• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack cũ mà mới dành cho OS9.1, OS9.2 và... OS9.3!

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
khi mà giải nén vào folder Bin xong rồi thì có cần ra thoát ra hết (ra ngoài màn hình) rồi mới Switch off hay là lúc giải nén zô bin xong switch off lun ?

Thực hiện các bước xong rồi thì bạn thoát cách nào cũng được.:))

E hack theo cách này xong nhưng ma lại không xóa đc x-plore .nếu xóa thì nó xóa cả 4 cái đi theo.vào manager thì không thấy.Bác nào có capoff,capon và heroca.. riêng lẻ không cho em xin với!

Bạn xóa cho nó đi luôn không ảnh hưởng gì cả, sau đó cài cái ROMPatcher vào sài cho tiện.

XXXMEN07

Bạn ơi cho hỏi là mình làm theo đúng hết nhưng khi kiếm file C:\sys\bin thi ko có bạn à....chỉ có C:\sys thui nên ko paste dc ...may minh N78.Ths!

Kojiro

Super V.I.P
Bạn ơi cho hỏi là mình làm theo đúng hết nhưng khi kiếm file C:\sys\bin thi ko có bạn à....chỉ có C:\sys thui nên ko paste dc ...may minh N78.Ths!

Nếu làm hết các bước tick trước Show, mà không thấy bin thì thua, không hack được nhé bạn.

XXXMEN07

Máy mình là N78 Fimware 20.149..zay là ko hack dc thi cài game hay ung dung ji fai chinh day&time lại hả ban?

Kojiro

Super V.I.P
Máy mình là N78 Fimware 20.149..zay là ko hack dc thi cài game hay ung dung ji fai chinh day&time lại hả ban?

Không hack được thì phải sign trước khi cài ứng dụng bạn à, việc chỉnh ngày giờ chỉ áp dụng cho 1 số theme thôi.

tienlp

Ai cho em xin cái file này CProfDriver_SISX.ldd
Thanks

P/S: Tại sao e hack (cài dc game n-gage 2.0) nhưng vẫn ko truy xuất dc 1 số thư mục hệ thống như C:\sys\bin hay C:\private ? :|

MinhThang

Manager
Thanks

P/S: Tại sao e hack (cài dc game n-gage 2.0) nhưng vẫn ko truy xuất dc 1 số thư mục hệ thống như C:\sys\bin hay C:\private ? :|

Bạn Hack bằng cách của bài 1 thì sẽ có đầy đủ trọn gói, muốn trích xuất bạn phải chọn CaspOff. CProfDriver_SISX.ldd của FP1 hay FP2.

Auto

Thanks
Hack máy gì thế pác?
Pm yh e send liền trong 1s ;)
Posted via Mobile Device

huyquang521987

các bác giúp em với,máy em 5320xpmusic đã crak thành công,sau đó em format 4ngon và hack lại thì khong dc.em dung cách Drakkarious cài thì chỉ hiện lên cápon,off mà không có xpolre.cài rieng xpolre của s60 cũ khi con Drakkarious trong máy thì báo là lỗi cập nhập dù em đã chih ngày lai.sau dó em xoa Drakkarious thì lại cài dc,nhung sau khi cài thì máy của em màn hình lúc sáng,lúc tối.dag sáng thì nó hiẹn màn hình trắng rồi đen thui,lúc sau lại hien len màn hình chờ.lúc trứoc em có cài xpolre 1.22 đa XXXXX.các bác ra tay cho em với máy em os9.2red3.2.thêm nữa the nhó của em là 1G,lúc format em format cà the nhớ nhưng ứng dung thì mất nhưng dữ liệu vẩn còn.chở lại lúc màn nình trắng đen em tháo thẻ nhớ ra thì máy trở lại như cũ không bị nữa.lắp thẻ vào thì bình thường.vào ứng dụng đã cài thì không thấy có xplore mặc dù không xóa.

Chỉnh sửa cuối:

linhcox

bac oi! cho em hoi n96 co the hack theo kieu nay duoc ko vay
em moi tau cai n96 ve hang xach tay cung ko ranh lam nua
mong cac bac chi dum em thanks nhieu

saphia1115

Có bác nào hack đc N95 8G bản FW 31.0.015 chưa chỉ cho tôi với! Cài Xplore nó toàn báo hết hạn, cài capon, off toàn đòi sign. có cách nào kô giúp với MOD ơi!

Chỉnh sửa cuối:

Auto

Có bác nào hack đc N95 8G bản FW 31.0.015 chưa chỉ cho tôi với! Cài Xplore nó toàn báo hết hạn, cài capon, off toàn đòi sign. có cách nào kô giúp với MOD ơi!
Pm yh thử cách của e xem! ;)
Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
bac oi! cho em hoi n96 co the hack theo kieu nay duoc ko vay
em moi tau cai n96 ve hang xach tay cung ko ranh lam nua
mong cac bac chi dum em thanks nhieu

N96 và phiên bản trên của N95 8GB chưa hack được nhé!

Pm yh thử cách của e xem! ;)
Posted via Mobile Device

Nhắc nhở lần duy nhất: tuyệt đối không post bài như vậy nữa. Có gì thì post tại các bài thảo luận, ko ra Y! nữa. Còn tái phạm sẽ có hình thức cảnh cáo.

minhdinh2712

cho mình hỏi là lam sao biet phone mình là n82 v20 hay v30 vay các bạn. Chi mình làm sao check vậy. v30 hay v20 do la FW ha hay la phone san suat truoc sau vay?

MinhThang

Manager
cho mình hỏi là lam sao biet phone mình là n82 v20 hay v30 vay các bạn. Chi mình làm sao check vậy. v30 hay v20 do la FW ha hay la phone san suat truoc sau vay?

Bạn bấm *#0000# để biết máy mình là FW bao nhiêu.:D

Auto

N96 và phiên bản trên của N95 8GB chưa hack được nhé!
Nhắc nhở lần duy nhất: tuyệt đối không post bài như vậy nữa. Có gì thì post tại các bài thảo luận, ko ra Y! nữa. Còn tái phạm sẽ có hình thức cảnh cáo.
E chỉ nói các pác ấy ra yh để trình bày trực tiếp thôi mà!
Send file nữa.
E k có ý gì đâu! :(
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.