• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD2 ROM (COM2): V69 (Core 21916) ★ OS 3.14 & SENSE 2018 (FINAL)

QuangAK

Bản v46C2 mình thấy là ngon rồi nhưng thử luôn bản Radio này xem thế nào. Thank bác Quang! =D>

luong

bị lỗi CHT rồi bác Quang ơi !?? Khi chọn wallpapers ở chế độ HDWall thì wallpaper bị lệch với task bar như lỗi của bản CHT v1.8 ấy bác Quang à !?? mong bác sớm khắc phục. mặc dù em đã cài lại CHT 1.8.5 vẫn bị !???

duongpham

Khiếp, Bác PQ up lên host nào mà em mới nhấn download một phát, chưa kịp nhìn thì đã finish 100% (173MB). tks Bác one more

edmundo2203

Đang dùng bản Com5 nhưng cảm ứng không được tốt lắm,giờ up thử com2.thank Bác!

gobig2006

Bác ra nhanh thật, em vừa xài bản 46C2 hôm qua, hôm nay đã có bản mới. Không biết bao giờ mà các bác ra được bản update Rom như update windows nhỉ. Mỗi lần up em lại phải cài lại..

dvdbka

Em đã làm theo mọi hướng dẫn của bác: up rom mới nhất (V45, V46, V47), format bằng task29, HR sau khi uprom, thay đổi các bản radio khác nhau... vẫn bị tình trạng cắm sạc là sáng hôm sau bật không nên (Báo lỗi phần mềm hoặc tắt máy không đúng cách). CÒn với bản rom ship thì không bị tình trạng này (nên em không đem đi bảo hành được). Xin bác còn cách nào thì chỉ cho em với???:(

gap113

Em đã làm theo mọi hướng dẫn của bác: up rom mới nhất (V45, V46, V47), format bằng task29, HR sau khi uprom, thay đổi các bản radio khác nhau... vẫn bị tình trạng cắm sạc là sáng hôm sau bật không nên (Báo lỗi phần mềm hoặc tắt máy không đúng cách). CÒn với bản rom ship thì không bị tình trạng này (nên em không đem đi bảo hành được). Xin bác còn cách nào thì chỉ cho em với???:(

máy bạn bị sao rồi.bạn thử không cắm xạc coi có bị không?;;)

lobodo

Em đang dùng 47C5 của bác , thấy độ nhậy màn hình hơi kém ! lại nhao sang đây vậy! ko biết bản này có thay đồng hồ được ko chứ bản 47C5 ko thay được!

exec

Anh Quang ơi, gần đây khi up các ROM 44-47 C2 và C5, đã Hard reset vài lần, đổi nhiều loại radio khác nhau nhưng máy em vẫn luôn bị tình trạng máy đứng ở bước nhấn FINISH, đứng rất lâu, reset thêm 2-3 lần cũng khi được khi không, tới HTC sence lại tiếp tục đứng, không biết là bị lỗi ở đâu hả anh ? Từ trước đến giờ up rom của anh bình thường lắm.