• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HappyFarms 1.30 Final (Nông Trang vui vẻ Online) S60v5 Việt hóa by LQT_SymPViet

manh056

ai chỉ em cách cài với sao em cài song vô dowl 22% rồi out ra vậy

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

bản quá đang muốn chơi mà vào cứ out ra wai:((

Chỉnh sửa cuối:

ngtienhoan1984

Lời khuyên dành cho các bạn ko vào dc: tìm và tải bản 1.20 việt hóa cài đặt rồi vào game tạo tài khỏan rồi mới thóat ra cài bản 1.30. Mình đã test thử trên 2 máy 5800 và E72. Bạn nào thử mà vẫn ko dc có thể pm yahoo ngtienhoan10031984 mình sẽ hướng dẫn cho

Bạn hỏi lại bạn của bạn xem cài bản 1.30 nào. Bản 1.30 cũ là ko có cấu trúc lang đâu

manh056

Lời khuyên dành cho các bạn ko vào dc: tìm và tải bản 1.20 việt hóa cài đặt rồi vào game tạo tài khỏan rồi mới thóat ra cài bản 1.30. Mình đã test thử trên 2 máy 5800 và E72. Bạn nào thử mà vẫn ko dc có thể pm yahoo ngtienhoan10031984 mình sẽ hướng dẫn cho

Bạn hỏi lại bạn của bạn xem cài bản 1.30 nào. Bản 1.30 cũ là ko có cấu trúc lang đâu
nó để sever lỗi bạn.mình dùng bản 1.20 và máy 5233

ngunhi

nó để sever lỗi bạn.mình dùng bản 1.20 và máy 5233

Error sever do connection = do mạng gprs hok kết nốj đc. bạn xem lạj dùng 1 ứng dụng nào đó on trước zô farm sau...cách đang ký : 1.20 mí đáng ký đc thuj 1.30 có 2 bản 1 beta 7mb and 1 bản 9 thức 14Mb

ngtienhoan1984

Ko hẳn do mạng đâu bạn. Vào lần đầu tiên sẽ có thông báo cần gủi tin nhắn kích họat và chỉ bản 1.20 mới kích hoạt dc mình thử trên con 58 = bản 1.30 ko dc phải dk = bản 1.20

manh056

Error sever do connection = do mạng gprs hok kết nốj đc. bạn xem lạj dùng 1 ứng dụng nào đó on trước zô farm sau...cách đang ký : 1.20 mí đáng ký đc thuj 1.30 có 2 bản 1 beta 7mb and 1 bản 9 thức 14Mb
Ko hẳn do mạng đâu bạn. Vào lần đầu tiên sẽ có thông báo cần gủi tin nhắn kích họat và chỉ bản 1.20 mới kích hoạt dc mình thử trên con 58 = bản 1.30 ko dc phải dk = bản 1.20
uhm.zo hết tiền gởi tin nhắn í mà.vô mới bik:p cảm ơn 2 bạn đã giúp đỡ.để mai nạp cart

manh056

ai giup em với em vô 22% nó gởi tin nhắn rồi nhưng ko vô đc.nó để sever lỗi

ngunhi

pac' nao` con` giu link 1.3 vh truoc ngay` 04/01/2011 hok cho em xin.... link vh1.3 vh ngay` 04/01 em sai` hok dc

buithihuan

Bản 1.2 đk đâu phải gửi tin nhắn đâu nhỉ. Bây gjờ phải gửi tin mới đk đc thì kg đk đc vì tin nhắn kg gửi đc tới mạng game

manh056

Bản 1.2 đk đâu phải gửi tin nhắn đâu nhỉ. Bây gjờ phải gửi tin mới đk đc thì kg đk đc vì tin nhắn kg gửi đc tới mạng game

có đó bạn.gởi mất 3nghin`.nhưng vo ko dc.sau đó vì mình up bản cfw mới nên flash lại máy song cài lại ban 1.20 no ko gởi tin nhắn nữa song vô dc

roman1102

minh copy ban update roi ma vao cho cua hang thay toan phan bon la sao nhi.ma vao dc ti la bi vang ra

ngunhi

lam on xem co' mi' nhiem. vu gi 30 va 30 300 gi doa em hok hieu lam' anh nao biet mi' nhiem vu doa help em voi :(

natan

lam on xem co' mi' nhiem. vu gi 30 va 30 300 gi doa em hok hieu lam' anh nao biet mi' nhiem vu doa help em voi :(

Nv đó nó nói bác kiếm 30 trái cây nào đó(ví dụ 30 trái thông và 30 trái bí và 300 vàng đó) cái quan trong bạn phải xem kỹ chử trái cây đó rùi vào Giao Dịch kiếm loại trái đó mua về hoặc vào cửa hàng mua vế trông nếu như cấp của bạn đủ để trồng hạt giống đó còn nều kô đủ thì vào GD mua trái cây thành phẩm thui

tuanvu202

Nhiệm vụ làm kiểu j v mọi ng, m chưa chơj bjờ hj gjúp mình vs nha, đây là id of m sj 44065779

ngunhi

Nv đó nó nói bác kiếm 30 trái cây nào đó(ví dụ 30 trái thông và 30 trái bí và 300 vàng đó) cái quan trong bạn phải xem kỹ chử trái cây đó rùi vào Giao Dịch kiếm loại trái đó mua về hoặc vào cửa hàng mua vế trông nếu như cấp của bạn đủ để trồng hạt giống đó còn nều kô đủ thì vào GD mua trái cây thành phẩm thui

level em 99 roi` kon gi nua moa` hok du... cại' em hoi la biet trai gi` moa` de mua ay'' id em sj381166668-|

long_kk

Ko có cách j việt hóa dc mấy cái nv và tên các loại trái cây ah các bạn. Mình cũng định mò làm mấy nv nhưng mà khó nhớ quá. viết ra giấy cũng cung lâu, vì chữ bọn tq này loằn ngoằn như jun ý.