• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HELL STRIKER 2 - Bản đầy đủ

anglelove_199x

BẠn chịu khó down opera mini 4.2 về hoặc ra pc mà down.Vì game nay hơn 1Omb nhé.Down xog là khóc đó

bạn cứ chơi đi.ĐẾn khi cần thiết,nó sẽ bắt nt.********BogiaO5*ban chiu khó down operamini 4.2 hoặc ra pc down nhé.Game nay hơn 1Omă

Last edited by a moderator:

nhocjack

Bạn nào chơi đến chỗ cứu cô gái , rồi quay về làng chưa ? mình đến đoạn đấy mà không biết đi tiếp kiểu gì ! Ai chơi qua rồi chỉ dùm mình với

anglelove_199x

Mình chơi còn chưa wa đoạn 4 cây cột nưa là.HIx.Sim mobi hơn 1OOk mà k nt mua đồ đc.Ức wa

boypeda

Mình chơi còn chưa wa đoạn 4 cây cột nưa là.HIx.Sim mobi hơn 1OOk mà k nt mua đồ đc.Ức wa

mua đồ thì mua được những đồ gì vây? mình không hiểu tiếng trung lắm. thế qua chỗ bốn cái cột thê nào thế???? :D

nhocjack

đoạn cái cột dễ mà . Bạn đứng gần vào cái cột thì qủa cầu phát sáng , rùi bấm dữ phím 8 tầm 3s là đc , làm như thế với 2 cây cột .rùi ra nói chuyện với npc , nó sẽ bắt bạn đi tìm qủa cầu còn thiếu . Bạn đi về map bên trái , cạnh map trên cùng sẽ tìm thấy. à bạn nên chú y tiết kiệm máu , vì mỗi lần mua máu giá máu sẽ tăng theo cấp số nhân , rất đắt đấy mua đồ để tăng sức mạnh nhưng gjá đắt lắm .mình ko đủ tiền nên cũng ko biết . Khi bạn đánh đc nhjều qúai thì về gặp npc bán hàng vào phần mua hàng rồi gạt sang phải 1 lần ấn vào dòng 1vs 1 ( hình như thế ) thì mình lên lv và đc + thêm sức mạnh . mình mới biết đến đó . ai biết thêm chi? Mình với

anglelove_199x

Mình chơi wa đoạn mấy cây côt rồi.Đang làm nv với ôg già tóc trắng nhung k tìm thấy chỗ save,huhu.

boypeda

Mình chơi wa đoạn mấy cây côt rồi.Đang làm nv với ôg già tóc trắng nhung k tìm thấy chỗ save,huhu.

trò này có khuyết điểm là không phải thích save chỗ nào cũng được.phải gặp người mặc bộ đồ rơm mới save được. hehe.
còn ưu điểm thì khủng hơn là mua máu thoải mái mà không mất 1 đồng nào, dùng tẹt ga máu luôn. :D

Chỉnh sửa cuối:

nhocjack

bạn chỉ đc save ở npc đội nón .nó ở ngôi nhà thứ 2 từ trái sang . Mà ở chỗ nv mấy cái cột lúc mình gặp ông già rồi quay lại chỗ đó thì cánh cổng đc mở . Chui vào đó đánh qúai , đi thang máy lên trên đánh mãi mà mình toàn die , mặc dù rất tiết kiệm máu .Hjx

boypeda

hô hô, bạn ấn 1 trong 3 phím 3,6,9 sẽ hiên lên 1 bảng, bạn cứ chọn dòng cuối cho mình ( thực ra thì nó có 3 dòng, mình thấy dòng cuối là số to nhất nên chọn thôi), sau đó nó bắt gửi tin nhắn, rồi mình ok thôi, càng gửi tin nhắn nhiều càng mất nhiều tiền( máu càng nhiều),mới đầu mua mấy lần thấy tài khoản trừ nhiều quá cũng kinh nhưng 15 phút sau lại được hoàn tiền lai hết. Mua được máu rùi thì ấn phím # chọn dòng bơm máu rùi ( chỉ loanh quanh mấy cái dòng hiện lên khi ấn phím #) dùng thui.

Chỉnh sửa cuối:

nhocjack

ấn phím 6 nó hiện lên , dòng đầu là mua kiếm băng ,dòng 2 là mua kiếm điện ( mua free như máu ) . hum nay đánh đc 3 con boss . Gjờ đang tìm đường đi .loanh quanh mãi mà ko thấy .Phù phù

linlinki

trời ơi đánh bản này khó thật đấy, toàn tiếng trung quốc chẳng hiểu làm nhiệm vụ kiểu gì cả, bao giờ thì có pro nào dich sang eng hay viet thì tốt nhỉ ^^!

nhocjack

đấy là vợ của mình chứ =)) . Cứu xong rồi mình quay lại chỗ 4 cái cọc đó. vào đấy đánh . Bạn ấn nút # hiện lên kái bảng ở khung giưới có dòng chữ tô đậm màu da cam .đấy là nơi mình phải đến . Nếu có 2 dòng màu da cam thì dòng đấu là nơi mình phải đến .dòng 2 là cái mình cần tìm ( thường là viên ngọc màu trắng )

Mình đánh đến con boss người đá khổng lồ rồi. Ko thể nào đánh nó mất máu đc . nó đánh mình cứ như là voi chơi bóng ý .ai chỉ mình cách đánh nó với

Last edited by a moderator:

hppt

cái ông già ban đầu cho mình cái thùng đầu tiên là SƯ PHỤ mình đó, không phải ông tầm bậy nào đầu. Tiếng Hoa mình hiểu chút đỉnh nhưng tại chưa rãnh chơi.

bogia05

Các pro ơi ! Chỉ mình cách save game này đi! Games hay
quá mà save ko được! Thank!

anglelove_199x

tìm ông già màu đen ấy.
cho tui hỏi,tui chơi đến tầng trên cùng rồi,đoạn gạp ông già nào đó xong rồi ổng bay đi.sau đó nó bắt đi tìm viên ngoc hay sao ấy?mà tui đi khắp nơi mà kop tìm ra đc viên ngoc màu trằng đó

Chỉnh sửa cuối:

hppt

Ông già màu đen mà bạn nói đó chính là Sư bá (anh của ông sư phụ dạy võ mình lúc đầu), ông bảo là còn thiều 1 viên ngọc, mà viên ngọc đó hiện do Sư huynh Vạn Thiên đang giữ, vấn đề là bạn phải tìm Sư huynh Vạn Thiên ở đâu. Mình phải khen bạn là không biết tiếng Hoa mà chơi được đến đấy là khá Pro đó hihi... Có gì hỏi mình chỉ tiếp cho. Mình qua khỏi đó xa rồi