• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack cũ mà mới dành cho OS9.1, OS9.2 và... OS9.3!

Status
Không mở trả lời sau này.

viplexus

Sao mình làm đúng những bước mà bạn nói mà ko thể cài được ACM đã Unsigned Hux giúp mình với huhu mình rất chú ý mấy file instlallsever.exe cài rất cẩn thận vào C/Sym/Bin mà ko thể cài được ACM file vẫn báo lỗi ko cài được
Máy của mình là N81-2GB FW 20.0.056 RM-223 15-05-08 giúp mình với huhu

Kojiro

Super V.I.P
Sao mình làm đúng những bước mà bạn nói mà ko thể cài được ACM đã Unsigned Hux giúp mình với huhu mình rất chú ý mấy file instlallsever.exe cài rất cẩn thận vào C/Sym/Bin mà ko thể cài được ACM file vẫn báo lỗi ko cài được
Máy của mình là N81-2GB FW 20.0.056 RM-223 15-05-08 giúp mình với huhu

C:\sys\bin chứ bạn :-? Fw máy bạn hack được bằng cách này mà? Có lí nào bạn nhầm file exe, có phải bị lỗi Filde Corrupt ko bạn?

NguyenTung2601

em dùng cách này cho samsung i8510 ko được.chạy HelloCarbide,chọn Menu 1 nhưng chờ 10p chẳng thấy hỏi Yes, no gì cả.bác có cách nào giúp e với.máy e chạy Symbian s60 3rd OS 9.3.

Kojiro

Super V.I.P
em dùng cách này cho samsung i8510 ko được.chạy HelloCarbide,chọn Menu 1 nhưng chờ 10p chẳng thấy hỏi Yes, no gì cả.bác có cách nào giúp e với.máy e chạy Symbian s60 3rd OS 9.3.

Cách này ko dùng được cho các máy SS đâu bạn à. Bạn thử cách hack mới xem sao.

Xtreme_01

Máy em N78 mới up firmware 20.149,làm theo hướng dẫn của bác Kojiro khi chọn hellocarbide =>option=>menu1 thì bị văng ra luôn ,kô hiện yes hay no j cả.Cho hỏi máy em bị j vậy?

Xtreme_01

Em dùng cái HelloOx thì đã hack được rùi , nhưng khi copy cái installsever.exe vào folder c:\sys\bin thì khi cài apps nó cứ báo lỗi file corrupted.Xóa đi thì cài được nhưng làm vậy nghe nói khi restars máy thì phải làm lại từ đầu phải kô?,có cách nào khác giúp em hack triệt để kô?(em sài N78,fw20.149).

Kojiro

Super V.I.P
Em dùng cái HelloOx thì đã hack được rùi , nhưng khi copy cái installsever.exe vào folder c:\sys\bin thì khi cài apps nó cứ báo lỗi file corrupted.Xóa đi thì cài được nhưng làm vậy nghe nói khi restars máy thì phải làm lại từ đầu phải kô?,có cách nào khác giúp em hack triệt để kô?(em sài N78,fw20.149).

Lỗi đó là do file exe ko phù hợp cho máy bạn đó :( Mình chưa được test trên các máy OS9.3 nên ko biết nói sao với bạn cả :)

magicQ

ko hack phone nhưng hack để chơi game ngage dc ko mọi người? cho xin cái link chỉ cách hack luôn nha ^^!

Auto

ko hack phone nhưng hack để chơi game ngage dc ko mọi người? cho xin cái link chỉ cách hack luôn nha ^^!
hack là hack luôn cho rồi pác! ;;)
Làm biếng ghê thế :D
(Cách này thử xem đc k nhe! K thì sorry nha
http://www.pdaviet.net/showthread.php?p=597930#post597930 )
Posted via Mobile Device

Auto

Còn chi link chi nữa Auto, đang trong chủ đề hướng dẫn hack mà :-?
Tại mở mấy cửa sổ nên e wên!
Thế e post vô đây luôn đc k?
Báo e biết e edit bai này :)
Posted via Mobile Device

magicQ

trước hack dc rồi, nhưng máy nó kì cục wá nên đã format hết ^^! Jờ chắc làm lại, tại ý mình muốn hỏi là hack để chơi game free ấy mà ^^ onl = đt nên ko thấy chữ thank, auto và kojiro thông cảm hen ^^ thanks auto và kojiro!
Posted via Mobile Device

Auto

trước hack dc rồi, nhưng máy nó kì cục wá nên đã format hết ^^! Jờ chắc làm lại, tại ý mình muốn hỏi là hack để chơi game free ấy mà ^^ onl = đt nên ko thấy chữ thank, auto và kojiro thông cảm hen ^^ thanks auto và kojiro!
Posted via Mobile Device
Thì máy phải hack mới xài pm đc chứ!
Hack tiện wá trời.
Hach theo cách e kìa ;;)
Nhưng lat trưa e mới online yh nhé!
Giờ đang làm ngoài vườn rồi.
Sẽ sớm ra net edit bài hết thôi :D
@thanks thì để trong lòng, "lòi" ra ngoài làm chi ;)
Posted via Mobile Device

Caominh171

Mình cũng từng hack bằng cách này nhưng chắc tại tùy máy,cách này chẳng ăn thua gì từ ngay bước đầu,cài cái Drakkarious 3.01 ko đc,nên đã hack bằng SecMan,công nhận Secman hack dễ thật,cài máy lần là đc máy lần :D(đó là suy nghĩ riêng của mình thôi,chứ hack = cách nào mày các bạn thấy dễ làm là đc)
Thân!!

theday1

Mình dùng N81 8G, hôm trước để nguyên rồi thì hack được. Hôm nay xài *#7370# rồi cài lại thì có error "Unable to Install". Các bạn giải thích giùm với

Kojiro

Super V.I.P
Mình dùng N81 8G, hôm trước để nguyên rồi thì hack được. Hôm nay xài *#7370# rồi cài lại thì có error "Unable to Install". Các bạn giải thích giùm với

4mat 4 ngón rồi cài lại nhé bạn! 4mat thẻ luôn. Mà nếu máy bạn đã up lên fw mới thì cách này ko dùng được nữa nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.