• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HandWave_beta 2 S60v3-v5 (trang 13)

q630666

Phần mềm được mong đợi nhất của Samir đã ra mắt bản beta đầu tiên

Đây là phần mềm cảm ứng qua camera

Các bạn chỉnh thông số trong chương trình như sau:

-Pixel Sensibility: Chỉnh xuống thấp hơn 100 trong điều kiện quá sáng hoặc quá thiếu sáng.
o Image Sensibility: dưới 50 nếu tay bạn ở xa điện thoại

VÌ đây là bản beta nên chưa hỗ trợ chế độ tương tác ở landscape:) Các bạn click thanks ủng hộ mình nào:)

Phân mêm này co tac dụng gi vậy bạn?

Posted via Mobile Device

vuquanghoang

a` cái này có cũng tương đối rồi chứ mới gì nhưng lắc tay chuyển bài được đấy hoặc phẩy tay cũng chuyển bài được, điều khiển chỉ được sang trái phải thôi chứ trên dưới chưa được đâu

ngocthuan_info

cái này mình khỏi cần phải phẩy tay chi cho mệt, chỉ cần cầm điện thoại lắc tay nhẹ nhàng qua trái hoặc qua phải là ok. Khi nghe nhạc thì y như mấy cái máy của Sony lắc tay nhẹ cái là đổi bài hát khác, hehe.

haidang8989

hi e cũng quơ tay qua mà hok chuyển bài hát dc. Còn vụ chuyển ảnh thì ok. Là sao vậy các bác (n92)

die_for_love_vn

nokia 6500 slib-)de ko bit sai` dc hok nhe~y

Cứ cài vào nếu mà phẩy tay thấy chuyển bài là dùng được. Thử khác bít ngay mà. Mà nói trước la chỉ những điện thoại có camera đằng trước thì mới dùng được nha!:D;;)

vnpt1706

Cứ cài vào nếu mà phẩy tay thấy chuyển bài là dùng được. Thử khác bít ngay mà. Mà nói trước la chỉ những điện thoại có camera đằng trước thì mới dùng được nha!:D;;)

E 63 của mình xài không được buồn ghê

Không phải máy nào có camera trước cũng dùng được đâu, SS innov8 ko cài được:( Máy nào có camera trước và có thể chụp ảnh thì 99% là dùng ok.

vnpt1706

Không phải máy nào có camera trước cũng dùng được đâu, SS innov8 ko cài được:( Máy nào có camera trước và có thể chụp ảnh thì 99% là dùng ok.

Nếu vậy những máy có cam trước chỉ để xài 3G thì không được