• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HappyFram 1.30 Final (Nông Trang vui vẻ Online) S60v3 Việt hóa by LQT_SymPViet!

MrwOrm

vẫn vào đc mà. Đăng nhập hơi lâu mất 3p. Nhưng vào r thì k lag.

mafi1988

Sax,tôi dùng vtel 2g 3 vạch sóng mà log game ngon như thường,có sao đâu,mạg hôm nay tốt mà.

buithihuan

Tóm lại là chơi game này hay. Mà rất ức chế khi mạng lag. Giờ mới sáng mà đã lag rồi thì even kái nỗi gì.
Vào làng chửa chi nó đã bắt nộp 120k. Thật là kinh khủng. Tuần đầu 120k, các tuần típ theo mỗi tuần 70k. Kg bít là thế nào đâz. Mà vào làng đc cái gì kg mà mất nhiều tiền vậy nhỉ.

phamduypham

hehe 3G viettel hay mạng gì đi nữa thì cũng chơi ngon như thường , tùy thuộc vào cái trạm phát sóng ở vùng ấy thôi, chỗ nào lag chắc trạm chưa được bảo trì đó :d từ 2 tuần trước mình thấy mấy anh kĩ thuật chui vào trạm bảo trì 1 ngày cho đến nay thì 2G hay 3G vietel chơi vẫn ngon như thường :D hiện giờ 3G đỉnh như wifi đó hi hi=))

mirolavklose

mấy anh ơi em cài font ko được caj fontrouter pj loi cap nhat hoai nen vao game toàn ô vuông

buithihuan

Thế thì signed pm đổi fonts đi. Mình cũng bị vậy đó. Signed xong cài vô tư