• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HappyFram 1.30 Final (Nông Trang vui vẻ Online) S60v3 Việt hóa by LQT_SymPViet!

echbuondoi

mình mới 4mat ko nhớ nick jờ fải làm thế nào để đăng nhập đc vây

tài khoản ăn theo số seri của sim. Mất sim là mất acc. Kể cả cấp sim lại cũng ko dc vì ko trùng seri, phải nhờ người pên trung quốc mới dc.
Phần nv là của hệ thống mang ko thể vh. Những gj vh dc thj bác LQT cũng đã vh hết rồi

buithihuan

Kg. Vẫn bt mà. Game này ác vãi. Login vào, bón phân 4h để thu hoạch thì bón 10bao cho cây mai rồi thu. Bón tiếp 8 bao 4h cho mấy cây còn lại. Bón xong lag kg hái đc. Vào thử danh sách bạn bè thấy kg lag. Quay lại hái quả lại lag. Vào bạn bè 1 lần nữa. Kg lag. Ra hái quả thì sever lỗi. Thoát ra vào lại thì tổng 28 dư 18, tổng 27 dư 17. Thật là vãi.

Thangnd31082

Kg. Vẫn bt mà. Game này ác vãi. Login vào, bón phân 4h để thu hoạch thì bón 10bao cho cây mai rồi thu. Bón tiếp 8 bao 4h cho mấy cây còn lại. Bón xong lag kg hái đc. Vào thử danh sách bạn bè thấy kg lag. Quay lại hái quả lại lag. Vào bạn bè 1 lần nữa. Kg lag. Ra hái quả thì sever lỗi. Thoát ra vào lại thì tổng 28 dư 18, tổng 27 dư 17. Thật là vãi.

Đông người chơi nên chỉ cần hở một cái là hết hàng ngay !
Anh em gia nhập làng để có thể mua tối đa 300 phân 4h/ ngày , 175 phân 4.5h /ngày nhé .
Đã việt hoá nốt số String còn lại liên quan tới làng , tải File đính kèm về rồi giải nén chép đè vào !:\resource\apps nhé

Chỉnh sửa cuối:

mafi1988

Các bác vh nốt fần cửa hàng đi.thấy ô vuông nhiều wá,ko biết khi nào mới có gold mua trag trại,mua thú.hic,có khi lúc mua dc thú thì game update thêm cái lò mổ rồi !!!?

buithihuan

Mua phân 4,5h thế nào bác thắng. Em mua kg đc. Chả bít thế nào.

Bạn cài font china chưa mà lại có ô vuông. Mình đâu thấy ô vuông nào đâu nhỉ.

hiepipod

Game di động mà bọn Tàu nó chơi khiếp thật, có thằng level 1 trăm mấy nhà nó nuôi 8 con thú toàn thứ dữ, trồng cả rãy mai vàng nhìn ham muốn trộm ghê mà bầy thú đông quá nên sợ tiền mất tật mang. Các anh cho hỏi làm sao gia nhập vào làng thế em gửi đơn mà không thấy dấu hiệu gì ráo.

echbuondoi

hjx vào làng ko biết có dc gj không. 1 tuần mất 40k ở cấp 50 trở xuống
70k cấp 50 trở lên....

buithihuan

Mình vào làng mà thấy lv 5, 6 đầy cả rẫy. Pọn nó gjàu toàn góp thú khủng. Mình góp con cún mua 30k. Hihi.

MrwOrm

xin mọi ng hướng dẫn dùm. Bản này có những gì mới ợ? Lv đất là gì? K hiễu?

Thangnd31082

Có nhiệm vu 1.5 rồi, anh em nhấp vào liên kết này để xem cấp mình thì trồng cây gì nhé.
http://translate.googleusercontent.com/translate_c?hl=vi&sl=auto&tl=vi&u=http://nc.sj.91.com/news/01042011/022545893.shtml&rurl=translate.google.com.vn&usg=ALkJrhjmfiWU-HuSSj5Yk25hSv9LblxQjw
Phân 4.5h thì có tgian mua cụ thể ở phía dưới khi vào cửa hàng đó, mình ko dich dc nhưng của mình thấy có 3 số 12, 23 và 75. Số 75 thì là giới han bao mua trên 1 lượt. Hai số kia chắc là giờ hoặc ngày. Nếu là giờ thì sang Vn mình nó là 11h trưa, 10h tối. Để 10h test thử xem sao.

mafi1988

Xem = đt bt mà,vào link bên trên rồi click vào chữ Tiếp tục là đc,mình mới chơi lv29 id là sj82838486 bác nào tốt bụng cho em xin 1 ruộng hạt thông.

mafi1988

Ở chợ thì mua ở dòng mấy,tớ thấy bán toàn trái cây đâu thấy có hạt nào đâu

buithihuan

Dòng thứ 2 ý.
@ chợ ở chỗ nào thì down bản vh về. Nó ở bản vh ý.

Dòng 1 là trái cây, 2 là hạt giống, 3 là phân, 4 là thú nuôi.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 38 minutes:

Có ai lag kg. Sao tui lag quá trời. Vt 3g mà lag wá

Chỉnh sửa cuối: