• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Green Farm game nông trại tuyệt vời do Gameloft sản xuất!

langtu069

Áz... lại thêm 1 nông trại nữa à, của gameloft mới hay chứ :D Thks for share :D

wangsang1104

mình thấy game của gameloft đồ hoạ đẹp nhỉ, mình chỉ thich game nào đồ hoạ đẹp thôi nên kết lắm

haiyen1008

bac mai_tien_dat_251 co kinh nhiem choi game nay roi jup e voi.lam sao de tao duoc manh dat dinh con tho ben vuon nha Lily duoc?e moi choi game nay ma den do thi chiu

ngtienhoan1984

bac mai_tien_dat_251 co kinh nhiem choi game nay roi jup e voi.lam sao de tao duoc manh dat dinh con tho ben vuon nha Lily duoc?e moi choi game nay ma den do thi chiu
bạn chỉ việc xoá hết các mảnh đất cũ rồi làm mới theo hình là được thôi mà

mai_tien_dat_251

viết không có dấu nên đọc khó hiểu quá. nhưng mà mình chơi cũng lâu rồi lên không nhớ nữa. hic.

haiyen1008

e đã làm thử rồi nhưng vẫn ko tạo được mảnh đất hình con thỏ,hix.nếu xóa đi rồi làm lại thì vẫn là mảnh đất hình chó con mà?

MrKook

sao mình cấp 30 rồi ko lên dc nữa!??/ Gameloft có ra phiên bản 2,nhưng lại ở ipad,iphone =(