• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HappyFram 1.30 Final (Nông Trang vui vẻ Online) S60v3 Việt hóa by LQT_SymPViet!

MrwOrm

đc 2 hôm k lag. H lại lag tiếp rồi. Bón ít phân mà cũng khó.

buithihuan

Bác wrworn ở chỗ nào mà gjống mình thế. Hôm nay lại lag. Viettel prô wá.

vuongnhatquoc

Thangnd oi.cho minh xin font cua b dang xai dc ko?font b hien thi day du ngon ngu china dep wa.minh down tren mf va upviet duoc thoi

buithihuan

Mình ở xã 135 của hoà bình nhưng thu tín hiệu của trạm bts hà nội. Cách trạm có 1km thui. Sóng 3g căng đét. Vậy mà...

MrwOrm

Mình ở hà tây. Game này buồn cười quá. Tài khoản gằn vs sim, k thì cho cái vitteo bay r. May mà bây h nó còn đỡ lag hơn hôm wa.

MrwOrm

Ừ. Đúng là hàng xóm. Hì. À. Bạn có biết cách mua phân bón 4,5h k? Mình k biết mua thế nào.

MrwOrm

Ừ. K hiểu mua như thế nào. Mà vào chợ mua bán kiếm lời cũng hay. Đc vài ngàn nhưng mà vui. Hì.

Thangnd31082

Mình cũng kg biết. Chưa bao giờ mua đc mặc dù rất muốn mua

Ừ. K hiểu mua như thế nào. Mà vào chợ mua bán kiếm lời cũng hay. Đc vài ngàn nhưng mà vui. Hì.

Căn lúc 10h và 22h giờ Việt Nam. Đường truyền nhanh , ổn định + 1 chút may mắn = mua được phân 4.5 . Như CV người chơi tới LV5 nói đã chơi trò này nửa năm nay , dung Iphone, kết nối wifi mà chỉ có 4 lần mua được phân 4.5h thôi à !
Mình thử căn lúc 10h tồi mà mỏi mát chưa được, chưa thử 10h sáng !

ĐAng có chương trình khuyến mại nâng cấp nhà thú với giá chỉ bằng 50% giá gốc . Bình thường bạn phải mất 2triệu /1 lần nâng cấp giờ chỉ còn 1triệu.
Thời gian khuyến mại hết 5h chiều ngày 14/01 anh em chú ý nhé !
Mà sao thằng bạn mình cài bản 1.3 trên 5800 thấy bảo không mò được phần "Làng" vậy nhỉ . Anh em nào dùng quen chỉ giúp cái

Chỉnh sửa cuối:

MrwOrm

Thấy ghi 12 và 23, mình đoán là 12h và 23h tàu, là 11h và 22h việt nam. Mình căn 22h mấy hôm nay. Mà 3G viettel lag thế này, khó mà mua. Tiếp tục trồng thông.

buithihuan

Chán chơi game này rồi. Hjx. Chán game tàu rồi mà game việt cùi quá. Chẳng biết chơi game gì nữa đây. Hajz