• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HappyFarms 1.30 Final (Nông Trang vui vẻ Online) S60v5 Việt hóa by LQT_SymPViet

long_kk

Mấy hôm trước cũng bị đến 22% la uot dù tải cả bản 1.2 nguyên tiếng trung về cài. Nhưng vừa lúc nãy vô thử thì thấy nó báo đã gửi tn đến cái số +8615880048637 thế là vô chơi dc. Của mình là sj39827267 ai chơi thì add vô nha :)

Thangnd31082

event 1.5 tới 17h chiều nay giờ VN là hết hạn nhé , anh em nhớ báo hoàn thành nhiệm vụ để lấy xiền !

natan

Ai bjet cach ja nhap lang ko? Va dc j khj vao?

Muốn ja nhập làng thì bạn phải được người trưởng làng đồng ý thì mới được gia nhập và khi ja nhập rùi thì mỗi đầu tuần bạn phải cống nạp tiền cho làng tùy theo cấp độ mà mức cống nạp khác nhau. như mình đang cấp 69 thì cống nạp 70000 mỗi tuần

buithihuan

Vậy gia nhập làng thì đc những lợi ích gì mà sao tuần nào cũng mất tiền vậy

natan

Vậy gia nhập làng thì đc những lợi ích gì mà sao tuần nào cũng mất tiền vậy

Cái lợi thứ 1 là mua được 300 bao fan 4h1 nếu kô gia nhập thì chỉ mua được 200 thui
Cái thứ 2 là thường được trưởng làng tặng hạt giống Siêu Cấp
Cái thứ 3 là mỗi khi có cập nhật mới hoặc trương trình khuyến mãi thì dân làng được ưu tiên(cái này thì mình nghe trưởng làng của mình nói vậy)

nttnn175

Mọi người bàn tán làm mình ức chế quá. Mê game này lắm mà cứ 22% là thôi, làm đủ kiểu rùi :(

tuhuon9

game nông trại này mình chơi từ hồi mới ra,giờ lên cấp 62 cũng thấy hơi chán rồi.nhà còn gần 200 hạt giống cây thông siêu cấp với 18 hạt giống mai vàng chán chả buồn gieo.mình là 7up id thì ko nhớ lắm.ai add friend đc thì add nha :D

nttnn175

Hu hu cuối cùng thì cũng vào được...vui quá
ID của em là sj94191520

thainguu

kinh nhỉ? thấy anh em ham chơi nên em cũng thử, để ngày mai lấy con 52333 chơi thử, nhưng mà qua GPRS thì có chậm chạp ko? chơi 5 phút chắc 5 ngàn quá??

nttnn175

kinh nhỉ? thấy anh em ham chơi nên em cũng thử, để ngày mai lấy con 52333 chơi thử, nhưng mà qua GPRS thì có chậm chạp ko? chơi 5 phút chắc 5 ngàn quá??

Hâm, với giá cước 1đồng/1Kb bạn chơi game này khoảng 1 tiếng chưa hết nổi 1Mb cả up lẫn down. Mà 1 ngày vào làm gì đến 1h

ngunhi

add em với id sj38116666 :help đang ký game farm... nếu ai mun đang ký thì lấy bản 1.2 m0à đang ký nha..1.3 đang ký mất 3k m0à hok vào đc đau sau khj dùng 1.2 đang ký xog 1 sjm nào đoá rồj down 1.3 về chơj là ok...Lưu y: 1.3 đang ký mất tiền m0à hok làm gì đc...

Chỉnh sửa cuối:

Thangnd31082

ĐAng có chương trình khuyến mại nâng cấp nhà thú với giá chỉ bằng 50% giá gốc . Bình thường bạn phải mất 2triệu /1 lần nâng cấp giờ chỉ còn 1triệu.
Thời gian khuyến mại hết 5h chiều ngày 14/01 anh em chú ý nhé !
Mà sao thằng bạn mình cài bản 1.3 trên 5800 thấy bảo không mò được phần "Làng" vậy nhỉ . Anh em nào dùng quen chỉ giúp cái