• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HappyFarms 1.30 Final (Nông Trang vui vẻ Online) S60v5 Việt hóa by LQT_SymPViet

thainguu

cũng ghiền nên down về cài thử, bấm lên bấm xuống đủ kiểu mà ko tài nào vào đc game :D kể cả cài bản 1.20 :D

boyvodanh

Tro nay ma ko viet hoa duoc nv thi dung co choi lam j.Minh lv 58 roi ma van ngheo nhu con meo

Pro nao vh gium tro ao ca voi,tro nay nv don gian hon minh lam het duoc nv mac du ko biet tieng t.lv 62 roi

natan

Tro nay ma ko viet hoa duoc nv thi dung co choi lam j.Minh lv 58 roi ma van ngheo nhu con meo

Pro nao vh gium tro ao ca voi,tro nay nv don gian hon minh lam het duoc nv mac du ko biet tieng t.lv 62 roi

Mình có cần làm nv đâu mà vẫn giầu có nè. LV 76 rùi. mún giầu có và lên cấp nhanh thì vào GD mua hạt giống siêu tốc về mà trồng

echbuondoi

ông ko biết chơi rồi. Tôi cấp 69 lv2. Còn có 1 nền trang trí bãi biển ko thời hạn

tuanvu202

Mình có cần làm nv đâu mà vẫn giầu có nè. LV 76 rùi. mún giầu có và lên cấp nhanh thì vào GD mua hạt giống siêu tốc về mà trồng

Hạt giống siêu cấp mua ờ giao dịch nào vậy b ơi. Dòng thứ mấy vậy. Mớj chơj nên hem pit j hết ak

long_kk

Bạn vào gd dòng thu 2. Là mua dc hạt giống siêu cấp. Ngày trước bọn nó bán rẻ lắm cây thông có 5k cây mai vàng có 20k nhưng mấy hôm nay bọn nó bày giá cao gấp chục lần tức thật.

Chỉnh sửa cuối:

Thangnd31082

Ko có cách j việt hóa dc mấy cái nv và tên các loại trái cây ah các bạn. Mình cũng định mò làm mấy nv nhưng mà khó nhớ quá. viết ra giấy cũng cung lâu, vì chữ bọn tq này loằn ngoằn như jun ý.

ông chép đến sang năm 2020 cũng không VI được phần nhiệm vụ và tên mấy cái hạt giống đó đâu. ... Tất cả những cái có thể xử tôi đều đã xử rồi , ông cài font China vào mà chơi thôi ! Phần chữ china còn lại thì phải Việt hoá ở sever của game, sang bên TQ mà Việt hoá.
Tất cả những cái có thể xử tôi đều đã xử rồi , ông cài font China vào mà chơi thôi ! Phần chữ china còn lại thì phải Việt hoá ở sever của game, sang bên TQ cũng ko Việt hoá đc. PM cho echbuondoi để học hỏi thêm kinh nghiệm nha !hoặc hco tôi cũng dduwocj nhưng tôi cũng bận lắm , chưa trả llời kịp đừng có la nhé
Pot link ao cá lên đi , nghe có vẻ hấp dẫn đó. Các cụ nói "trồng cây dưỡng tâm, ,nuôi cá dưỡng thần" mà. ông nào vừa muốn trồng cây, vừa muốn nuôi cá là "Tâm thần" đó :D
Hjện nay kg thể đăng bán đc cây sjêu cấp nữa. Nên gjá cao là phải.
Chỉ hạt thông thôi vì nó giờ không là hạt siêu cấp nữa ( đã trở thành cấp 215 rồi)
Hạt mai vàng và khủng long siêu cấp vẫn giao dịch bình thường trên chợ , chỉ không cho giao dịch cá nhân thôi !

natan

ông chép đến sang năm 2020 cũng không VI được phần nhiệm vụ và tên mấy cái hạt giống đó đâu. ... Tất cả những cái có thể xử tôi đều đã xử rồi , ông cài font China vào mà chơi thôi ! Phần chữ china còn lại thì phải Việt hoá ở sever của game, sang bên TQ mà Việt hoá.
Câu này của bác rất hay

long_kk

Hix ko mua dc hạt giống siêu cấp thì chơi chán lắm. Vùa lâu mà chắc cũng chẳng đủ tiền nâng cấp đất hay mua j cả.

Thangnd31082

minh len giao dich o cho!chang hieu gi ca?toan tieng trung!

Dòng 1 là giao dịch hoa quả ( trái cây)

Dòng 2 là giao dịch hạt giống siêu cấp

Dòng 3 là giao dịch các loại phân và các loại đồ khác

Dòng 4 là giao dịch thú nuôi

Dòng thứ 5 là giao dịch các loại "map trang trí"

tuanvu202

hix chơi trò này thay sim mất nick luôn. mình bị ụ bây giờ ko chơi dc nữa

Boybuontg

Pro nào cho em bản 1.2 vh cài thử xem . Bản này mình cài vào lần đầu load 22% bắt nt . Lần 2 vào load 22% chọn mạng xong ra cái thông báo xong out luôn :((

jacklee

Một số bài mẫu để làm event valentine do mình copy trên trang chủ đây
file txt nhé, tải về đt vào edit mà copy.
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?lireae9vyncff1n[/DOWNLOAD]

Pro nào cho em bản 1.2 vh cài thử xem . Bản này mình cài vào lần đầu load 22% bắt nt . Lần 2 vào load 22% chọn mạng xong ra cái thông báo xong out luôn :((

của bạn đây http://www.mediafire.com/?76arbdpws7avs4e nhưng bản 1.2 bây giờ k sử dụng được nữa đâu, bạn tải về thử xem nhé.

manh056

Một số bài mẫu để làm event valentine do mình copy trên trang chủ đây
file txt nhé, tải về đt vào edit mà copy.
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?lireae9vyncff1n[/DOWNLOAD][/QUOTE

cho hỏi cái này la sao ai chỉ dẫn cụ thể dc ko?

tuanvu202

sao đăng ký hoài ko dc vậy nhỉ. ngày trc chơi dc thay sim mới lại ko dc nữa rùi:(

ngunhi

hok hiễu vì sao việt nam hok đăng ký đc nữa.... nhưng bọn trung Quốc thì dăng ký đc....gần đây hơn 2 tháng trước em đã hok đăng ký đc rồi... hok hiễu lý do gì nửa :(

k0yham111

Game Happy Farm 1.30 Final
(Nông Trang vui vẻ Online ) s60v5

Việt hóa by LQT_SymPViet!

Khỏi nói nhiều về game này vì đã quá quen
Ai có nhu cầu tìm hiểu thì qua topic này để biết thêm chi tiết !

Một số hình ảnh ( dùng tạm ảnh chụp trên N95 từ bản beta 1.3 nhé )

Điểm mới là so với bản 1.3 beta là có thêm cấu trúc làng và một số tính năng khác !
Đã VI 80% trừ một số nội dung về cấu trúc làng sẽ tìm hiểu để VI cho chính xác, đã fix lỗi out khi chọn mua thú nuôi bằng tiền xu ở bản 1.3 beta.
anh em tải về và xài thôi, cài đè lên bản 1.3 beta cũng được link MF do dung lượng game quá khủng

Bản dành cho v3: http://www.mediafire.com/file/uf1j81ptewkpeh7/Vi_91farm_for_s60_3rd_v1.30 Final by LQT.zip

Bản dành cho v5: http://www.mediafire.com/file/xnodx9dlc99qd2v/Vi-91farm_for_s60_5th_v1.3 Final by LQT.zip

File RSC Việt hoá update ngày 04.01.2011

đã việt hoá 98% kể cả một số nội dung liên quan tới làng, anh em test thêm nhé, đính kèm ở bài #15 này http://www.pdaviet.net/showthread.p...QT_SymPViet!&p=1525319&viewfull=1#post1525319 !
Tải về và chép đè vào !:\resource\apps nhé trong đó ! là nơi cài game ( nếu cài trên máy thì ! là C, cài trên thẻ thì ! là E)

Bác ơi sao cứ click vào icons chạy được 22% là lên dòng chữ trung quốc. ấn ok là out ra luôn .. híc híc em dùng con c6-00. đã hack.. nhìn thèm quá mà sao kô chơi đc

Chỉnh sửa cuối: