• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Green Farm game nông trại tuyệt vời do Gameloft sản xuất!

congocontra

Bạn có bao giờ được quản lý một nông trại cho riêng mình? Green Farm sẽ giúp bạn làm được điều này, trong vai trò một người nông dân mới vào nghề hãy dùng sự nhanh nhẹn của mình để làm cho nông trại ngày càng lớn mạnh hơn. Và sẵn sàng giúp đỡ những người hàng xóm của bạn khi họ cần và bạn sẽ nhận được một khoảng thù lao không nhỏ khi hoàn thành xong nhiệm vụ. Họ sẽ gửi thư cho bạn thông qua hòm thư đặt trước nhà khi họ cần giúp đỡ.

Trò chơi này giống như Green Farm trên Facebook bạn có thể kết nối với Facebook thông qua một mã số khi bạn chơi Green Farm trên điện thoại của mình.

Và đây là một số hình ảnh về Green Farm:

Bổ sung: Các bạn cảm thấy khó chịu khi phải xoay ngang máy thì mới đầy màn hình và tắt tự động xoay trong cài đặt cũng không được vì nó sẽ đứng chứ không ngang. Các bạn hãy download bản này về thì mọi vấn đề sẽ được giải quyết thôi, lưu ý bạn nào đã cài đặt bản kia thì đừng xóa bản cũ mà hãy cài đè bản này trong quá trình cài chọn Save data... để có thể chơi tiếp mà không mất dữ liệu nhé.

Download Mediafire landscape

Chỉnh sửa cuối:

congocontra

định dạng jad, dung lượng 2,06Mb mà thấy hình ảnh đẹp quá ta!
Sao ai cũng có vẻ thành kiến với Java quá vậy:-?, hệ điều hành Android cũng được phát triển từ Java đó mà nó vẫn tuyệt đấy chứ. Java J2ME cũng có cái hay của nó nên Gameloft mới chọn chứ bạn:D

mai_tien_dat_251

Sao ai cũng có vẻ thành kiến với Java quá vậy:-?, hệ điều hành Android cũng được phát triển từ Java đó mà nó vẫn tuyệt đấy chứ. Java J2ME cũng có cái hay của nó nên Gameloft mới chọn chứ bạn:D

ồ! em xin lỗi, không phải là em có thành kiến mà do từ xưa đến giờ em toàn chơi game Java chất lượng kém nên em chỉ buột miệng nói thế thôi. thành thật xin lỗi bác, xin lỗi nền Java J2ME!!! 8-|
nhưng em thấy dung lượng nó thấp thế mà đồ họa vẫn đẹp thật đấy! À, mà có mở rộng đất được không bác?

mà đến đoạn trồng 40 quả cà chua, trồng thi với bác Edgar thì trồng thế nào vậy bác? em tìm cách trồng mãi mà không được! híc

congocontra

ồ! em xin lỗi, không phải là em có thành kiến mà do từ xưa đến giờ em toàn chơi game Java chất lượng kém nên em chỉ buột miệng nói thế thôi. thành thật xin lỗi bác, xin lỗi nền Java J2ME!!! 8-|
nhưng em thấy dung lượng nó thấp thế mà đồ họa vẫn đẹp thật đấy! À, mà có mở rộng đất được không bác?
Được chứ, bạn vào cửa hàng chọn phần cuối cùng sẽ có thể mở rộng phần đất của nông trại bằng vàng bạn kiếm được đấy chúc vui!

mai_tien_dat_251

đến đoạn trồng 40 quả cà chua, trồng thi với bác Edgar thì trồng thế nào vậy bác? em tìm cách trồng mãi mà không được! híc

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 18 minutes:

bác này lại chạy đâu rồi?

Chỉnh sửa cuối:

congocontra

đến đoạn trồng 40 quả cà chua, trồng thi với bác Edgar thì trồng thế nào vậy bác? em tìm cách trồng mãi mà không được! híc

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 18 minutes:

bác này lại chạy đâu rồi?
Chạy đâu mà chạy! Bạn cứ chọn cây cày đất đào khoảng 40 hố đất rồi chọn túi đồ lấy cà chua ra trồng!

Chỉnh sửa cuối:

mai_tien_dat_251

ok! được rồi, cám ơn bác nhé! có gì khó khăn thì em lại làm phiền bác tiếp! bác có kinh nghiệm gì về trò này thì truyền dạy cho anh em với nhé! thanks bác nhá!

bad204

Member
chơi hay quá.mỗi tội rất ngốn ram và hơi nặng máy :p.ko vấn đề.hehe :D

mai_tien_dat_251

em chơi cả ngày nay rồi, hay và đồ họa đẹp! hơi tốn RAM thật nhưng chỉ chơi mình nó thôi nên không vấn đề gì!!!

ctct

ban ne neu game nay ban vh ra tjeng vjet thj hay do taj tjeng anh nen mjnh k bjet game thong bao j het va mjnh muon trong cay tao nhu bac hang xom ma k co trong jup mjnh vh nha.thank ban

nct1792

ban ne neu game nay ban vh ra tjeng vjet thj hay do taj tjeng anh nen mjnh k bjet game thong bao j het va mjnh muon trong cay tao nhu bac hang xom ma k co trong jup mjnh vh nha.thank ban
Bạn cứ làm nhiệm vụ nhiều nhiều + chăm trông cây cho lên lv nhanh rồi cây gì cũng có hết. Mình đến lv23 rồi :D

mai_tien_dat_251

gõ tiếng Việt có dấu bạn nhé! lúc trồng cây táo thì bạn chọn dấu mũi tên bên trái ở góc dưới màn hình nhé, chọn cái hình bồ cào nữa rồi cuốc đất và vào hòm để đồ để trồng nhé! cuốc 40 ô đất để trồng nhé! về vườn của bạn làm thế cũng được, 10 vcoin 1 ô!
à, lên google mà dịch nếu không hiểu nhé!