• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack cũ mà mới dành cho OS9.1, OS9.2 và... OS9.3!

Status
Không mở trả lời sau này.

toida

Em đã cài theo các trình tự trên nhưng đến bước extract thì không thấy items bin và em đã cố thử tạo nhưng máy nó không nghe. Các bác chỉ thêm em với !

Kojiro

Super V.I.P
Em đã cài theo các trình tự trên nhưng đến bước extract thì không thấy items bin và em đã cố thử tạo nhưng máy nó không nghe. Các bác chỉ thêm em với !

đã có cách nào hack 5800 chưa các bác ơi

N85 và 5800 không hack được nhé! Các bạn nên xem trong danh sách khi cài đặt có máy mình không? Tránh trường hợp hỏi như thế này :)

dieuuy

cho tôi hỏi chút tôi làm như trên rồi mà sao chạy mấy cái theme vẫn không được tôi dung N73 ME

MinhThang

Manager
cho tôi hỏi chút tôi làm như trên rồi mà sao chạy mấy cái theme vẫn không được tôi dung N73 ME

Cài Theme thì bạn chỉ cần lùi ngày giờ lại khoảng 1 năm là cài được thôi bạn, đâu cần Hackphone mới cài được.

Jun_is_yours2910

mình đang dùng N82, mình muốn cài cho màn hình sáng hơn nên đang mò hackphone
cho hỏi khi vào X-Plore đánh dấu tick 4 cái đó rồi thì thoát ra = nút đỏ để lát nữa vào lại đc hả? hay nút nào? tại vì khi zô hellocarbide nhấn Options, chọn Menu1 rồi nhấn Yes, sau đó nó tự thoát ra thì ko zô lại X-Plore dc nữa =.="

MinhThang

Manager
cho hỏi khi vào X-Plore đánh dấu tick 4 cái đó rồi thì thoát ra = nút đỏ để lát nữa vào lại đc hả? hay nút nào? tại vì khi zô hellocarbide nhấn Options, chọn Menu1 rồi nhấn Yes, sau đó nó tự thoát ra thì ko zô lại X-Plore dc nữa =.="

Bạn thoát ra bằng nút menu chứ, hướng dẫn kỹ rồi mà.:D

Auto

Bấm nút menu đó pác!
Cho nó chạy ẩn ;)
Posted via Mobile Device

Jun_is_yours2910

làm sao để bik máy mình đã đc hack rồi zậy anh?
Còn RomPatcher là dùng để làm gì? cho e xin link down cái Rompatcher nì lun hen!

Auto

làm sao để bik máy mình đã đc hack rồi zậy anh?
Còn RomPatcher là dùng để làm gì? cho e xin link down cái Rompatcher nì lun hen!
Hack ok thì khi capoff sẽ vào đc private và vọc trong đó ;)
Rompatcher thì gõ tìm phía trên mà search...nó ra cả đống ý mà!
Posted via Mobile Device

q630666

E hack theo cách này xong nhưng ma lại không xóa đc x-plore .nếu xóa thì nó xóa cả 4 cái đi theo.vào manager thì không thấy.Bác nào có capoff,capon và heroca.. riêng lẻ không cho em xin với!

Auto

E hack theo cách này xong nhưng ma lại không xóa đc x-plore .nếu xóa thì nó xóa cả 4 cái đi theo.vào manager thì không thấy.Bác nào có capoff,capon và heroca.. riêng lẻ không cho em xin với!
Đây...auto có nè! ;)
Pm đi gửi cho :D
Posted via Mobile Device

Jun_is_yours2910

khi mà giải nén vào folder Bin xong rồi thì có cần ra thoát ra hết (ra ngoài màn hình) rồi mới Switch off hay là lúc giải nén zô bin xong switch off lun ?

Status
Không mở trả lời sau này.