• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HappyFram 1.30 Final (Nông Trang vui vẻ Online) S60v3 Việt hóa by LQT_SymPViet!

MrwOrm

Rạng sáng vào ầm ầm. Chẵng lag. Chắc lúc đêm mấy bạn tàu ngủ hết r :D

Thangnd31082

Tải bản cn truc tiếp trên trang chủ qua mobi dung ucweb. Sau đó cài và chép đè file rsc đính kèm ở bài 22 vào là xong.

mafi1988

Ko hiểu máy mọi ng bị làm sao,tôi chơi = 2g vtel ko full sóg mà chơi nuột như thườg,mediafire down bằg opera bt,ucweb thì ko đc.

echbuondoi

Ko hiểu máy mọi ng bị làm sao,tôi chơi = 2g vtel ko full sóg mà chơi nuột như thườg,mediafire down bằg opera bt,ucweb thì ko đc.

thế đã bao gjờ lagg điên đảo không thể chơi dc chưa
ps/ ae đừng làm mất sim nhé. Có làm lại sim thj code ko trùng là ko chơi dc đâu

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Hum qua mới mua dc nền trang trí bãi biển không thời hạn 9tr5 mừng quá. Rất cám ơn bác mod LQT đã gjúp đỡ
gjờ lo tiền up đất thui :)

Chỉnh sửa cuối:

MrwOrm

hôm nay mạng tốt thật. Vào 5,6 lần đi trộm chẳng lag gì hết.

Boykuteo

uk hôm nay vào nhanh thật sj33713658 ep nick mình vào nhá nhưng đừng ăn trộm .

buithihuan

Ặc ặc. 9m5. Giàu wá ta. Mỳnh chẵng giám mua kái gì trang trí hết. Tiền up dất còn chưa có. Hjxhjx

MrwOrm

add bạn như nào vậy??? Mình add nó cứ kêu k tìm thấy. Hiz.

mafi1988

Tôi ko cài font nên nhiều ô vuôg ở mục thời gian,nếu là đồ ko thời hạn thì fân biệt thế nào,mới lv31 nên ko dám đú về khoản gold

Thangnd31082

add bạn như nào vậy??? Mình add nó cứ kêu k tìm thấy. Hiz.
Vào Bạn bè >> Thêm bạn >> Thêm bạn mới >> sau đó nhập số ID của người bạn muốn add vào
Ví dụ add Mình thì bạn thêm ID vip này vào ( tha hồ ăn trộm nhé ): Sj89010888
Nhớ là phải có cái Sj ở đầu đó ! Một số thằng chưa đăng kí ID thì nó không có ID thì không thể add nó vào làm bạn nha !

Tôi ko cài font nên nhiều ô vuôg ở mục thời gian,nếu là đồ ko thời hạn thì fân biệt thế nào,mới lv31 nên ko dám đú về khoản gold

Đồ có hạn dùng thì thường có một số chỉ hạn dùng đằng trước một ô vuông ( là chữ tàu )

echbuondoi

Cận thận nhé đồ hết hạn cũng có 3 chữ tàu đó. Chú ý nhjn ở shop nhjn đồ không thời hạn sau đó vào gjao dich . Đúng chữ như vậy thj hãy mua

MrwOrm

oh. Tks thangnd nha. Mình add đc r. Trc add k đc là do id viết sai. Hì.