• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack cũ mà mới dành cho OS9.1, OS9.2 và... OS9.3!

Status
Không mở trả lời sau này.

Auto

Nói ra YM mà ko nói ních thì YM với ai hở bạn?
Mà FW 31.0.015 nhé bạn! nó ko cho cài cái gì hết à!
Thì yh dưới chữ ký kia.
Chỉ cần cài 1pm thôi là biết hack đc hay k, k ảnh hưởng gì tới máy.
nếu hack đc thì khỏi cần thanks cháu gì hết.
Mà nếu hack k đc pác đừng buồn cháu tội nghiệp nhé! :)
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Thì yh dưới chữ ký kia.
Posted via Mobile Device

FW đó chưa Hack được mà chỉ cái nỗi gì cưng.:-/

Kojiro

Super V.I.P
Thì yh dưới chữ ký kia.
Posted via Mobile Device

Hôm nay mới nhắc là chữ kí của bạn không có 1 dòng gì nhé! Bài nào cũng kêu xem chữ kí mà chữ kí thì có cái gì đâu mà xem, trống hoắc mà :-?

saphia1115

post qua mobile ko có sign đâu. thông cảm cho bạn ấy đi.
Chán thật, ko hack đc nên ko cài đc game, soft, quan trọng nhất là cái xxx của ADL, huhu, vợ nó mà soi đc tin nhắn trong dế thì die

post qua mobile ko có sign đâu. thông cảm cho bạn ấy đi.
Chán thật, ko hack đc nên ko cài đc game, soft, quan trọng nhất là cái xxx của ADL, huhu, vợ nó mà soi đc tin nhắn trong dế thì die

bảo mật tin nhắn đâu chỉ có mỗi ADL:-??

Nhưng những cái bảo mật mạnh đều yêu cầu sign hoặc hack hết.
Có 1 cách làm tin nhắn nó ẩn đi bằng cách tương tự như tui đã post trong thủ thuật ứng dụng dành cho hack phone đó, chỉ cần xplore rồi thay đổi tên của thư mục mail đi hoặc thay đổi attribute của nó cũng được. Chưa test vì...ko có vợ :))

saphia1115

bảo mật tin nhắn đâu chỉ có mỗi ADL:-??

Nhưng những cái bảo mật mạnh đều yêu cầu sign hoặc hack hết.
Có 1 cách làm tin nhắn nó ẩn đi bằng cách tương tự như tui đã post trong thủ thuật ứng dụng dành cho hack phone đó, chỉ cần xplore rồi thay đổi tên của thư mục mail đi hoặc thay đổi attribute của nó cũng được. Chưa test vì...ko có vợ :))

Biết là làm vậy, nhưng mà đâu có soft nào đc như ADL đâu, vừa sử dụng vừa giấu đc, ko cần phải giải qua giải lại. híc

nhimyeu

có bác nào hack được em e61i ver mới nhất o vậy ( em up được bằng HelloCarbide_2 ) xong ok !khi khởi động lại máy đt và cài file từ thẻ nhớ thì nó báo file cupter hay là do thẻ của em là thẻ tq ) bác nào biết chỉ em với

MinhThang

Manager
có bác nào hack được em e61i ver mới nhất o vậy ( em up được bằng HelloCarbide_2 ) xong ok !khi khởi động lại máy đt và cài file từ thẻ nhớ thì nó báo file cupter hay là do thẻ của em là thẻ tq ) bác nào biết chỉ em với

Bạn thử cài một pm khác xem sai bạn nhé.

khoavetccty

Chào Mod,
Em hiện đang dùng con 3250, sau khi download về cũng được các file như trên, theo hướng dẫn em sử dụng file Drakkarious 3.01 3250 5500 E50..,
Tuy nhiên khi thực hiện thì máy báo là Certificate error..., em đã vào và bỏ check trong certificate online check rồi.
Mod hướng dẫn giúp em với. Thks Mod nhiều

MinhThang

Manager
Chào Mod,
Em hiện đang dùng con 3250, sau khi download về cũng được các file như trên, theo hướng dẫn em sử dụng file Drakkarious 3.01 3250 5500 E50..,
Tuy nhiên khi thực hiện thì máy báo là Certificate error..., em đã vào và bỏ check trong certificate online check rồi.

Bạn cài lùi thời gian lại theo hướng dẫn chưa, nếu rồi mà vẫn không được thì thử đổi thời gian khác xem sao, vì đây là bài của năm 2008.

khoavetccty

Chào Mod,
Em đã thử lùi thời gian về tháng 06/2007 hoặc thấp hơn, và sau đó nâng thời thời gian lên 2008 thì được báo là Expired Certificate.
Thật ra em muốn hack để trước mắt có thể đọc được tiếng việt trên máy của em, sau đó sử dụng một số chương trình bắt buộc máy phải hack mới có thể cài được. Mong Mod hướng dẫn tiếp. Thks Mod

MinhThang

Manager
Chào Mod,
Em đã thử lùi thời gian về tháng 06/2007 hoặc thấp hơn, và sau đó nâng thời thời gian lên 2008 thì được báo là Expired Certificate.
Thật ra em muốn hack để trước mắt có thể đọc được tiếng việt trên máy của em, sau đó sử dụng một số chương trình bắt buộc máy phải hack mới có thể cài được. Mong Mod hướng dẫn tiếp. Thks Mod

Hướng dẫn là 15/05/2007 bạn đã thử chưa?.

Kojiro

Super V.I.P
Chào Mod,

Chỉnh ngày hệ thống theo đúng hướng dẫn chưa bạn?

khoavetccty

Em đã chỉnh ngày của hệ thống về đúng như hướng dẫn rồi. Vì nó báo Certificate error nên mới thử chỉnh lùi lại và tăng lên nhưng vẫn bị như cũ hoặc báo Expired certificate. Mod chỉ giúp em với. Thks

Bamma_boy55

mình đã lam đúng các bước trên luc giải nén wa file c:/SYS/bin nó báo lỗi là sao bạn ma máy minh chỉ có C:\SYS thui chu ko có file Bin là sao bạn Mình xai N82 FW 30.0.0.19 đó bạn!!!!

Kojiro

Super V.I.P
mình đã lam đúng các bước trên luc giải nén wa file c:/SYS/bin nó báo lỗi là sao bạn ma máy minh chỉ có C:\SYS thui chu ko có file Bin là sao bạn Mình xai N82 FW 30.0.0.19 đó bạn!!!!

N82 v30 thì hack theo cách này nhé: http://pdaviet.net/showpost.php?p=582658&postcount=2, bạn cần có file cer để hack.

Bạn thử tạo thư mục bin xem sao:-??

Phải trung trả lời ko vậy :-? sao lại tạo folder này thế em :-??

Status
Không mở trả lời sau này.