• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HandWave_beta 2 S60v3-v5 (trang 13)

neo1105

Buồn thiệt, nó ko có hỗ trợ cho N75 (ko có camera trước, test thử rồi ko được)

Thử kỹ đi bạn, thấy change log ghi là sử dụng được cho cả máy không có camera trước đó (nhưng mà phải quay ngược máy lại thi phải :))

a925i

e thích pm nay mà ko cài được giúp e sign với e dùng 5800 ime 354182025022417 thank

kennho

Buồn thiệt, nó ko có hỗ trợ cho N75 (ko có camera trước, test thử rồi ko được)

Bạn phải phẩy tay đàng sau DT , nó là cảm ứng camera mà phải phẩy ngang camera mới có tác dụng chứ :D

LINHTHSM

Không biết đến bao giờ mới có bản có thêm phẩy tay lên, xuống.
Và có thêm tính năng zoom in, zoom out như kiểu Iphone thì tuyệt thật

kennh0x

em cài cho n95 8g rồi mà không biết sử dụng như thế nào nửa.pm náy có tác dụng gì vậy mấy anh

LINHTHSM

Chịu khó đọc nhé

em cài cho n95 8g rồi mà không biết sử dụng như thế nào nửa.pm náy có tác dụng gì vậy mấy anh

Bạn chịu khó đọc từ trang đầu tiên đến trang cuối cùng thì sẽ biết phần mềm này có tính năng gì và mọi người đánh giá ra sao.

tomneo

giúp em nha mấy bro (chuyên gia) ;)
Posted via Mobile Device

Bro viết tiếng Việt = đt thế nào thế:-?. E xài N95=8gb Made in Korean,lần trước up lên FW 31 = jar có change code để có tiếng Việt nhg k được :-??. Vào language có tiếng Anh,tiếng Indo với tiếng Philipin thui :-/
PS : Posted via Mobile Device cái chữ này mỗi lần post bài bro thêm vào à, e tưởng dùng đt post nó có sẵn, trưa nay post thử =đt k có dấu bị bác Kojiro hô biến luôn =))

Auto

Bro viết tiếng Việt = đt thế nào thế:-?. E xài N95=8gb Made in Korean,lần trước up lên FW 31 = jar có change code để có tiếng Việt nhg k được :-??. Vào language có tiếng Anh,tiếng Indo với tiếng Philipin thui :-/
PS : Posted via Mobile Device cái chữ này mỗi lần post bài bro thêm vào à, e tưởng dùng đt post nó có sẵn, trưa nay post thử =đt k có dấu bị bác Kojiro hô biến luôn =))
Chữ đó tự có á chứ ở k đâu mà ngồi bấm vô!
Bao nhiu chứ đó là mệt lắm roài :D
Code là mấy thì đổi sang là có thoai mà!
Em đang v30 pro ôi :D
Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
...

CHữ đó tự add chứ ai mà gõ vào bạn. Khi bạn gõ bạn đã xóa dòng đó thì mình ko biết nên xóa vì sai qui định là đúng rồi :)

joannadark12

cho mình hỏi là máy N96 của mình chưa hack phone fm 12.0.4.3 lúc mình cài vào nó báo là certificed error , please contact support gì đó , bạn giúp mình với , giờ phải làm sao với cái này đây , mình đã chỉnh năm lùi lại hoặc tiến tới nhưng đều không được cả .

Auto

cho mình hỏi là máy N96 của mình chưa hack phone fm 12.0.4.3 lúc mình cài vào nó báo là certificed error , please contact support gì đó , bạn giúp mình với , giờ phải làm sao với cái này đây , mình đã chỉnh năm lùi lại hoặc tiến tới nhưng đều không được cả .
Chỉnh năm tháng đâu đc! ;)
Phải hack or sign...
;;)
Posted via Mobile Device

same

em đã dùng thử bản beta 2 nhưng em thấy nó không nhạy bằng bản beta 1.

diemhen_mobile

beta 2 này nó cho phép ẩn camera mà, hay hơn beta 1 chứ. tại sao lại phải mỏi tay nhỉ, chỉ cần dùng ngón tay cái che cái camera trước, hoặc dùng ngón tay cái vuốt cái camera trước là ok mà, dùn tay gạt ngang chỉ để lòe người không biết, phần mềm này nó hoạt động theo nguyên tắc camera trước bị che rồi thả ra.