reah -> Armor :|

bluedragon0307

Bạn hỏi lạ ghê, chơi xong Ronin mới chơi dc Reah, xong Reah mới chơi dc Armor. Bạn chơi luôn Armor dc ah, khó tin quá:-?

hjts0ngf3

Bạn hỏi lạ ghê, chơi xong Ronin mới chơi dc Reah, xong Reah mới chơi dc Armor. Bạn chơi luôn Armor dc ah, khó tin quá:-?

tuj chơi đc thiệt mà :O
nhưng chơi lão già ý cứ đánh x0ng con Thần Đất tr0ng hang lv 42 bị báo ứng dụng saj chắc d0 đánh k0 the0 thứ tự :|
tui chơi bản 0.0.2 8-|

Lần sau đừng tô màu chữ nha bạn!

Last edited by a moderator:

lephunghien

Mình choi xong Roin là chơi được thằng già, típ nữa là chơi em gái cầm thương :D

hjts0ngf3

lão già đánh x0ng con Thần Đất tr0ng hang lv 42 bị báo ứng dụng saj :((
con bé thì đánh x0ng tr0ng tù cũng ứng dụng saj :((
aj có bản nào chơj hết cả 3 nv rồi share ch0 mọi người đj :O

khoa123

Posted via Mobile Device anh đẹp traj nào cóa pản mớj share đj,hjx hjx,đang xàj pản cũ chơj chán phèo

hjts0ngf3

=.= giờ này con chơi bản 0.0.2 , Lỗi là phải .. Down cai phiên bản game trong topic này về , cài đè lên , cố gắng train lại new game thừ thằng ronnin là ok.

bản 2.0.7 cũng thế :|
đang test bản 2.0.4 :O

Tuxedo862010

Posted via Mobile Devicebro nào up file hoac link 4share dùm , mình không down trên mediafire duoc .gíup mình !

cofer

sa0 em chơi lão già Armor cứ đánh qua thằng Thần Đất là bị báo Ứng dụng saj là sa0 :O
aj bjk giúp đỡ với :((
hay phải chơi the0 thứ tự Ronin -> Reah -> Armor :|

Chơi theo thứ tự đó, mình đi hết màn rồi cả 3 người (máy điện thoại chắc cũng sắp tiêu :(()

Tuxedo862010

Posted via Mobile Devicebro nào giúp dùm voi . Up link 4share hoac file dùm mình . Nghe hay quá mà không down duoc. Help me ,please !

khanhdbp

game này chơi hay lăm các bác ak.Nhưng em khuyên,khi các chuẩn bị chơi,thì nên kiếm 1 cuốn sỗ nha.Vì khi chơi,các bác còn ef đồ,đập ngọc....Nhiều lắm.Chức năng rất phong phú.